ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    หลายคนเป็นเกย์ครับ //เผ่น

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilMayCry อ่านกระทู้
    ไม่ยาวได้ไงล่ะครับ ของไม่ได้สักที งิงิ ตอนนี้เหลือแต่เคสแล้วล่ะครับ ที่จริงมันก็เหลือแต่เคสมาตลอดแหละครับ เพราะอย่างอื่นสั่งแล้วของโอเคหมด เหลือแต่เคส ปัญหามากจริงๆครับ - -*
    แล้วสั่งร้านไหนล่ะ ครับ เอาทุกอย่างจากร้านนั้นเลยเหรอครับ แล้วให้เขาประกอบให้เหรอครับ ไปหาเคสเองก็ได้นิครับ แล้วเอาไปให้เขาประกอบให้เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    หลายคนเป็นเกย์ครับ //เผ่น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    แล้วสั่งร้านไหนล่ะ ครับ เอาทุกอย่างจากร้านนั้นเลยเหรอครับ แล้วให้เขาประกอบให้เหรอครับ ไปหาเคสเองก็ได้นิครับ แล้วเอาไปให้เขาประกอบให้เลย
    ก็ที่หาเองนั่นล่ะครับ T_T คือทางร้านที่ขายเคสเค้าไม่ติดต่อกลับมาเลยครับ ร้านที่ผมสั่งผ่านไปอีกทีก็กำลังโทรตามให้อยู่น่ะครับบ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    การ์ดจออ่อนไป GTX-6XX กำลังมา หรือ HD7970-7950 แรงกว่าราคาเบียดกันเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ของมายังครับรอดู

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    กระทู้นี้เป็นกระทู้แห่งปีเลยครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C4C4C4 อ่านกระทู้
    ของมายังครับรอดู
    ผมได้ลองไปหาในเว็บ computeandmore แล้วเจอตัว Xpredator Evil Green ราคาพอๆกับ Thermaltake v9 black edition แต่พัดลมเพียบบบ - -* สวยกว่าด้วย

คืออยากรู้ว่าเว็บนี้น่าเชื่อถือมากน้อยแค่ไหนครับ เห็นคนแนะนำร้านนี้เยอะมากเลย และอยากรู้ว่าเคสนี้ของหมดหรือยัง ช่วยดูให้หน่อยครับ

รูปตัวอย่าง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DevilMayCry : 15th March 2012 เมื่อ 11:38

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilMayCry อ่านกระทู้
    ผมได้ลองไปหาในเว็บ computeandmore แล้วเจอตัว Xpredator Evil Green ราคาพอๆกับ Thermaltake v9 black edition แต่พัดลมเพียบบบ - -* สวยกว่าด้วย

คืออยากรู้ว่าเว็บนี้น่าเชื่อถือมากน้อยแค่ไหนครับ เห็นคนแนะนำร้านนี้เยอะมากเลย และอยากรู้ว่าเคสนี้ของหมดหรือยัง ช่วยดูให้หน่อยครับ

รูปตัวอย่าง

รอเรปล่างมาตอบครับ ช่วยดัน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เชื่อถือได้ครับเคยสั่งการ์ดจอมาจากนี่แหละ ส่วนของหมดหรือไม่ก็ลองโทรถามดูเองเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    โอ้เย้โทรไปบอกของหมด -- ตูจะบ้าแล้วววว

กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    หาเคสหน้าร้านก็ได้ครับ สวยๆตั้งเยอะแถมบางตัวถูกด้วย

กล่าวขอบคุณ
    282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonekaoka อ่านกระทู้
    หาเคสหน้าร้านก็ได้ครับ สวยๆตั้งเยอะแถมบางตัวถูกด้วย
    เอ่อ - -* ผมอยู่นครศรีธรรมราชนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    งั้นไม่ต้องใส่เคสหรอกครับ ประกอบเสร็จเอาพัดลมเป่าไปเลยรับรองเย็น ฮ่าๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    ถามแบบ. . .คือรู้อยู่แล้ว ว่าเอาสเปคสูง จะเล่นเกมส์ กลัวอะไร แบบไหน ยังไง
    คือถ้าตั้งถามสเปคเปิดหัวมา cpu ต่ำกว่า i3 i5 เออแบบนี้น่าตอบหน่อย

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เห็น VGA : Gigabyte GTX 570 ก็ยากจะเดินไปเหยียบ กล้วย

กล่าวขอบคุณ
    282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miyabijune อ่านกระทู้
    ถามแบบ. . .คือรู้อยู่แล้ว ว่าเอาสเปคสูง จะเล่นเกมส์ กลัวอะไร แบบไหน ยังไง
    คือถ้าตั้งถามสเปคเปิดหัวมา cpu ต่ำกว่า i3 i5 เออแบบนี้น่าตอบหน่อย
    - -* ผมรู้แค่ว่า cpu กับ การ์ดจอน่ะแรงครับ แต่อย่างอื่นผมไม่รู้ เพราะถ้าอย่างอื่นไม่ดีมันก็อาจจะเล่นไม่ได้นี่ครับบบ