ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เล่น bf3 ไหว ก็ไต้องไหวล่ะเกมนี้
    My PC cpu: core 2 duo e7400 2.8ghz ram: 2 gb vga card asus hd5750 = This is for Soap เล่น bf3 ได้เเล้วกันโว้ยย ฮ่าๆๆ

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    หวังว่าภาคนี้คงไม่แป๊กเหมือนภาคก่อนนะ
    "He who loses money, loses much; He who loses a friend, loses more; He who loses faith, loses all."

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apipu1039 อ่านกระทู้
    หวังว่าภาคนี้คงไม่แป๊กเหมือนภาคก่อนนะ
    ภาคที่แล้วนี่ไมไ่ด้แป็กอะไรเลยอ่ะ เนื้อเรื่องและบทนี่ ถ่ายทอดอารมณ์และความรุ้สึกความเป็นทหารได้อย่างดีเยี่ยม แต่ไปเสียตรงมัลติเล็กน้อย ที่ให้ dice มาทำเพื่อทดลอง fb 2 เลยตันอย่างไว และไม่ค่อยมีไรให้ทำหลังจากยศตัน
    เรื่องยอดขาย สามารถทำได้ทะลุ 5 ล้านชุด หลังผ่านไป 3 เดือน จากที่คิดไว้แค่ 3.5 ล้านชุด ที่แป็กไม่ใช่เกมแล้วหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    เยี่ยมมม น่าหนุกๆ
    คนที่มีความคิดจะเป็นเถ้าแก่ จบป.4 ก็เป็นเถ้าแก่ได้......ที่จบปริญญาโท แต่คิดจะเป็นลูกจ้างมันก็เป็นลูกจ้าง ทั้งชีวิต

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    จะมีอยู่ด่านหนึ่งที่เดินเรื่องในเมือง Isabela City ประเทศฟิลิปปินส์ ที่โดนพายุถล่มจนน้ำท่วม กลายเป็นบทแอ็คชั่นกลางน้ำที่สูงถึงระดับเข่า
    ฉากนี้สินะครับ ^^

" Fortune favors the bold.."

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    ผมก็ชอบ เอนจิ้น ตัวนี้นะ มันไม่ย้วยดีอะ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    เยี่ยม ระหว่างนี้ก็ เก็บตัง ถอยการ์ดจอใหม่

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    สงใสคงต้ิองเปลียนกาดจอซะละงานนี้ ไช้ 460 786MB อยู่ เล่นBF3 ปรับสุดยังหน่วงๆ คงต้อง560 570 ซะละมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ยังแอบห่วงเล็กๆ ในฉากที่น้ำท่วม เพราะฉากน้ำท่วมแน่นอนส่วนใหญ่ต้องมีแต่น้ำ แต่เอนจิ้นนี้ยังทำในเรื่องของ particle ในส่วนของน้ำได้ไม่ดีนัก ถ้าดูจาก BF3 คงจะเสริมหรือปรับปรุงในเรื่องนี้กับเกมนี้นะ จะได้ดูสมจริงขึ้น

ไม่รุ้ทำไมมีความรุ้สึกว่า trailer ที่จะมาเดือนหน้า จะออกมาพร้อมกับ dubstep

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ชอบเอนจิ้นนี้ครับ

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    กรี๊ดดดดโว้ยยยยยย!!!!!

และก้อ รู้สึกว่าEAจะเห่อFB2.0เหลือเกิน รู้สึกว่านี่เป็นเกทที่สี่ที่ใช้แล้ว
    ยังแอบห่วงเล็กๆ ในฉากที่น้ำท่วม เพราะฉากน้ำท่วมแน่นอนส่วนใหญ่ต้องมีแต่น้ำ แต่เอนจิ้นนี้ยังทำในเรื่องของ particle ในส่วนของน้ำได้ไม่ดีนัก ถ้าดูจาก BF3 คงจะเสริมหรือปรับปรุงในเรื่องนี้กับเกมนี้นะ จะได้ดูสมจริงขึ้น

ไม่รุ้ทำไมมีความรุ้สึกว่า trailer ที่จะมาเดือนหน้า จะออกมาพร้อมกับ dubstep
    ชอบคำว่า "ไม่รุ้ทำไมมีความรุ้สึกว่า trailer ที่จะมาเดือนหน้า จะออกมาพร้อมกับ dubstep"

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KoreaFever อ่านกระทู้
    คอม"กาก"แล้ว อย่ามาโทษเอนจิ้น
    โคตรชอบเม้นนี้เลย 555 Like ๆ ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3,736
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมส์พัฒนาเครื่องของทุกคนก็ต้องพัฒนาด้วย เอ๊ะหรือไม่จริง

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ต้องเข้าใจกันนะครับไม่มีใครต้องอัพคอมตามเกมหรอกครับเพราะเงินก็ไม่ได้หามาง่ายๆเหมือนกันเราคงต้อง save money ไว้ด้วยไม่ใช่เอะอะ โทษ คอมกากมาโทษเกม โหงั้นคอมสเป็คต่ำคงไม่มีสิทธิแม้แต่ทดลอง? เข้าใจด้วยนะครับไม่มีใครรวยเหมือนพวกคุณกันหมดหรอก

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VictoryDay อ่านกระทู้
    ต้องเข้าใจกันนะครับไม่มีใครต้องอัพคอมตามเกมหรอกครับเพราะเงินก็ไม่ได้หามาง่ายๆเหมือนกันเราคงต้อง save money ไว้ด้วยไม่ใช่เอะอะ โทษ คอมกากมาโทษเกม โหงั้นคอมสเป็คต่ำคงไม่มีสิทธิแม้แต่ทดลอง? เข้าใจด้วยนะครับไม่มีใครรวยเหมือนพวกคุณกันหมดหรอก
    ก็ไม่มีใครเขาบอกให้อัพคอม ทุกครึ่งปี หรือทุกปี หรือต้องอัพเพราะเกมนี้ หรือเกมอื่นๆ แต่ถ้าคอมมันเก่ามาก ก็ควรจะหาโอกาศอัพตามไปบ้าง เพราะมันไม่ใช่แค่ฮาดแวร์ที่พัฒนาขึ้น ซอฟแวร์เดี๋ยวนี้มันก็ต้องการระดับฮาร์ดแวร์ที่สูงขึ้นเช่นกัน
    ไม่จำเป็นต้องรวย ต้องจน แค่รุ้จัก เก็บ อดออม ไม่นานก็ซื้อได้ ซื้อที ก็ซื้อที่มันอยุ่นานๆ แล้วค่อยอัพเดทใหม่ เมื่อเวลามันผ่านไปนานๆ

แล้วถ้าคอมตัวเองที่มี นั้นไม่สามารถที่จะประมวลผลได้เอง มันก็ไม่ใช่เรื่องที่จะมาบ่น มาโทษตัวเอนจิ้นของเขา ซึ่งเขาทำคือการพัฒนา ทุกสิ่งมันพัฒนาไปเรื่อยๆ ไม่หยุดอยุ่กับที่ แต่ในเมื่อตัวเองเลือกทีจะหยุดอยุ่กับที่เอง ไม่ว่าด้วยฐานะตัวเอง ความงก ความไม่รุ้ หรืออะไรก็แล้วแต่ ก็ต้องยอมรับความเป็นจริงว่าตัวไม่สามารถตามเขาทันได้เอง ไม่ใช่ไปโทษการพัฒนาของเขา แล้วพอมีคนมาพูด ก็มาแถเง่าๆแบบนี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมชอบเกมนี้มากเลยครับ

ภาค 2010 มีฉากซึ้งๆเยอะเลย

เนื้อหาดีด้วย (ก่อเรื่องจริงนี้นา)

เสียแต่จบไวไปหน่อย ภาคนี้ถ้าจัดเนื้อเรื่องยาวๆมาแบบ ภาคเก่าๆไปเลย

เน้นมันติเพลเยอร์เกินไปก็ไม่ดีนะ

ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
    ในใจของใครซักคน
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    ภาค 2010 ตอนจบน้ำตาแทบไหล....
    AMD FX6100 @ 4.00 / Gigabyte GA-970A-D3 / G.Skill Sniper 8GB 4*2 /1600 @ 2000 CL 10-11-10-33 / SAPPHIRE 7770 OC 1GB GDDR5 @ 1150/1400 / Thermaltake TR2 600W

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,127
    รู้สึก ว่า EA จะบ้าเห่อ Frostbite 2.0 จัง แต่ไม่เป็นไรเราชอบเกมภาพสวยๆ
    [FX 8350 / RAM Team xtreem 2133 4*2/ GTX 680 /ASUS Crosshair V Formula ]