ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776

Lightbulb 14 อารมณ์ที่ทำให้ผู้หญิงต้องการSex !!!!

1. เมื่อมีความสุข ไม่ว่าจากความสำเร็จในหน้าที่การงานจนไปถึงการถูกลอตเตอรี่ คุณผู้หญิงจะมีอารมณ์ทางเพศมากขึ้น

2. เมื่ออยู่ในบรรยากาศดี ๆ ถ้าบ้านมีเสียงโครมครามเสียงร้องไห้ทะเลาะกันของลูกหลานอารมณ์ทางเพศของคุณผู้หญิงจะพลอยหดหาย วาระที่สำคัญ เช่น วันวาเลนไทน์ วันขึ้นปีใหม่ วันลอยกระทง ฯลฯ ในบรรยากาศที่โรแมนติกจะช่วยสร้างอารมณ์อย่างว่าได้เป็นอย่างดี

3. หลังจากทะเลาะกัน โดยเฉพาะเมื่อฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายผิดเธอมักจะง้อด้วยเรื่องเซ็กส์

4. เมื่อรู้ว่ามีคู่แข่ง หากคุณผู้ชายมีใครมาทำท่าอี๋อ๋อฝ่ายหญิงมักจะเตือนว่า คุณมีฉันอยู่แล้วด้วยเซ็กส์ แต่อย่าอี๋อ๋อมากเกินไป เพราะแทนที่จะเพิ่มเซ็กส์ฝ่ายชายอาจจะต้องถึงกับหัวร้างข้างแตกได้

5. เมื่อได้ดื่ม เชื่อว่าไวน์หรือแอลกอฮอล์เล็ก ๆ น้อย ๆ เพิ่มความต้องการทางเพศทั้งหญิงและชายส่วนถ้ามอมจนเมานั้น จะลดความต้องการทางเพศ

6. เมื่อได้เห็นพระเอกที่เธอชอบ ขณะที่ผู้ชายดูหนังโป๊จึงจะเกิดอารมณ์ แต่ผู้หญิงนั้นแค่เห็นหน้า ติ๊ก บีม หรือฉัตรชัย หรือพระเอกที่เธอชอบก็สามารถเพิ่มความต้องการทางเพศได้

7. วันที่ 10-14 ของรอบประจำเดือน ช่วงนี้เป็นช่วงไข่ตกของคุณผู้หญิงธรรมชาติทำให้เกิดความต้องการทางเพศมากในช่วงนี้

8. เมื่ออ้อนด้วยคำหวาน ๆ พูดจาหรือเขียนการ์ดด้วยคำไพเราะ แสดงให้รู้ว่ารักเธอมากเพียงใดมักจะสร้างอารมณ์ได้

9. เมื่ออยู่ห่างกันคนละทิศนาน ๆ เจอกันครั้ง เป็นสิ่งที่เร้าอารมณ์ทางเพศของเธอให้เกิดขึ้น

10. เมื่อได้พักผ่อนเพียงพอ คุณผู้หญิงที่หัวยุ่งทั้งวันทั้งคืนจะหวังให้มีอารมณ์นั้นยากนัก

11. เมื่อว่างเว้นจากกิจกรรมเพศไปนาน ๆ ของอะไรกินมากไปก็แน่นท้องต้องกินพอเหมาะไม่ถี่หรือบ่อยมากเกินไป

12. เมื่อเปลี่ยนรูปแบบการมีเซ็กส์ ของอะไรกินแบบเดิมก็ซ้ำซากจำเจ เปลี่ยนแบบ เปลี่ยนท่า เปลี่ยนสถานที่บ้าง

13. เมื่อกำลังมีความคิดสร้างสรรค์ ไม่น่าเชื่อว่าคุณผู้หญิงบางท่านนั้นจะมีอารมณ์อย่างว่าเป็นอย่างมาก เมื่อกำลังมีความคิดสร้างสรรค์งานอดิเรก ภาพยนตร์เรื่องหนึ่ง นางเอกมีงานอดิเรกในการปั้น ขณะกำลังปั้นแจกันพระเอกก็มาช่วยและมีเซ็กส์กัน แต่เรื่องนี้ก็ต้องดูคู่ของเราให้ดีบางคนกำลังตั้งหน้าตั้งตาทำงานอดิเรกด้วยความคิดอันบรรเจิด ขืนพรวดพราดเข้าไปอาจจะถูกถีบออกมาไม่ทันก็เป็นไปได้

14. เมื่อมีความเครียด เมื่อคุณผู้หญิงมีความเครียดคุณผู้ชายอาจจะช่วยได้โดยการนวดผ่อนคลายความเครียดให้ และเรื่องทั้งหมดก็มักจะลงเอยด้วยเรื่องอย่างว่า

ดังนั้น 14 อารมณ์ที่ทำให้ผู้หญิงต้องการทางเพศนั้น จะต้องให้ถูกวัย ถูกเวลา ถูกกาลเทศะ และถูกสถานที่ด้วยนะคะ

Credit : http://www.fcciracing.com/health/show.php?id=593

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    แถวๆเอเวอรี่โค๊ด
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    สาระๆๆๆๆๆ ผม"พลาดไม่ได้อีกแล้ว"

ปล.จขกท. ครับ หามาอีกเยอะๆนะครับ (ผมจะเก็บความรู้ อิอิ)
    We Love
    BeatBox

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ propinter อ่านกระทู้
    สาระๆๆๆๆๆ ผม"พลาดไม่ได้อีกแล้ว"

ปล.จขกท. ครับ หามาอีกเยอะๆนะครับ (ผมจะเก็บความรู้ อิอิ)

ครับผม ฮ่าๆ

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457
    อย่างเนี่ยน

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ไม่อยากจะคิด 555