ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289

[New-Trailer] -Ghost Recon Future Soldier- - Animation & Cover-

Ghost Recon Future Soldier
    Inside Recon #1 - Animation & Cover

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ถึงจะรู้ว่าซ้ำแต่ก็ยังเอาลง เพราะที่ผมจะให้ดูนั้นไม่ใช่ตัวคลิบ แต่เป็นตอนท้ายของคลิบ จะได้เก็บตังรอได้เลย
    ขออธิบายคร่าว ๆ ถึงคลิบที่ปล่อยออกมานี้ : คลิบนี้จะเป็นการแสดงความเคลื่อนไหว,ลักษณะท่าทาง ว่ามันพริวไหวต่อเนื่องกันขนาดไหน ทำให้ช่วยให้เพิ่มอรรถรสในการเล่นขึ้น

Ghost Recon Future Soldier - Inside Recon #1 - Animation & Cover

ถ้าใครไม่เข้าใจที่ผมบอกว่า : เพราะที่ผมจะให้ดูนั้นไม่ใช่ตัวคลิบ แต่เป็นตอนท้ายของคลิบ จะได้เก็บตังรอได้เลย

เพราะตอนท้ายคลิบมีคำว่า PC และกล่องเกม PC จะได้หายสงสัยกันซักที เพราะฉะนั้นให้เก็บตังรอซื้อได้เลยครับ (ต้องช่วยกันอุดหนุนของแท้หน่อยไม่งั้นจะไม่มีเกม PC ให้เล่นอีก)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    ว้าวมีพีซีด้วย คลิปนี้
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    น่าจะทำเกมดีกว่านี้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    โอ้ว ยั่วน้ำลายกันเห็นๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ว่าแล้ว เก็บตังรอไม่เสียหลาย อิอิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    เฮ่ย!!! มีจริง
    ถึงกับทรุด

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,078
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ภาพสวยดีอะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ไหนบอกจะไม่ลง PC ไงภาคนี้ อะไรกัน Ubi นายทำเราเสียใจนะ T_T อุตสาห์แอบดีใจที่ Console จะมีอะไรกับเขาบ้าง
    It's Good For You !!!!!

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    จริงๆเรื่องประกาศลง PC เนี่ย น่าจะประกาศนานแล้วนะครับ ผมว่าคนส่วนมากก็น่าจะรู้กันอยู่แล้วด้วย
    ส่วนที่่ว่า "ถึงจะรู้ว่าซ้ำแต่ก็ยังเอาลง เพราะที่ผมจะให้ดูนั้นไม่ใช่ตัวคลิบ แต่เป็นตอนท้ายของคลิบ" แล้วตอนท้ายในคลิปมันไม่ใช่ส่วนหนึ่งของคลิปเหรอครับ?
    จริงๆผมว่าไปโพสลงใน หัวข้ออันนี้ก็ได้นี่ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=66598
    ยังไงๆคนที่อ่านหัวข้ออันนั้นก็ต้องเหนคอมเม้นท์คุณอยู่ดีครับ ไม่จำเป็นที่จะต้องมาโพสหัวข้อใหม่เลย
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ยิ่งดูยิ่งอยากเล่นแหะๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    แมรงโครตน่าเล่นเลย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เจ๋งอ่า มากกกเลยครับพี่

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    จัดแท้แน่นอน จะได้มีเกมดีๆลง PC ต่อไป ^^

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ไม่เคยเล่นซีรีย์นี้มาก่อน เเต่เจอภาคนี้เข้าไปก็เก็บตังรอล่ะครับ อิอิ (ต้องไปโหลดภาคเก่ามาเล่นก่อนเเหะ)

<LAGD TEAM>
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,095
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ linker19191 อ่านกระทู้
    จริงๆเรื่องประกาศลง PC เนี่ย น่าจะประกาศนานแล้วนะครับ ผมว่าคนส่วนมากก็น่าจะรู้กันอยู่แล้วด้วย
    ส่วนที่่ว่า "ถึงจะรู้ว่าซ้ำแต่ก็ยังเอาลง เพราะที่ผมจะให้ดูนั้นไม่ใช่ตัวคลิบ แต่เป็นตอนท้ายของคลิบ" แล้วตอนท้ายในคลิปมันไม่ใช่ส่วนหนึ่งของคลิปเหรอครับ?
    จริงๆผมว่าไปโพสลงใน หัวข้ออันนี้ก็ได้นี่ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=66598
    ยังไงๆคนที่อ่านหัวข้ออันนั้นก็ต้องเหนคอมเม้นท์คุณอยู่ดีครับ ไม่จำเป็นที่จะต้องมาโพสหัวข้อใหม่เลย
    อย่าไปว่า จขกทเลยครับ ที่จริงผมก็ดูจากกระทู้นั้นมาก่อนละครับ เห็นไม่มี Pc

แล้วยิ่งอ่านแต่คอมเม้น ยิ่งบอกว่าไม่ลง pc ก็นึกว่าไม่ลงจริงๆ (ใจหายไปพักนึง)

พอมีกระทู้นี้ ค่อยหายสงสัยหน่อย จะได้บันทึกไว้ใน list mygame อิอิ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    อาไรมันจะน่าเล่นขนาดนี้สเปคเกมระบุออกมายังครับนี่
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    น่าเล่นมากๆ