ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

ดูยังไงครับว่าคนไหนเป็นดี้

ตามหัวข้อครับ
    แค่คิดดีทำดีก็พอ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ดี้จะไม่ชอบผู้ชายไงครับ ดี้จะมีแฟนเป็นทอม

ดูยังไงนี้ไม่รู้ฮ่ะ จะจีบสาวหรอครับเนี่ยที่ถามมา

วิธีที่ดีที่สุดลองเข้าไปจีบเลยให้มันรู้แล้วรู้รอดไป
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ถึงเป็นดี้ก็เหอะสุดท้ายเจอคนที่ใช่ก็เป็นหญิงอยู่ดี(ทุกคน)
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถามเขาเอาครับ เธอๆดี้ปะ 555

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    ถึงเป็นดี้ก็เหอะสุดท้ายเจอคนที่ใช่ก็เป็นหญิงอยู่ดี(ทุกคน)
    ครับถูกต้อง ดี้ก็คือผู้หญิงครับ ที่ชอบได้ทั้ง ทอม และผู้ชาย แต่ดี้บางคนก็ไม่รู้ตัวครับ

เข้าใจง่ายๆคือ เห็นผู้หญิง ก็สามารถจีบได้เลยครับไม่ต้องไปกลัวว่าเป็นดี้ครับ
    กลัวว่าเป็น สาวประเภท 2 ดีกว่าครับ

เคยเจอเรื่องนึง นานและ

มีผู้ชายคนนึง แมนมาก (ปรกติครับไม่ได้เป็นเกย์ หรืออะไร)
    คือเค้าไปคบสาวคนนึง น่ารัก กุลสตรีมาก เป็นแม่บ้านแม่เรือนด้วย
    เค้าก็เลยรักมาก ฝ่ายหญิงไม่ยอมมีอะไรด้วย พอเผลอจะมี สาวคนนี้ก็จะบอกว่า
    รอหน่อยนะ แต่งกันแล้วจะให้ อะไรทำนองนี้ ผู้ชายก็รอครับ พอคบได้ 2 ปีก็ได้แต่งกันครับ
    ส่งตัวเข้า หอ ก็เรียบร้อยดี พอรุ่งขึ้นไปอำเภอ นายอำเภอบอก จดทะเบียนไม่ได้
    ฝ่ายชายก็ถามว่าทำไม?? นายอำเภอบอกว่า ผู้ชายจดทะเบียนกับผู้ชายไม่ได้ เค้าไม่เชื่อ
    เลยเอาบัตรประชาชนมาดู ชื่อนำหน้า นาย.... ......
    นายคนนี้เลยช๊อกไปเลย

อิอิ เป็นเรื่องยกตัวอย่างเฉยๆ แต่รู้สึกจะเกิดขึ้นจริงนะครับ
    ขอบคุณครับ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    จีบไปเถอะ เพราะผู้ชายบางคนยังสามารถ เปลี่ยน "ทอม" ให้เป็น "เธอ" ได้เลย

ดี้ เค้าชอบ ทอม แต่ผมไม่รู้ว่าเค้าชอบ ชาย ด้วยหรือเปล่า
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64