ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ่านจนจบเลยครับ

....

ชีวิตคนเรา เราก็เลือกเอง เราก็ต้องรับผิดชอบเอง ทำในสิ่งที่อยากทำไปเถอะ
    CPU:Intel(R) Core(TM)2 Quad CPU Q8200 @ 2.33GHz RAM:2GB Video Card:GeForce 9600 GT Case:SilverStone Raven RV01 Monitor TV:100-Inch Projector 720P ESP300HD

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    จะว่าไปแล้ว สาวๆญี่ปุ่นก็ขาว หน้าตาน่ารักๆไม่ใช่น้อยนะ แต่เสียดายความน่ารักของพวกหล่อนๆจัง

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ millomew อ่านกระทู้
    ขอถามเรื่องลายเซนต์ของท่าน มาจากหนังเรื่องใดจะไปหาดูบ้าง ^^
    ผมคิดว่าผมรู้นะว่ามาจากเรื่องอะไร เคยดูแล้วถ้าจำไม่ผิดเรื่อง CASE39 ครับ เรื่องนี้เป็นหนัง horror น่ากลัวแต่สนุกดีครับ

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    จขกท.คุณเข้าใจอะไรญี่ปุ่นผิดไปรึป่าวครับ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    ผมคอนเฟิร์มว่าไอ้พวกเด็กไซด์ไลน์ หรือขายตัวแลกของที่นั่นแทบไม่มีให้เห็น ผิดคาดเลยใช่ไหม?
    และยืนยันด้วยว่าดารา AV ทุกคนไม่มีใครอายุต่ำกว่า 20 ครับ เพราะผิดกฏหมาย และกฏหมายเขาแรงมาก
    ส่วนหนึ่งที่รัฐบาลญี่ปุ่นส่งเสริมด้านนี้ ไม่ใช่เพราะค่านิยม แต่เป็นเพราะ หนัง AV ลดการก่ออาชญากรรมทางเพศลงได้จริงที่นั่น
    และดาราที่มาแสดง AV ก็ต้องแคสเหมือนดาราทั่วไป มันไม่ใช่ว่าใครอยากได้กระเป๋าหลุยก็มาถ่าย ใครอยากได้รถก็มาถ่าย
    ซึ่งมันก็ไม่ต่างจากดาราหรอกครับ แต่เป็นหนังอีกประเภทก็เท่านั้น

พอดีลองเข้ากระทู้ต้นเรื่องที่ จขกท เลยเจอข้อความนี้

เรื่องแหกตาทั้งนั้น

จขกทครับ เรื่องที่คุณนำมามันไม่ใช่เรื่องจริง...
    ผมเห็นเด็ก อายุต่ำกว่า 20 ถ่ายเต็มไปหมดเลยครับ ยังไงชี้แจ้งด้วยว่าผมเข้าใจไรผิดเปล่า

จะให้หาหลักฐานก็ได้นะครับ แปปเดียวตรึม แบบตัวอ่อนเลย เอากี่เรื่องก็ว่ามา

โปรดชี้แจงทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AthenaBlade อ่านกระทู้
    ผมเห็นเด็ก อายุต่ำกว่า 20 ถ่ายเต็มไปหมดเลยครับ ยังไงชี้แจ้งด้วยว่าผมเข้าใจไรผิดเปล่า

จะให้หาหลักฐานก็ได้นะครับ แปปเดียวตรึม แบบตัวอ่อนเลย เอากี่เรื่องก็ว่ามา

โปรดชี้แจงทีครับ
    คุณแน่ใจเหรอว่าพวกที่คุณเห็นคือเด็กจริงๆน่ะ ถ้ามั่นใจก็ไปหาบัตรประชาชนพวกหล่อนมายืนยันได้เลยครับว่าอายุยังไม่ถึงจริง

ผมท้า!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exodus : 21st February 2012 เมื่อ 21:02

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    โหคุณ ที่คุณว่าเด็กที่ต่ำมาแสดงอ่ะ เขาแต่งตัวให้เหมือนไม่ก็ตัวเล็กหน้าเด็กๆๆ กฎหมายญี่ปุ่นไปอ่านซะละเมิดกฎหมายแล้วจะเป็นยังไง จริงอาจจะมีการลักลอบแต่เขาคงไม่มาปล่อยแบบโจ่งแจ้งหรอก
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อะไรไม่รู้ เเต่ตรูอยากไปญี่ปุ่น - -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    คุณแน่ใจเหรอว่าพวกที่คุณเห็นคือเด็กจริงๆน่ะ ถ้ามั่นใจก็ไปหาบัตรประชาชนพวกหล่อนมายืนยันได้เลยครับว่าอายุยังไม่ถึงจริง

ผมท้า!!!
    ยอมครับผมหาไม่เจอ ผมผิดเอง ผมขอโทษพี่เทพ พี่นายก japan ><

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ยาวเกิน ไม่ได้อ่าน ....ตัวหนังสือถ้าจะให้ดีน่าจะสีดำ หรือนํ้าเงิน
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PKbiw อ่านกระทู้
    เรา คงเคยเห็นในการ์ตูนผู้หญิงญี่ปุ่นที่ตัว
    นางเอกมักจะถูกเพื่อนหญิงร่วม ชั้นรังแก ด้วยเพราะความเป็นคนเชยยากจน
    ไม่สามารถเข้าพวกกับกลุ่มไหนได้โดยนางเอกก็มักจะเป็นยัยเฉิ่มไม่ทันคนเป็น
    ของเล่นให้เพื่อนแกล้งทุกวันโดยไม่โต้ตอบนี่เป็นภาพที่เกิดขึ้นจริงในสังคม
    ไฮคลูสญี่ปุ่นที่กลายเป็นเรื่อง "ธรรมดา"ไปเสียแล้ว?
    เพราะคนญี่ปุ่นเชื่อกันว่า ฉะนั้น ใครที่ไม่อยากถูกรังแก
    จะต้องปรับตัวเข้ากับสุภาษิต ที่ว่า "เข้าเมืองตาหลิ่ว ก็ต้องหลิ่วตาตาม"
    ตามปกติเมื่อเจอฉากแบบนี้ พระเอกต้องเข้าไปช่วยเหลือนางเอกสิครับ ( ตาม Anime หรือ SeriesJP )

ปล. ผมคิดว่าประเทศญี่ปุ่นเปนประเทศที่ผมคิดว่าน่าไปเที่ยวมาก แต่ถ้าต้องใช้ชีวิตประจำวันที่ญี่ปุ่นผมคงไม่อยู่ดีกว่าครับ ( ส่วนใหญ่ที่ญี่ปุ่นอัตราการทำงานแข่งขันสูงมาก ชีวิตประจำวันจะต้องนั่งรถไฟไปทำงานแบบแออัดทุกวัน บางคนเรียนจบมาก็ตกงาน ไม่มีงานทำ อีกทั้งด้วยค่าครองชีพภายในประเทศที่สูงมากดดัน .. )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -Marius- : 22nd February 2012 เมื่อ 15:25

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    สิ่งที่ไม่มีใครเคยรู้
    1. ญี่ปุ่นมี กม. ควบคุม AV ที่รัดกุมพอ มันไม่ใช่ว่าคุณจะเป็นแมวมองมาหาเด็กที่นั่นที่นี่มาถ่ายก็ถ่ายได้ เพราะถ้าทำอย่างนั้นคุณถูกจับแน่ๆ
    2. AV เป็นสินค้า "ถูกกฏหมาย" ของที่นั่น มีบริษัทเปิดเป็นนิติบุคคลถูกต้องตามกฏหมายและเสียภาษีให้รัฐไม่ได้ต่างอะไรกับสำนักงานทั่วๆไป เพราะฉะนั้นมันไม่ใช่เรื่องของยากูซ่าเลยซักนิดเดียว
    3. ที่นั่นนักแสดง AV มีศักดิ์และศรีเท่ากันกับดาราทั่วๆไป คุณเคยสังเกตุไหมว่านักแสดง AV ของเขาคือ AV Idols ไม่ใช่แค่ผู้หญิงที่มาถ่ายหนังโป๊เฉยๆ
    4. สมัยก่อนมี fwd mail มากมายที่ถูกร่อนเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้โดยจุดประเด็นด้านความแตกต่างของวัฒนธรรม สร้าง culture shock ให้กับผู้อ่านแต่ผมขอบอกตามตรงว่าเรื่องพวกนั้น "แหกตา" ทั้งเพ นักแสดง AV สำหรับที่นั่นเป็นอาชีพๆหนึ่งจริงๆ และสังคมยอมรับ
    5. และที่สำคัญถ้าคุณคิดว่าผู้หญิงญี่ปุ่น "ง่าย" แล้วหละก็ ผมกล้าการันตีเลยว่าคุณคิดผิดถนัด ไอ้แบบที่ว่าไปเข้าผับแล้วควงกลับบ้านแบบเมืองไทยนี่แทบไม่มี เท่าที่ผมเห็นและเปรียบเทียบ บ้านเรา "โฉด" กว่าบ้านเขาเยอะครับ ชนิดไม่เห็นฝุ่นเลยหละ

คุณลองไปศึกษาวัฒนธรรมของที่นั่นดูก่อนว่าจริงๆแล้วมันเป็นอย่างไร ไม่ใช่จับนู่นจับนี่มาผสมกันแล้วก็เอาวัฒนธรรมตนเองมาตัดสิน มันเมคเรื่องทั้งนั้นครับ
    +10 ไปเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถ่ายAVต้องทำหนังสือรับรอง ยอมรับด้วยนะครับ

ถึงจะถ่ายได้โดยไม่ผิด กม.
    -| " _ Y o u ' l l _ N e v e r _ W a l k _ A l o n e _ " |-

กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    รูปแรกชื่ออะไรอ่ะครับ ขอลายแทงด้วย ฮ่า ๆๆๆ

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    อ่านเเล้วปวดตาเหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    Fwdmail..หลอกลวงนี่หว่า

แต่จะว่าไปพวกแนว RAPE กับแตกในนี่ นักแสดงเค้าตกลงกับบริษัทล่วงหน้าหรือเปล่าครับ? เพราะเท่าที่ดู เห็นเล่นกันบทรถไฟซะส่วนใหญ่ แต่น้อยทีก็แตกใน