ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    Blog Entries
    1
    ผมเคยเอาเกมไปลงที่ร้านก็อัพแพทไม่ผ่าน ไม่รู้เป็นเพราะคอมรึเปล่าอันนี้คงต้องให้ผู้รู้มาแจ้งหน่อยนะครับ

เบตง < BeTong >
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    1

ช่วยที่ครับ ลงแล้วเป็นแบบนี้ แก้ยังไง

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ okwsaerz อ่านกระทู้

ช่วยที่ครับ ลงแล้วเป็นแบบนี้ แก้ยังไง
    ไฟล์ไม่สมบูณณ์ครับ แนะนำให้ลงใหม่ หรือโหลดใหม่เลยครับ ถ้าไม่หาย แต่ถ้าลงต่อก็ได้ครับ แต่ก็อาจมีปัญหาตามมา ยิ่งเป็นเกมเกาหลี คงหาวิธีแก้ไม่ได้ง่ายๆครับ ลงต่อไปน่าจะกด ignore น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    86
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dekdee852 อ่านกระทู้
    ไฟล์ไม่สมบูณณ์ครับ แนะนำให้ลงใหม่ หรือโหลดใหม่เลยครับ ถ้าไม่หาย แต่ถ้าลงต่อก็ได้ครับ แต่ก็อาจมีปัญหาตามมา ยิ่งเป็นเกมเกาหลี คงหาวิธีแก้ไม่ได้ง่ายๆครับ ลงต่อไปน่าจะกด ignore น่ะ
    โหลดใหม่ 2รอบละก้เเหมือนเดิม กด ignore ไปก้เป็นอีก เป็นเกือบทุกไฟล์เลยอะ
    ผมขอเว็บที่คุณ โหลดหน่อยได้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ผมโหลด ของตัวนี้ครับ http://www.playinter.com/download/content/1393.html ลองใช้โปรแกรม IDMโหลดดูครับ ถ้าใช้IDMอยู่แล้ว ก็ลองมาใช้แบบธรรมดาหรือหาตัวอื่นช่วยดูครับ ปิดแอนตี้ไวรัสด้วยก็ดี

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ตอนนี้เซิฟล่มเหรอ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    ตายละโหลดแพทตั้งแต่เย็นยังไม่เสร็จ โคตรเยอะเป็น GB ล่ะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ใครเล่นได้แล้วอย่า เผลอไปคุยกะใครมั่วๆละครับ
    เดวจะโดนแบน id โดนไม่รู้ตัว ผมโดนมาแล้ว
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

เป็นไร

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    มีปัญหาเรื่องKssn ติดตรงนี้แหละ รอเล่นเซิร์ฟอื่นดีกว่า ไม่มีปัญหาทีหลังด้วย ขอบคุณมากจ้าสำหรับเกมดีๆที่มาแบ่งกัน

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zuleikaboy อ่านกระทู้
    วิธีเซ็ทค่า Proxy ของโปรแกรม Proxyfier (ไว้เล่นเกมส์ RO2 Server Korea) << ช่วยให้เล่น ลื่นมากขึ้น ไม่หลุด+แลคเลย เหมือนเล่นเซิฟไทย!
    ดาวน์โหลดโปรแกรมProxyfier+crack >> http://www.mediafire.com/?iryj2tczkmy43iy
    วิธีการตั้งค่าตามนี้เลย >> http://www.youtube.com/watch?v=05cqz...ature=youtu.be

credit : NamelessClub Pol
    ปล. ผมเวล 29 แล้วอยากให้มาเล่นกันเยอะๆ หาตี้ลงดันลำบากมาก คุย เกาหลีไม่รู้เรื่อง><

ผมขอ ip ที่ถูกต้องหน่อยครับ
    คือผมทำตามแล้วเข้าเน็ตไม่ได้เลย
    ต้องปิดโปรแกรมถึงจะกลับสู่ ปกติ
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ่อ แสดงว่า ip เสียหายแล้วคับ ต้องหาใหม่ ซึ่งมันหายาก มันเป้น ip เกาหลี ผมก็กำลังหาอยู่คับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    สัตว์ขี่ซื้อได้จากไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Erotic อ่านกระทู้
    สัตว์ขี่ซื้อได้จากไหนครับ
    บนของ Prontera NPC ชื่อ Mount Manager

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้
    บนของ Prontera NPC ชื่อ Mount Manager

ขอบคุณมากครับ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    ใครเล่นแล้ว ADD เพื่อนผมทีน่ะครับ Hisawa

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    สมัครได้แลัว ฮ่าๆ ๆ น่าเล่นจัง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    86
    1

นี้ มันค้างหรือป่าว หรือมันกำลัง โหลดอยู่

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ่าาาาา...........................

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครสนใจ สมัคร ติดต่อได้ฮะ atomophere@hot....

ไม่นานเกินรอ ฮะ ออนเป็นเวลาถ้าแอดไปแล้วไม่ออน อย่าเพิ่งท้อคร้าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    86
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zuleikaboy อ่านกระทู้
    วิธีเซ็ทค่า Proxy ของโปรแกรม Proxyfier (ไว้เล่นเกมส์ RO2 Server Korea) << ช่วยให้เล่น ลื่นมากขึ้น ไม่หลุด+แลคเลย เหมือนเล่นเซิฟไทย!
    ดาวน์โหลดโปรแกรมProxyfier+crack >> http://www.mediafire.com/?iryj2tczkmy43iy
    วิธีการตั้งค่าตามนี้เลย >> http://www.youtube.com/watch?v=05cqz...ature=youtu.be

credit : NamelessClub Pol
    ปล. ผมเวล 29 แล้วอยากให้มาเล่นกันเยอะๆ หาตี้ลงดันลำบากมาก คุย เกาหลีไม่รู้เรื่อง><

ผมขอ ip ที่ถูกต้องหน่อยครับ
    คือผมทำตามแล้วเข้าเน็ตไม่ได้เลย
    ต้องปิดโปรแกรมถึงจะกลับสู่ ปกติ
    ช่วยหา ip ให้หน่อยครับ
    เล่นแล้วหลุดตลอดเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    "ปัญหาเรื่องเซิร์ฟเวอร์ล้มบ่อยๆ ทีมงานทุกคนจะแก้ไขให้เร็วที่สุดครับ ^^" สำหรับใครที่สนใจก็สามารถที่จะเข้าไปสมัคร ID และดาวโหลดตัวเกมกันได้แล้วนะคะที่หน้าเว๊บไซค์หลัก http://ro2.game.gnjoy.com/ นอกจากนี้ยังมีแฟนๆทำแพทซ์ภาษาอังกฤษไว้อีกด้วยซึ่งก็สามารถเข้าไปดาวโหลดได้ที่ คลิ๊กที่นี่ค่ะ ซึ่งเขาจะอัพเดตอยู่ตลอดเวลานะคะเกมใกล้เปิดก็สามารถเข้าไปดูได้ค่ะ หรือว่าใครที่ดาวโหลดช้าไม่ทันใจก็สามารถดาวโหลดแบบ Bit ซึ่งสามารถดาวโหลดได้ที่ คลิ๊กที่นี่ค่ะ สุดท้ายแล้วทางทีมงาน Playinter ก็ได้มีการเปิดสังคมเกม Ragnarok Online II ขึ้นมาด้วยค่ะสามารถเข้าไปพูดคุยติดตามข้อมูลเกมได้ที่ http://ro2.playinter.com/

ที่มา:http://www.playinter.com/news/content/1427.html

ใครสงสัยเรื่องหลุดตลอด ก็คงต้องทำใจกันไป แต่เด๋วก็หายละครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ผมหา kssn มาสามสี่วันละใช้ไม่ได้ซักอัน ใครมีเหลือหรือจะดีจะแบ่งปันให้ผมบ้างผมจะขอบคุณมากๆครับ

จะ pm หรือ don_play109@hotmail.com ขอบคุณครับ

โอววเอาอันเก่ามาใช้ได้ละครับ - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Donewz : 2nd March 2012 เมื่อ 18:35

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    PM มาหาผมก็ได้ครับ ผมมีให้

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opera8100 อ่านกระทู้

มันเป็นอะไรอ่ะครับแต่ก่อนเล่นได้ ตอนนี้ไม่ได้เลยย

ใช้ตัวนี้เข้ามันก็ขึ้นแบบนี้
    ปัญหานี้ยังไม่ได้รับการตอบกลับเลยยย ยย