ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

Advanced System Optimizer 3.2.648 โปรแกรมจัดการระบบไฟล์,ลบขยะ ฯลฯ ที่สุดแห่งปี 2012 ครับ [MediaFire]

Advanced System Optimizer 3.2.648 โปรแกรมจัดการระบบไฟล์,ลบขยะ ฯลฯ ที่สุดแห่งปี 2012 ครับ [MediaFire]

ตอนนี้แก้ไขไฟล์เรียบร้อยแล้วนะครับ

1 Part - File Size 12 MB - MediaFire

Advanced System Optimizer 3.2.648 - Click to Download

Password : uploadbyredfoottttt

Advanced System Optimizer 3.2.648 - เป็นโปรแกรมที่รวมเอาเครื่องมือทั้งหมดมากกว่า “30 เครื่องมือ” สำหรับ Optimeze ระบบคอมพิวเตอร์ไว้ในโปรแกรม ซึ่งเท่ากับว่ามีโปรแกรมมากกว่า 30 ชนิดให้เลือกใช้งาน เพื่อทำให้ระบบคอมพิวเตอร์ของคุณอัจฉริยะมากขึ้น และสามารถทำงานให้คุณได้อย่างมีประสิทธิภาพมากที่สุด เพราะฉะนั้น การเลือกใช้งาน Advanced System Optimizer 3.2 จึงเป็นตัวเลือกที่น่าพิสูจน์ถึงศักยภาพการทำงาน และคุณภาพที่จะได้รับหลังจากใช้งานโปรแกรมอย่างมาก

ความสามารถของโปรแกรม Advanced System Optimizer 3

• Smart PC Care – ปรับแต่งคอมพิวเตอร์ของคุณให้แรงยิ่งขึ้น
    • Game Optimizer – โปรแกรมช่วยเล่นเกมส์ได้แบบไม่ติดขัด
    • Driver Updater – ทำการ Update Driver ที่อยู่ในคอมพิวเตอร์ของคุณให้ทันสมัยอยู่เสมอ
    • System Protector – ป้องกันไวรัสชนิดต่าง ๆ เช่น malware, spyware และ trojans เป็นต้น
    • Disk Tools – ตรวจสอบ HDD ในขณะที่คอมพิวเตอร์กำลังเริ่มต้นระบบ
    • Backup Manager – ทำการสำรองข้อมูลภายในคอมพิวเตอร์ของคุณ เผื่อเกิดมีปัญหา
    • PC Fixer – แก้ไขปัญหาการทำงานของคอมพิวเตอร์ที่ผิดปกติ
    • Disk Optimizer – ทำการเรียงข้อมูลคอมพิวเตอร์ ไฟล์และเอกสารต่าง ๆ เพื่อการเข้าถึงที่รวดเร็ว
    • Undelete – กู้คืนไฟล์และแฟ้มข้อมูลที่ถูกลบออกจากถังขยะในคอมพิวเตอร์ (โปรแกรมกู้ข้อมูล)
    • Secure Encryptor – ป้องกันการเข้าถึงไฟล์หรือแฟ้มข้อมูลด้วยรหัสผ่านที่คุณสามารถตั้งได้เอง
    • Registry Cleaner – ทำการกำจัดระบบ Registry ที่มีปัญหาต่อการทำงานของระบบคอมพิวเตอร์
    • Registry Optimizer – ทำการปรับแต่งระบบ Registry ให้สามารถทำงานได้เร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้
    • System Cleaner – ลบข้อมูลในถังขยะ รวมถึงไฟล์ cache ต่าง ๆ เพื่อเพิ่มพื้นที่ว่างให้กับ HDD
    • Disk Explorer – โชว์การใช้งานพื้นที่ใน HDD ของไฟล์และโฟเดอร์
    • Uninstall Manager – ช่วยลบโปรแกรมที่ไม่ต้องการออกจากคอมพิวเตอร์โดยไม่เหลือซาก
    • Memory Optimizer – นำเอา RAM ที่ไม่ได้ใช้งานออกมาใช้งานได้อย่างมีประสิทธิภาพมากที่สุด
    • Privacy Protector – ป้องกันข้อมูลจากผู้ใช้งานอื่น ๆ ด้วยการซ่อนโฟเดอร์
    • Secure Delete – ลบข้อมูลความลับสุดยอดออกจากคอมพิวเตอร์โดยไม่สามารถกู้คืนกลับมาได้ (โปรดระวัง)
    • System File Backup & Restore – ทำการสำรองระบบ พร้อมกับทำการกู้คืนระบบ
    • System & Security Advisor – ปรับแต่งและตั้งค่าการใช้งานระบบคอมพิวเตอร์
    • Duplicate Files Remover – ลบไฟล์ที่ซ้ำในคอมพิวเตอร์ (เหมาะกับลบเพลงหรือหนังที่ซ้ำในคอมพิวเตอร์)
    • Startup Manager – สามารถจัดการได้ว่าจะให้โปรแกรมไหนรันตอนระบบคอมพิวเตอร์เริ่มต้นการทำงานได้ ทำให้บูตเครื่องได้เร็วกว่าปกติ

by redfoottttt.

ScreenShot

รูปภาพโปรแกรมถ่ายจากเครื่องผมเองครับ

Top Ten of Compaire & Utility Software

โปรแกรมอื่นๆอีกเพียบคลิ๊กเลยครับอย่ารอช้าา

ขอให้สนุกครับ !
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 14th May 2012 เมื่อ 18:31

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยอดเยี่ยมมากๆครับ ขอบคุณนะครับพ้ม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ขอบคุนมากๆคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    มันสุดยอดมากเลยโปรแกรมนี้นะ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    กำลังรกเลย -0-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณคับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ ^^

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    แต่โปรแกรมนี้มันไม่มีแบ็คอัพอ่ะ จะปรับเป็นแบบเดิมก็ไม่ได้ น่าเสียดาย

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    อืม ขอบคุณมากๆ ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    รบกวนอัพไฟล์ใหม่ให้หน่อยครับ ไฟล์เสีย *-*

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อัพใหม่ให้หน่อยนะคร้าบ ขอบคุณครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AlecK อ่านกระทู้
    อัพใหม่ให้หน่อยนะคร้าบ ขอบคุณครับๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maneuver อ่านกระทู้
    รบกวนอัพไฟล์ใหม่ให้หน่อยครับ ไฟล์เสีย *-*
    แก้ไขแล้วครับ

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    ไฟล์ เสียคับบ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FAP FAP อ่านกระทู้
    ไฟล์เสียครับ
    FAP FAP
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyseed อ่านกระทู้
    แก้ไขลิ้งค์แล้วครับ >>> http://www.mediafire.com/download.php?owdi0gq1zunjfni

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyseed อ่านกระทู้
    เสียอีกแล้วคร้าบบบบบบบบบบบบบ
    อยากได้มาก อัพให้ใหม่ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    File Blocked for Violation. แก้ทีครับ

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    ไฟล์ไดนบล็อคไปซะละ = =

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    โดนลบแล้วครับ --แก้ให้หน่อย .

กล่าวขอบคุณ
    522
    อีก แล้วหรอครับ 555 นี่ผมแก้ครั้งที่ 4 แล้วนะเนี่ย

คงต้องรอ อีกหน่อยนะครับเพราะว่า คอมผมพาไปส่งเคลมอยุอะครับ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    เปลี่ยนเว็บ อัพ ดีกว่ามั้งครับ
    อย่าง Jumbofiles หรืออื่นๆ
    MF ชอบมีปัญหาจริงๆ เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้
    อีก แล้วหรอครับ 555 นี่ผมแก้ครั้งที่ 4 แล้วนะเนี่ย

คงต้องรอ อีกหน่อยนะครับเพราะว่า คอมผมพาไปส่งเคลมอยุอะครับ
    ขอบคุณครับ จะรอนะ อยากได้มากกกกกกกกกกก
    55
    อีกนานประมาณไหนหรอครับ

LOL
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    ลิ้งเสีย แง่ๆ
    INTEL G620 2.60GHz / Corsair H100 / ASUS Maximus IV GENE-Z/GEN3 / HIS HD5450 1GB DDR3 / 2 GB DDR-III/1333 KINGMAX / ThermalTake Toughpower 1500W

.::[Isaac™]::.
    ^%$#@!=Nakhonphanom=!@#$%^
    กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread