ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากๆเลนนะคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณค่ะ น่าเล่น

Gamer ...
    ประเทศไทย , Bkk Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอรับไปละนะ

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ถามหน่อยครับตอนเล่นมีกระตุกเป็นช่วงๆบ้างเปล่าครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณมากจ้า

กล่าวขอบคุณ
    100
    eyepot ตีตั้งนานไมมันไม่ตายสักทีอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mokyzung อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับตอนเล่นมีกระตุกเป็นช่วงๆบ้างเปล่าครับ
    ผมแรม 1 กิ๊ก กับ win7 แล้วใช้โปร IObit\Game Booster ก็ไม่กระตุกนะแต่ก็มีนานๆถ้าเจอฉากที่มีคนเยอะถึงจะมีกระตุกแต่ก็นิดเดียว (แรมอาจน้อยไปมั้งของผม)

กล่าวขอบคุณ
    100
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aahome อ่านกระทู้
    ผมแรม 1 กิ๊ก กับ win7 แล้วใช้โปร IObit\Game Booster ก็ไม่กระตุกนะแต่ก็มีนานๆถ้าเจอฉากที่มีคนเยอะถึงจะมีกระตุกแต่ก็นิดเดียว (แรมอาจน้อยไปมั้งของผม)
    ครับของผมมันจะกระตุกตอนโหลดบ้างอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    [IMG][/IMG]

ติดตั้งได้แปบเดียว แล้วเด้งเป็นแบบนี้ครับ

[IMG][/IMG]

เป็นแบบนี้ครับ

ผมปิดสแกนไวัสหมดแล้วนะครับ ติ๊กถูกออกหมดแล้ว ทำทุกอย่างแล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ติดตั้งcrackแล้วมันไม่ให้กด installซักทีอ่ะคับ ทั้งๆที่มันรันเต็มขีดแล้วอ่ะ ส่วนcrack ที่ จขกทให้มาผมก็ติดตั้งมิเป็นอีก T T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองลงครบหมดแล้วอ่ะค่ะ แต่พอกด ตัวไอค่อน Alice ที่อยู่ใน Win32 จากที่แคร๊กมาแล้ว มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะ แง๊ๆ T__T จะกดเข้าเกมแล้วว่างเปล่าเลย ไม่รันขึ้นมา ทำไงดีคะ? เครื่อง window 7 intel core i5 อ่า T^T

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MissLindie อ่านกระทู้
    ลองลงครบหมดแล้วอ่ะค่ะ แต่พอกด ตัวไอค่อน Alice ที่อยู่ใน Win32 จากที่แคร๊กมาแล้ว มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะ แง๊ๆ T__T จะกดเข้าเกมแล้วว่างเปล่าเลย ไม่รันขึ้นมา ทำไงดีคะ? เครื่อง window 7 intel core i5 อ่า T^T
    กดรันแล้วมันขึ้นที่ทากส์บาร์แบบนี้ไหม

ถ้ารันได้แบบนี้มันจะเข้าเกมช้าหน่อยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aahome อ่านกระทู้
    กดรันแล้วมันขึ้นที่ทากส์บาร์แบบนี้ไหม

ถ้ารันได้แบบนี้มันจะเข้าเกมช้าหน่อยครับ
    กดแล้วไม่มีอะไรขึ่นเลยค่ะ ที่ทาสบารก้ว่างเปล่า.. T_T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นไปถึงด่าน ที่เราจะตัวโต(หลังกินเคก) อะ ไม่สามารถ โจมตีหรืวอ่า ทำอะไรได้เลย =_="

ใครมีวิธีแก้บ้างไม

กล่าวขอบคุณ
    44
    ผมโหลดจากที่นี่ไปเล่น นี่พึ่งเล่นจบเมื่อวาน ก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลยนะครับ มีใครรู้ปัญหาของท่านอื่นช่วยสานต่อทีนะครับผมจะไปแล้วครับ

รวมแล้วสนุกมากเลยครับ

ปล.ลงถูกต้องตามที่บอกก็น่าจะเล่นได้ตั้งนานแล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aahome : 17th August 2011 เมื่อ 08:08

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ตอนนี้รู้สึกเหมือนจะมีปัญหาใหม่อีกแล้วล่ะขอรับ ; w ;

คือเล่นได้ปกติ แต่บางที พอกดยิงแล้ว อลิสถือปืนค้าง กดใช้มีดไม่ได้!! =[]=

บางทีก็กดย่อตัวแล้ว ขนาดปล่อยปุ่มแล้ว ตัวก็ยังย่ออยู่ เลยทำให้สู้ไม่ได้ กระโดดไม่ได้ ; w ;

ต้องออกจากเกมแล้วเข้าใหม่ ส่วนที่ค้างถึงจะหายน่ะขอรับ

(แล้วบางด่าน ต้องกลับไปเล่นใหม่ตั้งแต่ต้น ยาวมาก แล้วดันค้างอีก เลยรู้สึกเซ็งๆน่ะขอรับ ; w

ขอบคุณที่ตอบนะขอรับ ; w ;

กล่าวขอบคุณ
    16,360
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MissLindie อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับ ของผม Window xp sp3 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แครกนี้ผมใช้อยู่ครับ ถึง Chapter 6 ยังไม่เจอปัญหานะครับ
    http://www.mediafire.com/?7c6wvy3fy4clowy

ลองดูละกันครับ เผื่อจะแก้ปัญหาได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kurochan อ่านกระทู้
    ตอนนี้รู้สึกเหมือนจะมีปัญหาใหม่อีกแล้วล่ะขอรับ ; w ;

คือเล่นได้ปกติ แต่บางที พอกดยิงแล้ว อลิสถือปืนค้าง กดใช้มีดไม่ได้!! =[]=

บางทีก็กดย่อตัวแล้ว ขนาดปล่อยปุ่มแล้ว ตัวก็ยังย่ออยู่ เลยทำให้สู้ไม่ได้ กระโดดไม่ได้ ; w ;

ต้องออกจากเกมแล้วเข้าใหม่ ส่วนที่ค้างถึงจะหายน่ะขอรับ

(แล้วบางด่าน ต้องกลับไปเล่นใหม่ตั้งแต่ต้น ยาวมาก แล้วดันค้างอีก เลยรู้สึกเซ็งๆน่ะขอรับ ; w

ขอบคุณที่ตอบนะขอรับ ; w ;
    ที่เปลื่ยนปืนแล้วใช้มีดไม่ได้ ผมก็เคยเป็นครับ ลองกดเลข 1 ดูครับ มันเป็นปุ่มอาวุธมีด
    ไม่ก็ลองลงแครกใหม่ดูก็ได้ครับ ส่วน shrink แล้วไม่กลับตัวเดิมผมไม่เคยเจออ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sukitja : 16th August 2011 เมื่อ 22:09

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของเรารันเกมไม่ได้เหมือนกันค่ะ TT พอคลิกที่เกมมันก็ขึ้นมาว่า alice madness returns has stopped working อย่างนี้ตลอดเลยอ่ะค่ะ
    ติ้กออกหมดแล้ว แครกแล้ว ลงใหม่หลายรอบแล้วด้วย ช่วยแนะนำทีค่ะ ว่าต้องแก้ยังไง T^T เราใช้ win7 ค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    16,360
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sukitja อ่านกระทู้
    แครกนี้ผมใช้อยู่ครับ ถึง Chapter 6 ยังไม่เจอปัญหานะครับ
    http://www.mediafire.com/?7c6wvy3fy4clowy

ลองดูละกันครับ เผื่อจะแก้ปัญหาได้

ที่เปลื่ยนปืนแล้วใช้มีดไม่ได้ ผมก็เคยเป็นครับ ลองกดเลข 1 ดูครับ มันเป็นปุ่มอาวุธมีด
    ไม่ก็ลองลงแครกใหม่ดูก็ได้ครับ ส่วน shrink แล้วไม่กลับตัวเดิมผมไม่เคยเจออ่ะครับ
    ผมลองดูแล้วอ่ะครับแต่ก็เป็นเหมือนเิดิม กดรันเกมแล้วไม่มีอะไรขึ้นมาเลยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอความกรุณาหน่อยคับของผมลงเสร็จแล้ว และก็เข้าตัวเกมอย่างที่บอกกันพอคลิกมันให้ใส่เมล และโปรดักคีย์คับ
    ขอความช่วยเหลือหน่อยคับทำไงต่อ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arashizato อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ติดตั้งได้แปบเดียว แล้วเด้งเป็นแบบนี้ครับ

[IMG][/IMG]

เป็นแบบนี้ครับ

ผมปิดสแกนไวัสหมดแล้วนะครับ ติ๊กถูกออกหมดแล้ว ทำทุกอย่างแล้วครับ

ของผมติดตั้งเสร็จก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ ใครพอจะมีวิธีแก้บ้างครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    น่าเล่นครับ ผมติดใจ ตอนแปลงร่าง เป็น ตัวไรไม่รู็ สีขาวดำ มีเลือดออก ด้วยอะ โครตเท่ ชอบ ตรงนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    30
    โหลดพาส 24 ไม่ได้อ่าค๊าบบบ