ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

ทำไม Facebook ผมเป็นอย่างนี้ ครับ T0T

มันเป็นแบบในภาพเลบครับ ลองทุก Browser แล้วอะครับ T.T ผมต้องทำงานด้วยแก้ไขยังไงหรอครับ

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    ลองลบคุ๊กกี้ดูคับ แล้วก็ลองเปลี่ยน บราว์เซอร์ ลองออกUserแล้วเข้าใหม่ ถ้าไม่ได้ลองท่านอื่นมาตอบคับผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ลองใช้ตัวเเสดงเว็ปอันอื่นดูสิฮะ Google chrome กับ IE น่ะครับ

ผมเคยเป็นนะเเต่ไม่หนักมากลองเปลี่ยนเบราเซอก็หายเเล้ว เเล้วสักพักมันก็หายเอง =w="

ความรู้ผมเองก็ไม่เยอะมากสะด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    เหมือนหน้าเว็ปมันโหลดช้ามากอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Google chrome กับ IE Safari อาการนี้เป็นทุกBrowser ผมเคยเป็นมา แล้วเนตTOTด้วยตอนแรกไช้chrome เลยเปลี่ยนมาไช้IE ไช่ได้สักพักก็เป็นอีกเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง ตอนนี้ผมก็อยากทราบเหมือนกันว่าสาเหตุมาจากอะไรกันแน่ ตอนนี้ร้านผมเหลือเป้นอยู่1เครื่องละตอนแรกคิดว่าอาจวินโด้อาจโดนไวรัสเพราะไม่ล้างไหม่มานานละแต่พอล้างไหม่ไช่ได้สักพักก็เป็นเหมือนเดืม ผู้รู้ช่วยหาสาเหตุหน่อยครับ