ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803

ไมเคิล เบย์ ยืนยัน! 2014 พร้อมตอบรับการกลับมาของ ภาคต่อสงครามจักรกลพิฆาตจักวาล "TRANSFORMERS 4"

ไมเคิล เบย์ ยืนยัน! 2014 พร้อมตอบรับการกลับมาของ
    ภาคต่อสงครามจักรกลพิฆาตจักรวาล "TRANSFORMERS 4"

----------------------------------------------------------------------------------------------------
    ไมเคิล เบย์ ยืนยันผ่านเว็บไซต์ส่วนตัวครับว่าเขาจะกลับมากำกับ Transformers 4 โดยมีแผนจะให้หนังออกฉาย 29 มิถุนายน 2014
    และขณะเดียวกันก็พูดถึง Pain and Gain หนังอาชญากรรมฟอร์มเล็กที่นำแสดงโดยมาร์ล วอห์ลเบิร์ก, ดเวย์น จอห์นสัน และเอ็ด แฮริส
    ด้วยครับว่าจะเปิดกล้องในเดือนเมษายนที่จะถึงนี้ “ผมเพิ่งเซ็นสัญญากับพาราเมาท์เป็นที่เรียบร้อย ในการสร้างหนังสองเรื่อง แต่จะไม่ใช่
    Transformers สองภาค ผมจะเปิดกล้อง Pain & Gain

ก่อน โดยมีมาร์ค วอห์ลเบิร์ก กับ เดอะร็อค หรือดเวย์น จอห์นสัน นำแสดง
    จากนั้นก็จะทำ Transformers ภาคต่อไป โดยมีกำหนดฉาย 29 มิถุนายน 2014
    ”

ส่วนในเรื่องของการคัดเลือกนักแสดงและโทนของหนังนั้น ผู้อำนวยการสร้างโลเรนโซ ดิ บอนาเวนทูรา
    บอกว่าจะเป็นอะไรที่คล้ายกับ G.I. Joe: Retaliation นั่นก็คือเป็นกึ่งภาคต่อกึ่งยกเครื่องใหม่ครับ

บอนาเวนทูราเปิดเผยแก่MTVว่า “ผมคิดว่าเราจะยกเครื่องใหม่ครับ แต่จะออกมายังไง เรายังไม่รู้ เราต้องมีเนื้อเรื่องก่อน
    มันจะเป็นลูกผสม เพราะจะมีเรื่องราวต่อเนื่องกัน แต่ก็จะมีตัวละครใหม่ด้วย จะเป็นตัวละครจากภาคแรกไหม เรายังไม่รู้
    แต่จะเป็นเรื่องราวใหม่แน่ๆ แต่ตัวละครที่จะมีต่อไปก็คงเป็นออฟติมัสกับบัมเบิลบี ผมมั่นใจ
    ”

----------------------------------------------------------------------------------------------------
    พร้อมๆ กับข่าวการกลับมากำกับ Transformers ของเบย์ ILM ผู้อยู่เบื้องหลังงานเทคนิคพิเศษด้านภาพของ Transformers: Dark of the Moon
    ได้ลงคลิปเบื้องหลังของหนังที่ได้เข้าชิงออสการ์ได้สาขาเทคนิคพิเศษยอดเยี่ยม และผสมเสียงยอดเยี่ยมเรื่องนี้ครับ คุณจะได้เห็นถึงความซับซ้อนในการ
    ทำงานจากคลิปเหล่านี้ในการสร้างให้เหล่าตัวละครหุ่นยนต์มีชีวิต และสร้างฉากแอ็คชั่นอันน่าตื่นตา คลิกชมได้ที่ด้านล่างเลยครับ

-----------------------------------------------------------------------------------
    เครดิต : Jediyuth จัดทำโดย Nuk-Lightning
    -----------------------------------------------------------------------------------

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    the rock มาจะยอมอยู่โลกไปดูให้ได้ ไอดอลลลลลลล
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"

❤V-O-C-A-L-O-I-D❤
    กล่าวขอบคุณ
    2,600
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ในภาค 3 พวก decepticon มันยกพวกมาตายที่โลกกันซะหมดแล้ว แล้วต่อไป ภาค 4 ใครจะมาเป็นตัวร้ายนี่

ขอบคุณสำหรับข่าวรอบดึก จ้า ~

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จะเปลี่ยนนางเอก อีกไหมเอ่ยหุหุหุ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อยากให้ย้อนตอนเกิดสงครามที่ดาวไซเบอร์ตรอน

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ The Rock นี่เล่นแต่หนังใหญ่ๆอ่าครับ ป่านนี้ คงรวยเละอะ

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ผมอยากให้เป็นภาคต้นกำเนิดมากกว่านะ แบบสงครามใน cybertron

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    "ผมคิดว่าเราจะยกเครื่องใหม่ครับ" แน่นอนว่ามันต้อง Re ใหม่หมด จากที่ผมดูภาค 3 แล้วรู้สึกน่าเบื่อครับ เฉยๆมาก ผมเห็นด้วยกับการเริ่มใหม่หมด แน่นอนพวกเค้าต้องทำ เพราะได้เงินจากพวกเราๆ -*-

แต่ก็ไม่แน่อาจจะ เป็นภาคจุดเริ่มต้น หรือ กำเนิดพวกนี้ก็ได้ อิอิ
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457
    มันส์โครตเรื่องนี้