ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764

(ขอคำแนะนำ) โดนเพื่อนแย่งแฟนทำไงดี

ตามหัวข้อครับไม่มีไรพูดมาก กำลังเศร้า T T
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ชั่งหัวมันเลยครับ ถ้าแฟนเราไปคบกับเพื่อนเรา ปล่อยมันไปเถอะครับ แย่งกลับมาเดี่ยวก็โดนแย่งคืน มันผิดที่แฟนท่านมากกว่าที่ดันไปกับเพื่อนท่านด้วย

แต่ถ้าเพื่อนท่านมาเล่นกับแฟนท่าน แล้วแฟนเท่าเล่นด้วย อันนี้ยังพอมีทางแก้

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ของแบบนี้ ถ้าผู้หญิงไม่มีใจก็แย่งไม่ได้หรอก
    อย่าไปเสียดายเลย คนดีๆยังมีอีกเยอะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ไม่ต้องแย่งคืนครับ แต่ให้บทเรียนเพื่อนเลวบ้าง จัดมันตามเห็นสมควร เพราะไม่งั้นมันอาจทำอีก ถ้าคุณมีแฟนอีกคน เป็นผมไม่เรียกว่าเพื่อนแล้ว
    CPU:AMD Phenom ll X 6 1055 mainboard:M4A88TD-M RAM: kingston 6GB 1333 VGA: ASUS GTX 580 1536

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อืมมมม ถ้ามันอยากได้ก็ให้มันไป แล้วคอยเวลามันมีแฟนใหม่ค่อยแย่งแฟนใหม่มันก่ะจบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ทำใจให้ได้เร็วที่สุดครับ ของแบบนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดังครับ แฟนหาใหม่ครับ ส่วนเพื่อนถ้ามันแย่งแฟนเรา ก็แปลว่ามัน ไม่ใช่เพื่อนเราแน่นอนครับ เลิกคบโลด

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เลิกคบทั้งเพื่อนทั้งแฟน ห่างๆ ไปเลย คนแบบนี้ ต่อไปพอเรามีอะไรมันก็จะแย่งเรา
    แบบนี้เลย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ปกติ ทำแบบนี้ ต้องขึ้นข่าวหน้าหนึ่ง ยิงม่างทั้งคู่ เพราะแค้น

แต่ถ้าพูดเป็นเหตผล ก็ควรจะปล่อยม่างไป เพราะผู้หญิงแบบนี้เรียกว่า "เลว"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ขอหยาบนะครับ เวลาอ่านจะได้ ส๊ะใจกว่าา

คือว่า ถ้าแฟนเราที่คบ มานานแล้วนะ แล้ว เพื่อน ส. มาจีบอะแล้วแฟนเรายอมอะ แสดงว่ามันไม่รักคุณละ ครับ

ถ้าแฟนคุณยังรักคุณ เขาจะไม่คบกับชายคนใหม่เด็ดขาด

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Best
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,401
    บอกมัน

555555
    ของเหลือกู

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    685
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ปล่อยไปเลยครับ ถ้า แฟนท่านเปรียนใจไปเพื่อนท่านได้ สักวันนึง เขาคนนั้นตองเปรียนใจอิกเเน่นอน อย่าไปเสียใจหรือเสียดายเลยครับ เชื่อผม

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ถามจริงๆซั่มยังครับถ้าซั่มก็ปล่อยไปเหอะ(คุ้มแล้วว่างั้น)
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    คนที่คิดแย่งแฟนเรา แสดงว่า ใจเขา "สัตว์"
    ถ้าแฟนเรายินดีจะนอกใจเรา ไปคบกับเขาด้วย แสดงว่าแฟนเราใจก็ "สัตว์"
    การปล่อยให้ "สัตว์" กับ "สัตว์" คบกัน เป็นเรื่องถูกต้องตามธรรมชาติ
    เราเป็น "คน" อย่าไปยุ่งกับเขา มันคนละเผ่าพันธุ์กัน

ปล่อยเขาไปเพราะเราเป็นคน

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    - -มันเป็นกรรมครับ ถ้าเป็นเนื้อคู่เราจริง ต้องอยู่ได้นานกว่านี้ครับ ทำใจไปครับ จนกว่าจะเจอคนที่ใช่

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    เจอมาแล้วครับโคตรแค้นเลยเพื่อนสนิทกันแท้ๆทำกับเราได้ถ้าแฟนเรานอกใจไปคบกับเพื่อนด้วยนะแสดงว่าแฟนเรามันไม่รักเราแล้วครับเชื่อผมได้เลย

บอกเพื่อนเราไปเลยว่า Gu มีหลายคนคนนี้Gu แบ่งให้