ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 710

ทัศนา 10 นาทีแรกของ John Carter

โหมกระหน่ำประชาสัมพันธ์อย่างหนักในช่วงนี้สำหรับ John Carter ครับ ไม่ว่าจะเป็นฟุตเทจพิเศษ คลิปความยาว 5 นาที ต่อสู้กับลิงยักษ์ ช่วยเจ้าหญิง และล่าสุดกับตัวอย่างสุดท้ายที่เพิ่งจะออกมาครับ

คอลไรเดอร์ ได้นำเอา 10 นาทีแรกของตัวหนังออกมาให้ชมกัน ซึ่งจะเป็นที่มาว่าทำไมนาย จอห์น คาร์เตอร์ (เทย์เลอร์ คิทช์) ถึงได้ไปโผล่บนดาวอังคารได้ ถ้าคุณได้ดูจนจบแล้วจะพบว่าตัวหนังนั้นมาแบบฉบับที่ ดิสนี่ย์ ได้ทำเอาไว้เสมอครับ ดูสบาย แทรกตลก ส่วนทางด้านโลเกชั่นผมชอบมากๆ พาลไปนึกถึงหนังเรื่อง The Good The Bad And The Ugly ของ ปู่ คลิ้นต์ อีสต์วูด กันเลยทีเดียว

นักแสดงยังมี ลินน์ คอลลินส์, ซาแมนธา มอร์ตัน, วิลเลม เดโฟ, มาร์ค สตรองก์, เซียแรน ไฮนด์, โดมินิก เวสต์, เจมส์ เพียวฟอย และ โธมัส เฮย์เดน เชิร์ช กำกับโดย แอนดรูวส์ สแตนตัน ผู้กำกับฝีมือดีจาก Pixar อีกทั้งประกาศไว้ว่าสร้างไว้เพื่ออุิศให้กับ สตีฟ จ๊อบส์ ผู้ล่วงลับ ตัวหนังเตรียมออกฉาย 9 มีนาคมนี้ ในระบบ Imax 3 มิติ

ชม 10 นาทีแรกของหนังได้ที่นี่ครับ

ที่มา http://nangnadoo.com/ทัศนา-10-นาทีแรกของ-john-

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    อยากให้มีซับไทยเร็วๆ ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    ไม่เข้าใจที่อยู่บนโลกไม่มีพลังอะไรเลย พอไปดาวอังคาร(ใช่เปล่า) กลับมีพลังมหาศาลแบบอลังการมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ตอนสุดท้าย มันเห็นอะไรหรอ อยากรู้โว๊ย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 710
    ไปดาวอังคาร อันเนื่องจากการเป็นนิยายที่อยู่มานานมากมาย อาจเป็นไปได้ว่า เมื่อเราไปอยู่ที่ดาวอังคาร (ตามนิยาย) แรงโน้มถ่วงต่างแทบไม่มีผลกับเราไงครับ โดดไปโดดมาสบาย

อารมณ์เดียวกับ Superman อยู่ดาวคลิปตันบ้านเกิดก็ธรรมดาๆ แต่มาโลก แรงโน้มถ่วงเบากว่าที่บ้านเกิด บิน เลย

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    บอกตามตรงมอง แรกๆ ผมนึกว่าprince of persia
    เรื่องนี้อยากดูมาก รอสอบเสร็จไม่พลาดแน่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,162
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ไปดูมาแล้วครับ
    จะไม่ขอพูดไรมาก แต่ เต็ม 5 ดาว ผมให้ 4 ครึ่ง !!
    ลายเซ็นนี้สีส้มจริงๆนะ

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    เสาร์นี้ผมจะไปดู !!!
    War would end if the Dead could Return

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    ไม่เข้าใจที่อยู่บนโลกไม่มีพลังอะไรเลย พอไปดาวอังคาร(ใช่เปล่า) กลับมีพลังมหาศาลแบบอลังการมากๆ
    บนดาวอังคารแรงดึงดูดมันน้อยครับ เทียบกับ คาร์เตอร์ที่เป็นทหารม้า แล้วไปอยู่ดาวอังคาร เดอะ ฮัค ดี ๆ นี่เอง
    ป.ล. ใครอยู่เชียงใหม่ มาดูที่ วิสต้ากันนะ มีระบบ ดิจิตอลแล้วครับ โรง 1 ภาพชัดมาก ๆ ผมฉายเอง อิอิ แอบโปรโมตที่ทำงานซะเลย
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

กล่าวขอบคุณ
    3,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ไปดูมาแล้ว ขอบอกว่าสนุกมาก เนื้อเรื่องลื่นไหลดี ยิ่งตอนจบนี่ ทำได้ดีมาก

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ดูมาเมื่อเย็นนีั้กับเพื่อนผมเองเเหละ
    อยากบอกว่าที่คิดว่า เเรงโน้มถ่วงอะไรเนี่ย ไม่เกี่ยวกันเลย
    ขอไม่บอกมากดีกว่า เอาเป็นว่าต้องไปดูเอาเองจะบรรลุเลย

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeebaloon อ่านกระทู้
    ดูมาเมื่อเย็นนีั้กับเพื่อนผมเองเเหละ
    อยากบอกว่าที่คิดว่า เเรงโน้มถ่วงอะไรเนี่ย ไม่เกี่ยวกันเลย
    ขอไม่บอกมากดีกว่า เอาเป็นว่าต้องไปดูเอาเองจะบรรลุเลย
    ไม่เกี่ยวตรงไหนครับ

ไอโล้นนั้นมันบอกว่า

ที่ทำแบบนี้ได้ "ถ้าอธิบายด้วยหลักของแรงโน้มถ่วง และกายวิภาค ก็จะอธิบายได้"

ได้ฟังรึป่าวนะ ไม่เชื่อลองไปดูใหม่นะ

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    มันมากกกครับบบบบบบบ

เวอจีเนียยยยย 5555 ถ้าใครดุเเล้วจะรู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    รอโหลดบิทเอาครับ ชวนใครไปดูก็บอกว่า ดูแล้ว TT.TT

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ดูมาแล้ว ครับบบ สนุก ดี
    แต่ ผม งง ตอนสุดท้าย นะ
    ว่า คาร์เตอร์ ออกมาจาก ห้องนั้นได้ยัง ไง

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ^
    ^
    ^
    ตอบ ทู้บนครับ
    ถ้าตั้งใจดูตอนแรกๆ ก่อน คาร์เตอร์จะเรียกหลานมา มันจะมีพวกไอโล้นที่ปลอมตัวตาม คาร์เตอร์มาเพราะคิดว่ามีไอเครื่องที่ข้ามไปดาวคาร จะตามมาเอาคืน
    พอหลาน Carter มาก็ให้ พินัยกรรมอ่าน บันทึกของ Carter แล้วหนังก็จะเล่าๆๆๆๆๆๆจนถึงตอนที่ คาร์เตอร์โดนดูดกลับมาที่ โลกแล้วตามหา ไอเครื่องข้ามจักรวาลเพื่อกลับไปหานางเอก
    แล้วพอหลานอ่านจบ "คาร์เตอร์ไม่ได้อยู่ข้างในครับ" คาร์เตอร์วางแผนจะหลอกซ้อนแผนไอโล้นอีกตัว เพื่อ ที่จะเอาเครื่องข้ามจักรวาลจาก ไอโล้น แล้วก็เข้าไปในห้องเก็บร่าง แล้ว LOCK ประตูจะได้ไม่มีใครเข้าไปได้ และเปิดได้แค่ข้างใน
    จบ...

ปล. ไม่รู้จะเรียกไรเลยเรียก เครื่องข้ามจักวาล