ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ปัญหา Half life ครับ

คือพอดีผมก็อบเกมส์ half life จากอีกเครื่องหนึ่งมาอีกเครื่องหนึ่ง นะครับ พอลองเล่นแล้ว ปรากฎว่าความเร็วของเกมส์มันขึ้นๆลงๆอ่ะครับ ไม่คงทีปกติ เช่น ปืนสั้นก็ยิ่งปกติอยู่ดีๆ กระสุนมันก็รั่วออกไปชุดหนึี่่งแล้วก็กลับมาเป็นปกติ หรือว่า เดินๆอยู่ ก็พุ่งไปราวกับวิ่งประมาณนี้ล่ะครับ ใครมีวิธีแก้ก็ช่วยหน่อยนะครับ

เพราะมีคนแนะนำให้ไปดูที่ Video mode แล้ว ผมลองทุกอันแล้วก็เหมือนเดิมนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    สเป็ก จากเครื่อง+เกมส์ พอหรือปล่าวหรือมากกว่า

เช็ค Video Mode ก็จริง

ปัญหาก๊อปปี้ ครบหรือปล่าว หรือดึง มา จากเครื่องอื่น

บางอย่างอาจตกบกพร่อง แนะนำ โหลด ง่ายกว่าเยอะึครับกันปัญหา

และติดขัดได้ทุกอย่างหากโหลดเอง ^^
    ผักบุ้งซัง