ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question รบกวนถามเรื่องการ Format การ์ด PSP

1.สามารถทำได้ไหม
    2.มีปัญหาอะไรกับเครื่องหรือเปล่า
    3.แล้วพวกโฟลเดอต่างๆในการ์ดจะทำอย่างไร

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ พอดีว่าจะลงเกมส์ให้เพื่อนแต่การ์ดเต็มโดยไม่มีอะไรในการ์ดเลย
    (คือการ์ด 4gb มีเกมอยู่ 500mb นอกนั้นก็ไม่มีอะไรเลยทั้งเพลง และวีดีโอ แต่มีที่ว่างแค่200mb เปิดดูทุกไฟล์ทุกโฟลเดอ ก็ไม่เจออะไรเลย ก็เลยจะฟอร์แมต แต่ก็กล้าๆกลัวๆ ไม่แน่ใจ กลัวพวกโฟลเดอหายแล้วจะมีปัญหา ผมเลยมาถามผู้รู้ก่อนดีกว่า ดีกว่าทำไปแล้วเสียหายแก้ปัญหาไม่ได้)

ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    1.สามารถทำได้ไหม
    ตอบ ทำได้ครับ
    2.มีปัญหาอะไรกับเครื่องหรือเปล่า
    ตอบ ไม่มีแน่นอนครับ
    3.แล้วพวกโฟลเดอต่างๆในการ์ดจะทำอย่างไร
    ตอบ Format ผ่านเครื่อง psp เดี๋ยวมันจะจัดการ สร้าง Foder ขึ้นมาใหม่ให้เองครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: