ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

เป็นแฟนแล้วบอกว่าเก็บเรื่องแฟนเป็นความลับ

หลังจากกระทู้ล่าสุดของผมในบอด์นี้

ไปๆมาๆก็ปรากฏว่า พี่เขาน่ะไม่อยากบอกเขาเพราะกลัวเขาเจ็บ แล้วต้อนนี้คนที่ผมชอบก็เลิกชอบพี่เขาแล้ว

ผมคุยในเฟสกับเขาทุกวัน แล้วผมก็สภาพว่าผมชอบเขาไปแล้ว

แล้วเขาก็เพิ่ง คบ กับผม

แต่เขามีข้อแม้อยู่หนึ่งข้อ " เก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับนะ เรารู้กันแค่ 2 คนก็พอ "

ผมเอ๊ะใจอยู่ตรงคำเมื่อกี้ที่ผมพิมพ์มานี่แหละครับ จึงเป็น ปัญหา สำหรับผม

แล้วเขาก็ให้ผมไปเปลี่ยนสถานะเป็น มีแฟนแล้ว

ใครมีคำแนะนำดีๆช่วยหน่อยนะครับ ผมมือใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรพวกนี้ แถม เธอคือคนที่ผมไม่อยากเสียเธอไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย K3R0R0 : 2nd March 2012 เมื่อ 23:52

ส่องอย่างเดียว ^^
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,132
    ทำตามเขาก็พอครับ เขาอาจไม่อยากให้คนรู้เร็วก็ได้ แต่ที่สงสัยก็คือ มันจะเป็นความลับได้ยังไงโดยที่ สถานะในเฟสก็บงบอก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ไอ้บอกว่ามีแฟนแล้วอ่าบอกได้ แต่ไม่ได้ขึ้นว่าแฟนคือใครนี่สิ หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    ฝ่ายหญิงอาจจะอายมั้งครับ
    ผมก็เคยเป็นนะ มีคนมาถามแฟนผมว่าเป็นแฟนกับผมรึเปล่า เค้าก็บอกว่าเปล่า
    เดี๋ยวซักพักก็ดีเองแหละครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ระวังเขาจะเห็นเราเป็นแค่ทางผ่านน่ะครับ ไม่ได้จะใส่ร้ายฝ่ายหญิงน่ะครับ แค่เตือนไว้นะครับเพราะผมโดนผู้หญิงเห็นผมเป็นแค่ทางผ่ามาบ่อยเหลือเกิน T___T ดราม่าซะงั้นเรา

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ไม่จำเป็นต้องโชว์ ครับ แต่ถ้ามีคนรับรู้เสียหน่อยก็ดีนะ ผมว่า -..- เผื่อมีเวลาคนเข้ามาจีบ จะได้ อ๋อ เธอคนนั้นหน่ะหรอมีแฟนแล้ว นายคนนั้นหน่ะหรอมีแฟนแล้ว อืม!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    52
    ขอบคุณทุกๆคอมเม้นนะครับ

ผมไปถามเขามาแล้วล่ะครับ เขาบอกว่า " ไม่อยากให้เพื่อนมันล้อกัน ( เพื่อนปากจัด ) "
    แล้วตอนนี้ก็ดีเรื่อยๆครับ ขอบคุณทุกคนอีกครั้งครับผม

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บอกไปเลย แคร์เพื่อนมากกว่าคนรักหรอ เข้าใจความรู้สึกกันบ้างไหม

เพื่อนมันสำคัญกว่าเค้างั้นหรอ ... (เชิงดราม่า). 555

กล่าวขอบคุณ
    52
    ผมอกหักไปหลายๆครั้งแล้วไงครับก็เลยไม่ไม่ค่อยแน่ใจซักเท่า

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ของผมก็คล้ายๆคุณครับ
    เเต่ ของเขา พ่อเเม่ พี่สาวหวงมากๆ+
    ถ้ารู้ว่าผมกับเเฟนคบกัน มีสั่งให้เลิกคบ ยึดโทรศัพท์ ผมต้องหลบๆซ่อนๆ
    เเต่ในเฟส ผมสร้างกลุ่มอยู่กับเขา2คน มีไรโพสลงในนั้นเเหละ
    ที่ทำได้คือ "รอ"ครับ ถ้ารักจริง สักวันมันต้องเป็นของเรา! 55*

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ผมไม่มีอะไรให้ปิดครับ = =" แต่แน่นอน เวลาแฟนโทรมาเพื่อนต้องพูดว่า : ป๋าบอยขาาา นวดต่อสิคะ บอยสูบยาาาาา า บอยแดกเหล้าา า สาระพัดครับ = =" หวังว่าคง Happy ending นะครับ