ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,211

K-Lite Codec Pack Update 8.4.4 - ทำให้คอมเล่นไฟล์หนัง ได้มากมายยิ่งกว่าเดิม

K-Lite Codec Pack Update 8.4.4 | 10.86 MB

K-Lite Codec Pack (โปรแกรม ทำให้เล่นหนังได้ทุกตัว) : ตัวนี้เป็นตัวที่รวบรวม เอาคอมโพเน้นต์ หรือ ไลบารี่ ของไฟล์หนัง หรือภาพยนตร์ต่างๆ เอาไว้เกือบๆ ทุกตระกูลเลยละครับ เคยไหมครับที่ท่านดาวน์โหลดหนัง หรือเอาหนังมาแล้ว ไม่สามารถเปิดได้ หรือเปิดได้แล้วแต่เสียงอาจจะไม่มา หรือภาพไม่มาบ้าง หรือไม่ก็กระตุก ก็ขอให้รู้ไว้ว่าไฟล์หนังนั้นเขาอาจจะทำการ เข้ารหัส (Encoding) อะไรแบบนี้เป็นต้นครับ เช่น ผมเคยเอาไฟล์ Clip Video แข่งรถ มาจากเพื่อนครับ แต่เปิดได้มีแต่เสียง แต่มองไม่เห็นภาพเลย ก็เอาเจ้าตัว K-Lite Codec Pack ไปใช้แล้วก็รับรอง หายห่วง เปิดได้ทั้งภาพทั้งเสียง ครับ ... ทางผู้พัฒนาเค้าการันตีเลยนะว่า สามารถเปิดหนัง หรือวิดิโอได้ 99% จากหนังที่ท่านได้รับจากเพื่อน หรือดาวน์โหลดจากอินเตอร์เน็ตเลยทีเดียวละครับ ...

Changelog:
    - Updated ffdshow to version 1.1.4332
    - Updated LAV Filters to version 0.46 build 2012-02-20
    +3% Recovery record
    WyVernOrm > AngryDL

Downlaod FilesIn - K-Lite Codec Pack Update 8.4.4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ต้องลบตัวเก่าป่าวครับ