ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackkerrr อ่านกระทู้
    pc only นะเกมนี้ที้จะเล่น
    pc (ไม่ลง) only ครับ ... แต่ไม่เป็นไรมี GR online เล่นฟรี ปลอบใจ (มันก็คือ mode multi ของ GR FS มาให้เล่นฟรี บน pc น่ะแหล่ะ) ส่วนทำไมไม่ลงก็รู้ๆกันอยู่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ลงPC นะครับ เพราะทางUbisoft ก็ออกมาบอกด้วยซ้ำว่าลงPCแน่ แต่ปล่อยทีหลังเครื่องคอนโซล

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    คลิปนี้ตอนท้ายมันมีกล่องเกมของ PC เพราะฉะนั้นมีลง PC อย่างแน่นอน