ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

Anima War สงครามสรรพสัตว์ (แต่งเองเรื่องแรก)

Anima War สงครามสรรพสัตว์

Anima โลกที่มีแต่สัตว์ สัตว์อสูร และคนครึ่งสัตว์ ได้แบ่งการปกครองอาณาจักรออกเป็น 4 ส่วนคือ "Leonheart อาณาจักรป่า ปกครองโดย ราชสีห์ขนทอง ลีโอ ออสเรีย" "Repillus อาณาจักรทะเลทราย ปกครองโดย ทีเร็กสีเงิน ไทรัน ไดนิก" "Gresetta อาณาจักรแมลง ปกครองโดย ด้วงกว่างเกราะเหล็ก ไรโอ สรองฮอร์น" "Aravia อาณาจักรลอยฟ้า ปกครองโดย อินทรีย์ขาว อีริก ไวท์วิง" และสุดท้าย"Oceana อาณาจักรท้องทะเล ปกครองโดย ราชินีเงือก ควีน เมอรีอา"

อาณาจักรเหล่านี้อาศัยอยู่ร่วมกันอย่างสันติสุขตลอด แต่วันเวลาผ่านไป กองทัพ Ma'Thor Zar ของ อาณาจักรวานร อาณาจักรน้ำแข็ง อาณาจักรความมืด และอาณาจักรมังกร ที่หายสาบสูญ โดยการนำทัพของ "วานร เพอซ่า วินส์" "เยติ วัลโก้ อาทูล" "แดร็กคิวล่า มอเพียส แม็กกาเร็น" และแม่ทัพใหญ่ "มังกร 9 หัว ไฮดร้า วีนอมแซ็ก" ได้กลับมาอีกครั้งและร่วมมือกับอาณาจักร Repillus หวังจะยึดครอง Anima อีกครั้ง เหล่าอาณาจักรที่เหลือ จึงได้ลุกขึ้นต่อสู้ โดยใช้ชื่อกองทัพว่า Animalia เพื่อนำสันติสุขกลับคืนมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lonewolf : 27th February 2012 เมื่อ 21:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    581
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    น่าสนใจดี สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้
    zzTHEJOKERzz

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ปูเสื่ออีกเรื่องครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม !!

จัดไป มานั่งด้วยกันครับ

V
    V
    V
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakiann123 : 11th March 2012 เมื่อ 18:50

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ^
    ^
    ^
    ข้างบนปูเสื่อทุกเรื่องเหมือนผมเลยแฮะ 55555555 วันนี้ผมไม่ได้เอาเสื่อมาขอนั่งด้วยคนน้ะ -0-

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เริ่มมาน่าสนใจแฮะผมจะรอนะ