ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569

ขอระบายหน่อยใกล้ปิดเทอมละครับ

คืองี้ครับร.ร.ผมเปิดมา1เทอมกว่าใกล้ปิดละ ทุกเช้าเวลาไปเรียนรู้สึกเหมือนโดนแอบมองตลอด(ผู้หญิงซะส่วนใหญ่)ส่วนเล็กก็มีตุ๊ดบ้างอะ แต่ผมก็ทำเป็นไม่สนใจ เข้าห้องเรียนก็

โดนครับผมนั่งลองหลังสุดแถวกลาง ผู้หญิงแถวหน้า ซ-ข ก็ทำเป็นหันมาคุยกับเพื่อนแต่พอผมเผลอมันก็หันมามองผม(รำคาญมาก)เวลาหลับก็รู้สึกเหมือนมีคนมองอยู่

แล้วตอนกลางวันผมไปเตะบอลกับเพื่อน ไอชะนีห้อง4 มันก็มานั่งเป็นกลุ่มเกือบ10คนได้ มานั่งทำไรไม่รู้ข้างๆสนามบอล(ปกติไม่เคยนั่งอะแต่เหมือนจะมองมาที่ผมแล้วก็คุยกับเพื่อน) มันทำ

ให้ผมรู้สึกไม่เป็นตัวเองเลยครับ อึดอัดมากๆผมมีแฟนแล้วอะครับ..รักแฟนคนนี้มากด้วย มันอึดอัดจริงๆครับ ผมไม่ได้หาว่าตัวเองหน้าตาดี มีเสน่ห์อะไรหรอกนะครับ แค่อยากระบายเฉยๆอะ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    บอกตรง ๆ ครับ "ช่าง****"
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    สนใจทำไมครับเราเป็นตัวของตัวเองก็พอ ถ้าเขามองคุณขนาดนั้น คุณอาจจะหล่อหรือมีดีก็ได้เขาถึงมอง

ชีวิตเราต้องก้าวไปข้างหน้าอีกไกลครับ อย่าเอาสิ่งนี้มาเป็นอุปสรรคในการดำเนินชีวิตเลยครับ คุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    คืองี้ครับร.ร.ผมเปิดมา1เทอมกว่าใกล้ปิดละ ทุกเช้าเวลาไปเรียนรู้สึกเหมือนโดนแอบมองตลอด(ผู้หญิงซะส่วนใหญ่)ส่วนเล็กก็มีตุ๊ดบ้างอะ แต่ผมก็ทำเป็นไม่สนใจ เข้าห้องเรียนก็

โดนครับผมนั่งลองหลังสุดแถวกลาง ผู้หญิงแถวหน้า ซ-ข ก็ทำเป็นหันมาคุยกับเพื่อนแต่พอผมเผลอมันก็หันมามองผม(รำคาญมาก)เวลาหลับก็รู้สึกเหมือนมีคนมองอยู่

แล้วตอนกลางวันผมไปเตะบอลกับเพื่อน ไอชะนีห้อง4 มันก็มานั่งเป็นกลุ่มเกือบ10คนได้ มานั่งทำไรไม่รู้ข้างๆสนามบอล(ปกติไม่เคยนั่งอะแต่เหมือนจะมองมาที่ผมแล้วก็คุยกับเพื่อน) มันทำ

ให้ผมรู้สึกไม่เป็นตัวเองเลยครับ อึดอัดมากๆผมมีแฟนแล้วอะครับ..รักแฟนคนนี้มากด้วย มันอึดอัดจริงๆครับ ผมไม่ได้หาว่าตัวเองหน้าตาดี มีเสน่ห์อะไรหรอกนะครับ แค่อยากระบายเฉยๆอะ

แบบเดียวกันครับ !!! คนหน้าตาน่ารัก ๆ มามองก็ได้เพราะยังไม่มี แต่นี่ ผีโรงผุเลยครับ !!! แล้วยังจะมากระแน๊ะกระแหน ขอเบออีก จะบ้า

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อย่าไปแคร์ครับเขาไม่ใช่แม่คุณนี่ 555

เฉยไว้

จะเป็นใหญ่ ใจต้องนิ่ง

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

VFX#Sripathum University
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ที่ผมอยากระบายก็คือ ชีวิตมหาลัย ในตอนนี้ มันไม่ใช่อย่างที่คิดเลยครับ งานที่ได้ทำ ไม่เกี่ยวข้องกับวิชาชีพหลัก ๆที่จะต้องทำหลังจากเรียนจบเลยครับ

ผมเรียน 5 วัน แต่การบ้านต้องทำถึง 7 วัน เป็นแบบนี้ทุกคน ตั้งแต่เปิดเทอมใหม่มา

นี่ใกล้จะปิดเทอมแล้ว ปิดประมาณ 2 อาทิตย์ เจอโคตรตมหาซัมเมอร์เรียน จ-ศ 8.30-20.30 วัน จ อ พ ส่วน พฤ ศ เรียน 8.30-11.30

และเป็นวิชาที่ไม่มีความเกี่ยวข้องกับอาชีพเลยครับ ไม่ใช่ผมอคติกับวิชานะ แต่คิดทบทวนหลายครั้งแล้ว มันไม่เกี่ยวจริง ๆ

ใกล้บ้าแล้วครับ -.-

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เราก็เคยเป็นน่ะแบบพอไปเรียน รร ใหม่ก็มักมีคนมองอยากจะตะโกนมองหา*******หรอ = v =
    ก็เข้าใจเด็กใหม่มองไปดิ ก็เด็กใหม่อ่ะไม่คุ้นหน้ามั้ง อยู่ไปจะปีกว่าก็ยังไม่เลิกมองไม่รู้มองทำไม
    ยิ่งพวกผู้หญิงรุ่นพี่ๆ มองมาแล้วฮาใหญ่แล้วคุยกับเพื่อนแล้วก็เดินไปเลย ปล่อยให้กุยืนงงว่ากุทำไรวะเนี่ย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: