ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

RISE
    อยู่ในใจพวกเธอหลายคนไปแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ได้รับคำขอบคุณ: 298

Question เล่นskyrim ทำเควสไม่ผ่านครับ

จำชื่อภารกิจไม่ได้ครับ ตอนนี้ใช้คอมอยู่ร้าน
    ผมเข้าไปดันเจี้ยนที่มันจะเป็นจักรกลเหลืองๆน่ะครับ แล้วพอถึงประตูที่มันต้องการกุญแจน่ะครับ(บานใหญ่) ใช้lockpickก็ไม่ได้ครับ
    ช่วยหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ที่มันอยู่ใต้ดินแล้วมีพวกหุ่นยนต์ กับดักสินะ เอิ่ม.... จำไม่ได้แล้วแฮะะ

RISE
    กล่าวขอบคุณ
    940
    เอิ่ม แล้วมาตอบทำไมเนี่ย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ใช่ดัน Mzulft หรือเปล่า ( ดันโรงงานหุ่นยนต์จักรกลอะ เห็นลักษณะที่นายบอกมันคล้ายๆ ) เหมือนมันจะมีคนที่ชื่อ Gavros Plinius ให้กุญแจเรานะ แต่มันจะให้ตอนมันกำลังจะตายใกล้ๆประตูนี่แหละมั้ง แปลผิดๆถูกๆจากวิกิสกายริม -*-

ลองแปลดูนะครับ ผมก็แปลไม่ค่อยเป็น

Mzulft is found along the left-hand-side of the mountains of Eastmarch. A key is required to gain entry past the first room. Gavros Plinius gives you the key as he dies within the first room. Mirabelle Ervine sends the Dragonborn here in search of the Staff of Magnus.

RISE
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ใช่เลยครับ แต่่ตอนเริ่มเข้าดันเจียนเนี่ย เจอเวทคนหนึ่งแต่ไม่ได้ชื่อgavros น่ะครับ เปนศพตรงทางเดินกดเกบกุญแจมาแต่คนละบานกันน่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    จักรกลเหลืองๆ มีหลายเควสมากที่เป็นแบบนั้น
    จดชื่อเควสไว้ youtube คือทางออกของคุณ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    มันเป็นเควสหลักในเมือง winterhold นะครับ พอดีไปเจอในเน็ตมา http://sylphine.exteen.com/20111226/...-of-winterhold

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ู ^ ^

ถ้าให้ผมเดา ประตูที่มันล็อคอยู่ มันอยู่ทางซ้ายของสี่แยกใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ กุญแจจะอยู่สุดทางขวา ในหีบอ่ะครับ