ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 478

Smile [PC] Darksiders ใครชอบแนว God of War หรือ Devil May Cry ไม่ควรพลาด!! [Repack - BLACK BOX][Eng][MF][4.40 GB]

Darksiders

ss By www.gamespot.com

VDO By http://www.youtube.com/

รายละเอียด : www.ozonegame.com
    สุดยอดเกม์ของXBOX360,PS3มาลงPCแล้ว Darksiders หนึ่งในเกมแอคชั่นสุดมันส์จากทีมงานโนเนม Vigil Games ที่ใช้เวลาพัฒนานานมากกว่า 3 ปี กว่าจะเสร็จออกมาให้ได้เล่นกันเมื่อมกราคม 2010 ที่ผ่านมาของเวอร์ชั่นเครื่อง PS3 และ X360 และได้รับความนิยมไปไม่น้อยในเรื่องของระบบการเล่นที่หลากหลายในแนวเกมแอคชั่นด้วยกัน ซึ่งเกมเต็มไปด้วยท่าทางการโจมตีหลากหลายแบบ ปริศนาที่ต้องคิด และระบบการพัฒนาตัวละครกับอาวุธที่น่าสนใจ จึงเป็นเกมแอคชั่นอีกหนึ่งเกมที่คอแอคชั่นควรหามาเล่นเป็นอย่างยิ่ง+ ระบบต่อสู้สนุกและมีพัฒนาการตลอดเวลาระหว่างการเล่น + ปริศนาท้าทายและไม่ซ้ำซาก การนำของที่ได้มาเป็นส่วนของการแก้ปริศนาถือว่าทำได้ยอดเยี่ยมมาก + ความยาวกำลังพอดี ไม่สั้นเกินไป โลกในเกมมีความหลากหลายและเอกลักษณ์แตกต่างที่ชัดเจน + กราฟฟิคสวย ระบบเซฟและ Way Point ช่วยให้เล่นเกมได้ง่ายขึ้นมากๆ การเล่นไหลลื่นมากถึงมากที่สุด + ม้าเท่ห์มาก การบินของพระเอกเหมือน Legacy of Kain, การวิ่งเกาะกำแพงของพระเอกเหมือน Prince of Persia, ฉากขี่ม้าสู้บอสตัวหนอนของพระเอกเหมือน Shadow of the Collossus

Minimum System Requirements
    Operating System : Microsoft Windows XP [SP3] l Windows Vista [SP1] l Windows 7
    Processor : Intel Pentium IV at 3.0Ghz l AMD Athlon 64 Processor 3800 at 2.4Ghz
    Video Card : 256 MB VRAM ? nVidia GeForce 8800 or GeForce GT220 l ATI Radeon X1900
    Memory : 1 GB RAM [XP] l 2 GB RAM [Vista & 7]
    Hard Disk : 12 GB of free Hard Drive Space
    Sound : DirectX 9.0c compatible sound card
    Direct X : 9.0
    Controls : Keyboard & Mouse
    Installation : DVD-ROM Drive

วิธีลงเกม
    1.เมื่อโหลดครบทุกพาร์ทแล้วจะได้ไฟล์ .rar 24ไฟล์
    2.ทำการแตกไฟล์จะได้ไฟล์ .iso
    3.ทำการ Mount Image ไฟล์ .iso
    4.ทำการ Setup เกม
    5.เข้าเล่นเกมได้เลยครับ ลงง่ายมากๆ ^^

Download
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8 Part9 Part10
    Part11 Part12 Part13 Part14 Part15 Part16 Part17 Part18 Part19 Part20
    Part21 Part22 Part23 Part24

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5% ครับ

ใครเล่นได้เข้ามายืนยันให้ด้วยนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมครับ ^^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    1ลิ้งไม่มีหรอ-*-มิเดียไฟล์ข่อยโหลดช้า

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cook2499 อ่านกระทู้
    1ลิ้งไม่มีหรอ-*-มิเดียไฟล์ข่อยโหลดช้า
    ยังไม่มีเงินซื้อพรีเมี่ยมครับ ยังไงก็พยายามหน่อยนะ มีเงินซื้อเมื่อไร จะอัพให้นะครับ - -"

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ลงนานไหมครับตัวนี้
    YOU CAN SEE ME

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bellken อ่านกระทู้
    ลงนานไหมครับตัวนี้
    ไม่นานครับ ลงแปปเดียว เกมRepack ของ Black Box เค้าดีจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ทำไมเกมลงนานมากเลยอะครับ(ตอนนี้ก็ยังลงไม่เสร็จ)กะไว้ว่าคืนนี้จะลงทิ้งไว้ทั้งคืนเลย555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Part 19 load ไม่ได้ครับ รบกวนแก้ให้หน่อยนะฮะ ขอบคุณมากคร๊าบ

Tags for this Thread