ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

Angry ใครใช้เน็ต 3BB บ้าง เป็นอะไรที่กวนมาก

นี่คือความเร็วของเน็ต 3BB ในวันเสาร์ที่ผมเล่น

ช้าโคตรๆ

และนี่คือความเร็วในวันอาทิตย์ที่ผมเล่น

3BB มีอดีตฝังใจอะไรกับวันเสาร์รึปล่าว -0-

"ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    แจ้งครับ ผมก็เคยเป็น แจ้งไปเค้าก็มาทำให้ก็จบครับ

ผมว่าไม่ใช่เฉพาะ 3BB นะ ผมว่าเป็นทุกที่ ทุกค่ายอ่ะแหละ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

ของผมได้เท่านี้อ่ะ -*- เป็นแค่นี้ทุกวันด้วย -0- (8Mpbs)

โหลด MF เดี๋ยวนี้ได้แค่ 100 - 300 k เว็บอื่นก็ได้ราวๆ 300-400 T-T เซ็งมาก

เมื่อก่อน (ไม่นานมานี่แหละ 2-3 เดือน) โหลดไฟล์วิ่ง 1M up

แจ้งละก็ดีเฉพาะตอนที่มันมาทำ พอมันกลับไป ค่อยๆลดลง เหลือเท่าเดิม FFFUUUUUUUUUUU **** ****

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovenon2006 อ่านกระทู้
    ของผมเป็น ปกติแล้วครับอยู่กรุงเทพ โหลด 900 KB - 1MB
    หลักจากเป็นแบบคุณ CanDiiZ มาเป็นเดือน

ปล.ผมเข้าไปด่ามันทุกวันที่ FB
    ผมอยู่ประเวศอ่ะ - -a

มันมีหน้าเพจมันด้วยเหรอครับ ผมไม่เห็น เดี๋ยวหาก่อนไปด่ามันมั่ง

edit :: เห็นละ ไปด่าละ มีแต่คนบ่นคนด่า หน้าด้านจริงๆไม่ตอบซักคำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 4th March 2012 เมื่อ 20:39

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ยังสู้ทให้ฮาได้ -*-

ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 2 ,,P1
    กล่าวขอบคุณ
    1,227
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,413
    Blog Entries
    1
    ของผมเป็น ปกติแล้วครับอยู่กรุงเทพ โหลด 900 KB - 1MB
    หลักจากเป็นแบบคุณ CanDiiZ มาเป็นเดือน

ปล.ผมเข้าไปด่ามันทุกวันที่ FB
    One Piece !!

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    เอ้ามีเพจ3BBด้วยเหรอในFbอ่ะนะ เดี๋ยวขอไปด่ามั่งตอนนี้กำลังเน่าได้ใจมาไม่ถึง100k โทรไปแจ้งให้มาดู2อาทิตย์แล้วบอกติดงานหลายพื้นที่(****!)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ของผม3BB 6Mb โหลด MF วิ่ง800-900 กันเลยทีเดียวบางครั้งก็ขึ้นไป 1MB

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    บางครั้งก็เร็วครับ ผมก็ใช้ ว่าจะเปลี่ยนใช้ของ ทรูแทนอยู่ครับ ;p