ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ใครเทพ ps3 รบกวนช่วยทีครับ

เกม Battlefile 3 หลังจากติดตั้งเสร็จแล้วมันขึ้นว่า

The game data is corrupted. The game will close. You mush delete the game data to play this game.

ต้องแก้ยังไงครับ >..<

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ไปโหลดจากที่ไหนมาครับ

เมื่อก่อนผมเคยโหลดที่นี่

http://www.ps3gameclub.com/battlefield-3

ตอนนี้ที่บ้านผมมันก็เปิดเล่นได้อยู่ แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่า ทำยังไงถึงเล่นได้ น่าจะไฟล์ที่โหลดตอนนั้นจะมี Crack เอาไว้ทับล่ะมั้ง มันต้องมีสักอย่างแน่ๆ โหลดมาวางเลยคงเล่นไม่ได้หรอก

ส่วน The game data is corrupted. The game will close. You mush delete the game data to play this game. มันแปลว่า เกมส์ไม่สมบูรณ์ ตัวเกมส์จึงขอปิดตัวลง คุณต้องลบข้อมูลเกมส์นี้ ..ผมแปลไม่ค่อยได้ศัพท์เท่าไหร่ แหะๆ

ก็ขอให้เล่นได้นะครับ จากภาพที่ดูของ Ps3 ผมว่า คอมภาพดีกว่า การ์ดจอผม 9600GT เองนะ 555+ เรื่องกระตุก Ps3 ไม่มีอยู่แล้วล่ะ
    CPU:Intel(R) Core(TM)2 Quad CPU Q8200 @ 2.33GHz RAM:2GB Video Card:GeForce 9600 GT Case:SilverStone Raven RV01 Monitor TV:100-Inch Projector 720P ESP300HD

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยังไงต้องขอขอบคุณ คุณ clodgigvery มากครับที่มาตอบ
    โหลดจากเวปนอกครับ โหลดมาหลายเกม ไม่เคยเจอแบบนี้
    ขอบคุณสำหรับเวปที่ให้มา