ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155

เรื่องเพื่อนครับ

คือพักนี้เพื่อนคนนี้ที่ผมก็สนิทสุดเลยละมั้ง มันน้อยใจครับที่เพื่อนสนิทคนอื่นๆติดหญิงมี4คนครับ

คืออีก2คนปกติเดี๋ยวนี้ตอนเย็นเขาจะอยู่กับแฟนเขาแล้ว แต่ผมยังไม่ได้คบใครแต่ชอบผู้หญิงคนนึ้

เพื่อนคนนี้พักนี้เขาจะกลับบ้านเร็วแต่ก่อนนี้6โมงได้ถึงกลับพร้อมกับผมอีก2คนนั้นไม่อยู่นะ อาจจะงงนะครับ

สรุปง่ายๆจะทำยังไงดีให้มันเป็นเมือนเดิมพอมันตั้งสเตตัสแบบตัวเองมันไร้ค่า พอผมถามเป็นไรก่ดันบอกเรื่องของกุเถอะ ทำยังไงดี

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    หาเวลาว่างไปเที่ยวทั้งแก๊งสิครับ เพื่อกระชับความสัมพันธ์

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถ้าคนมันจะติดเมียก็ปล่อยมันไปครับ

ผมก็เคยเป็น 555

ทำให้ผมนึกถึง แต่ก่อนมาก

หนีออกจากบ้านไปอยู่กับเมีย ที่บ้านนอกอ่ะ

แม่แจ้งตำรวจตามหา วุ่นมาก ติดเมียขั้นหนัก

ตอนนั้นรู้สึกปัญหาชีวิตเยอะมาก เดี๋ยวเรื่องลูกผมอีก

พ่อแม่จับแต่ง พ่อแม่ผมรับไม่ได้ ผมไปเมืองนอก

เมียทำแท้ง ผมติดยา โอ้ยเยอะเลยปัญหาแต่ก่อน

เพื่อนผมไม่มีครับ 555 ไม่เคยมีแก๊งเกิ๊ง อะไรหรอก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    ของผมก็เป็น มันติด เมียครับ เวลากลางวันก็ไปหา แม้งยังงี้ทุกวัน เพื่อนผม 11 คน ติดเมีย 2 - 3 คน แต่คนอื่น ๆรวมผมยังไม่มีครับ

ว่าง ๆ ไปเที่ยวตลอด ชวนเตะบอล บ้าง นู่นบ้าง นี่บ้างครับ

ยังไงๆ จกขท. ก็ลองดูแบบผมก็ได้ครับช วนไปเที่ยว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: