ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1

Killing Floor [ถาม/ของแท้เท่านั้น]

อยากรู้ว่ายังมีคนฝีมือดีๆเล่นอยู่บ้างไหมครับ
    เดียวนี้เจอคนไทยเล่นNormal-Hardเจอแต่แบบเล่นไม่จบตายกันหมด
    อยากหาทีมดีๆเล่นสนุกสนุก

Steam Trader™
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ผมไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่ เลยไก่มาก 55 ถ้าอยากหาคนเล่นประจำก็มาลากผมไปเล่นได้นะครับ พยายามหัดอยู่ =3=

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    คนส่วนมากทีตายเพราะไม่ค่อยมองหลังครับเซงโดนแบนห้องคนไทยเครียดมากเล่นเกมส์ลุงแซม3เจอปิงแล้วมึนเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ผมเล่นนะครับแต่ไม่แท้อะจิน่าเสียดายเล่นแบบGARENAไม่เคยเล่นไม่จบจบตลอดนะครับHARDทุกรอบพอดีเล่นบ่อยจัดๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ถ้าเจอคนไทยส่วนมากเจอแต่พวกต่างคนต่างยิง แย่งกันเก็บเงิน ของใครของมัน เลือดใครเลือด ฮีลเอง (สังเกตจากชื่อมี TH กะปิงพอๆกัน)
    เล่นกะเกาหลี ญี่ปุ่น หรือที่อื่น ส่วนมากเกาะกลุ่ม ช่วยกันดี ใครใช้แล้วเงินเหลือ ก็จะโยนแบ่งให้คนอื่น คอยเติมเลือดอะไรกันดี เวลามีคนปิดประตูก็ยืนคุม เล่นกันดีมาก นานๆทีจะเจอเกรียนหรือตพวกโชเดี่ยว (สังเกตุจากปิงเขาดีกว่า กับชื่อที่ออกแนวไปทางประเทศเขา บางทีก็มีคนไทยแหละแต่น้อย )

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    คือผมติดปัญหาน่ะเวลาเล่น พวกเซรีฟ Dedicate ทีไรมันหลุดทุกทีผมของแท้เหมือนกันนะ แต่ไม่เ้ข้าใจลบ-ลงใหม่ก็ไม่หาย ตรวจไฟล์แคชก็ไม่หายไม่รู้จะแก้ไงแล้วอะครับซื้อมาต้อง 5 6 ร้อยเสียดายตังมาก

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    เรานี้ไง หรือจะหาว่าเรากาก หรือ-- เราก็ยังเล่นอยู่นะ แต่เราเล่นฮาๆ ไม่เล่นจริงจัง ฮ่าๆ
    Road to Trophy Hunter

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ผมพึ่งหัดเล่นอ่ะครับ บางทีไปถ่วงเึค้า TT.
    แต่มีบางคนก็แนะนำผมดี
    เริ่มมาโยน AK ให้เลย

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมก็เล่น เซิฟ hard ของไทยอยู่ นานๆทีจะจบได้เพราะ ทีม เวลน้อยๆกันทั้งนั้น = ="

ผมเล่นทีไรก็ ก็เอา พยาบาล เวล 5 ลงทุกที

..เซิฟ Hoe ของ SG ก็โหดกันใช่เล่น เวล 5-6 กันทั้งนั้น

เอ่อ...ถามบ้าง ครีเซิฟเล่นเองกับเพื่อนยังไง!! ผมก็กดครี แล้วเชิญเพื่อนมาเล่น เพื่อนก็บอกว่า "เซิฟเวอร์ไม่ตอบสนอง" สร้างเล่นยังไงงงงงงง?????
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    ผมก็เล่น เซิฟ hard ของไทยอยู่ นานๆทีจะจบได้เพราะ ทีม เวลน้อยๆกันทั้งนั้น = ="

ผมเล่นทีไรก็ ก็เอา พยาบาล เวล 5 ลงทุกที

..เซิฟ Hoe ของ SG ก็โหดกันใช่เล่น เวล 5-6 กันทั้งนั้น

เอ่อ...ถามบ้าง ครีเซิฟเล่นเองกับเพื่อนยังไง!! ผมก็กดครี แล้วเชิญเพื่อนมาเล่น เพื่อนก็บอกว่า "เซิฟเวอร์ไม่ตอบสนอง" สร้างเล่นยังไงงงงงงง?????
    สร้างผ่าน VPN ครับ จบ --
    Road to Trophy Hunter

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    ผม อ่อน มวากตายคนแรกๆตลอด = = เล่นไม่เป็นเลย

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้

ต้องForward Portจ้า[วิธีเดียวกับการครีห้องDotA TCGโดยไม่ต้องมีTCG]
    UDP TDP ใช้3000-60000ครีได้ทุกเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมชอบเล่นกับเด็กมากเลยยิ่งเวล1-4มาห้องฮาดแล้วละก็เอาตัวมาปั้มเวลไวกว่าพวกที่มี5-6มาแย่งซะอีกชอบๆเพราะผมเอาตัวรอดเก่ง

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiteking7 อ่านกระทู้
    ต้องForward Portจ้า[วิธีเดียวกับการครีห้องDotA TCGโดยไม่ต้องมีTCG]
    UDP TDP ใช้3000-60000ครีได้ทุกเกม
    แล้วจะครียังไง

UDP TDP ใช้3000-60000 นี้หมายถึงอะไร?? ใช่เน็ตหรือป่าว
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ว่างๆมาเล่นกับผมได้นะครับ ชาปชู้ตเตอร์จะเวล 6 แล้ว

เล่นประมาณบ่ายๆ เซิร์ฟ Failgamer

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    บุกทะลวงมันให้ทะลุ !!!
    แต่เวลาโดนลุมไม่มีคนช่วยจริงๆ นะ - -
    ทั้งๆ ที่บางทีมันยืนอยู่ข้างๆ เราเลย
    [ฉานเป็นโล่ให้แกหรือไงฟระ !!!! ]

Steam Trader™
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    เล่นมาซักพัก ยังสู้ freshpound กับตัวเลื่อย 1:1 ไม่ได้ซักที (ยกเว้นเล่นซัพแล้วมี aa12) =3=