ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ดันกันทำไมเนี่ย

---------------

ใครโพสต่อ hotsuit357 เป็นเกย์ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomman : 7th March 2012 เมื่อ 00:02
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ผมเชียร์ COD ครับ ผมไม่ชอบ BF มาตั้งแต่ภาค BC2 ละ(ความคิดส่วนตัว) BF ผมว่า ก็มันส์ แต่ค่อยซื้อ แต่ผมชอบ COD เล่นไม่ได้เล่นที่ กราฟฟิก แต่ผมเล่นเกมที่เขาขาย ฉะนั้น COD 1เสียงถึงผมจะเล่น กากก็เหอะนะ
    Road to Trophy Hunter

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ผมหนึ่งเสียงให้ BF3 เพราะอะไรนะหรอ ?

มันสนุกครับเล่นแล้วมันอิน มีอะไรโน้นนี่มากมายแบบที่เขาว่ากัน
    เล่นกับเพื่อนจะสนุกและฮามาก

ผมก็มีนะ COD แท้อ่ะ แต่เล่นแล้วก็ธรรมดาครับผมไม่ค่อยชอบเท่าไร (ความเห็นส่วนตัว)
    ถ้าซื้อ BF3 มาแล้วจะเล่นด้วยกันก็ได้นะครับ เอาชื่อทิ้งไว้ให้ ReconSuperKill
    จะให้สอนก็ได้นะครับช่วงนี้วางงงงงงงงงงงง

สุดท้ายขอฝากไว้ว่า ถ้าชอบอันไหนก็ซื้ออันนั้นครับ เพราะถ้าเราไม่ซื้อที่เราชอบมันจะเสียดายที่หลัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    อย่าเอาของเถื่อนมาเปรียบเทียบกับของแท้
    ทำไมจะเปรียบเทียบไม่ได้ครับ ในเมื่อเราก็เคยเล่นมาแล้วทั้งแท้และเถื่อน
    mw3 เนี่ยเลยเอามาเปรียบเทียบกันไปเลย แท้กะเถื่อน ผมว่าเล่นเถื่อนมันกว่าแท้อีกเอาจริงๆนะ ฮ่าๆ ของแท้ถ้าทน p2p ได้ก็ดีไป แต่ผมเบื่อมากp2p
    ส่วนเล่นเถื่อนต้องเป็น host เองนะถึงจะมันกว่าแท้ *0* อะไรที่ไม่เข้าหูเข้าตา พวก hack akimbo ก็เอาออกให้หมด มันกว่าแท้แน่นอน (สำหรับผมนะ xD)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metorika : 7th March 2012 เมื่อ 00:06

Aimboy

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ metorika อ่านกระทู้
    ทำไมจะเปรียบเทียบไม่ได้ครับ
    mw3 เนี่ยเลยเอามาเปรียบเทียบกันไปเลย แท้กะเถื่อน ผมว่าเล่นเถื่อนมันกว่าแท้อีกเอาจริงๆนะ ฮ่าๆ ของแท้ถ้าทน p2p ได้ก็ดีไป แต่ผมเบื่อมากp2p
    ส่วนเล่นเถื่อนต้องเป็น host เองนะถึงจะมันกว่าแท้ *0* อะไรที่ไม่เข้าหูเข้าตา พวก hack akimbo ก็เอาออกให้หมด มันกว่าแท้แน่นอน (สำหรับผมนะ xD)
    คือของแท้ ระบบป้องกัน Hack มันดีกว่าไง ของเถื่อน TeknoMW3 มันไม่มีระบบกัน Hack

ตอนนี้รอ MW3 ของ alter ดีกว่า aCI เมพกว่า VAC เยอะ

aCI เจอ Hack ปุบ แบน เลย

VAC รอเป็นชาติ

aCI (ระบบป้องกัน Hack ของ alterIW)

VAC (ระบบป้องกัน Hack ของ Steam)

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    คือของแท้ ระบบป้องกัน Hack มันดีกว่าไง ของเถื่อน TeknoMW3 มันไม่มีระบบกัน Hack

ตอนนี้รอ MW3 ของ alter ดีกว่า aCI เมพกว่า VAC เยอะ

aCI เจอ Hack ปุบ แบน เลย

VAC รอเป็นชาติ

aCI (ระบบป้องกัน Hack ของ alterIW)

VAC (ระบบป้องกัน Hack ของ Steam)
    ก็ admin นี่ไงครับ ระบบป้องกัน hack ของ tekonogod ฮ่าๆ จับได้ปุ๊บแบนปั๊บ เร็วกว่าทั้ง vac และ alter แน่นอน

แต่ผมว่า vac ดีกว่า alter เหอะ
    ประสบการณ์ตรงเลย alteriwnet เนี่ย hack กันแบบหน้าด้านสุดๆ ยิงหัวเสร็จ chat all ด้วยว่าใช้ hack ของอะไรโหลดได้ที่ไหน เนี่ยหรอครับดีกว่า vac??
    อย่างน้อยเล่นใน steam ผมก็ไม่เคยเจอ hack ทุเรศแบบนี้
    อย่าไปหวังอะไรมากเลยกะ alter ก็แค่ของเถื่อนจะดีกว่าแท้ได้ไง

Aimboy

กล่าวขอบคุณ
    822
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ metorika อ่านกระทู้
    ก็ admin นี่ไงครับ ระบบป้องกัน hack ของ tekonogod ฮ่าๆ จับได้ปุ๊บแบนปั๊บ เร็วกว่าทั้ง vac และ alter แน่นอน

แต่ผมว่า vac ดีกว่า alter เหอะ
    ประสบการณ์ตรงเลย alteriwnet เนี่ย hack กันแบบหน้าด้านสุดๆ ยิงหัวเสร็จ chat all ด้วยว่าใช้ hack ของอะไรโหลดได้ที่ไหน เนี่ยหรอครับดีกว่า vac??
    อย่างน้อยเล่นใน steam ผมก็ไม่เคยเจอ hack ทุเรศแบบนี้
    อย่าไปหวังอะไรมากเลยกะ alter ก็แค่ของเถื่อนจะดีกว่าแท้ได้ไง
    ของแท้ ก็ aimbot ก็หน้าด้านๆ ยังไม่โดนแบน ??

ต้องไป Report อีก รอมันตรวจสอบอีก ถึงจะแบน

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ผมเชียร์ COD ครับ ผมไม่ชอบ BF มาตั้งแต่ภาค BC2 ละ(ความคิดส่วนตัว) BF ผมว่า ก็มันส์ แต่ค่อยซื้อ แต่ผมชอบ COD เล่นไม่ได้เล่นที่ กราฟฟิก แต่ผมเล่นเกมที่เขาขาย ฉะนั้น COD 1เสียงถึงผมจะเล่น กากก็เหอะนะ
    อ่าวนายอีกแล้ว มาม่ากันต่อไหมครับ ฮ่าๆ แซวเล่นนะ

ของแท้ ก็ aimbot ก็หน้าด้านๆ ยังไม่โดนแบน ??

ต้องไป Report อีก รอมันตรวจสอบอีก ถึงจะแบน
    พูดถึงคนใช้ของพวกนี้มันก็ด้านพอๆกัน แต่ถ้าเอาจริงๆแล้ว hack ในalter มันมีเยอะกว่าไง สาเหตุหลักๆก็มันเถื่อนมันฟรี คนก็อยากรู้อยากลองเยอะไงครับ
    ไม่เหมือน steam โดน vacทีนี่จุกเลยหนะ
    ผมว่ามันจะแบนเลย หรือ รอรีพอร์ทผมไม่สนอะ ขอแค่โอกาสเจอมันน้อยที่สุดเป็นดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metorika : 7th March 2012 เมื่อ 00:41

Aimboy

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    A: เมื่อปลายปีก่อนครับ

B: ทำไมครับ

A: ผมซื้อ CoD: MW3 ของแท้มาครับ

B: หู้วว...อิจฉา อิจฉา

A: ผมเล่นไป ร้องไห้ไปเลยครับ

B: สงสัยเกมมันสนุกหล่ะสิ เนื่อเรื่องสุกเข้มข้น มัลติมันโคตรเลยชิมิ..

A: ป่าวครับ ผมเสียดายตัง...

กล่าวขอบคุณ
    822
    MW3

BF3

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    MW3 Steam เชื่อผม

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    A: เมื่อปลายปีก่อนครับ

B: ทำไมครับ

A: ผมซื้อ CoD: MW3 ของแท้มาครับ

B: หู้วว...อิจฉา อิจฉา

A: ผมเล่นไป ร้องไห้ไปเลยครับ

B: สงสัยเกมมันสนุกหล่ะสิ เนื่อเรื่องสุกเข้มข้น มัลติมันโคตรเลยชิมิ..

A: ป่าวครับ ผมเสียดายตัง...

ฮ่าๆ 3 hours !! มันไม่ใช่สไตล์คุณป่าวครับ ดูคุณ aspirine จัดไปตั้ง 185 *0*
    ปล.aspirine รี prestiege กี่รอบและครับ ของผมได้สองรอบก็เบื่อละ -..-
    ปล2. mw3 alter+teknogod เชื่อผม 55

Aimboy

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ซื้อps3 เล่นแท้มา แล้วจัดแผ่นแท้ทั้ง2แผ่นครับ มันสนุกคนละแบบ จะเอามาเทียบกันได้ไงฟร่ะ คุณลองซื้อมาเล่นเทียบกันดูสิ ผมก็ซื้อแผ่นแท้ของps3ทั้งคู่อ่ะ มันดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ชอบอะำไรก็ืซื้อคับ :B (KEYเเท้ ทั้งสองเกม)

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onizukakyoshiro อ่านกระทู้
    ลองเล่นแล้ว 2 เกม ผมชอบ BF3 มากกว่าเพราะแมพใหญ่กว่ามาก สไนยิงยากดี มีกระสุนตกด้วยชอบมากสมจริงดี
    ถ้าเล่นในคอมแล้ว ฝั่งละ 32 คน ยิงกันเละ
    แต่กับ MW3 ก็มันส์อยู่เพราะมันเล่นแบบวิ่งเข้าใส่กันอย่างเดียว แมพไม่ใหญ่มากและเป็นตรอกซอกซอยซะเยอะ
    โปรเยอะ Akimbo เยอะ ลำบากหน่อย ถ้าทำใจกับมันได้ก็ดีไป

BF3 ทีมดีมีชัย
    MW3 โหดเทพคนเดียวไล่ฆ่าทั้งเกม
    ต้องลองเล่นแบบตั้งทีมเล่นกันเองบ้าง หรือบางตาเจอเก่งกันทั้งห้องนี่อย่างมันส์เลย COD น่ะ
    แต่ก็ถือว่าถูกนะ โหดคนเดียวอาจจะทำทีมชนะได้เลย แต่ถ้าโหดคนเดียวเจอโหดทั้งทีมนี่จบเหมือนกันนะครับ 555

ใช่ว่าCODจะไม่มีทีมเวิร์คนะครับ เล่นแบบไม่เป็นทีมนี่โดนยิงหลังกันเป็นว่าเล่นเลย
    เล่นกันเป็นทีมนี่ แทบไม่ต้องดูหลังเลยครับ ต่างคนต่างก็ช่วยกันดู ผมว่าที่ผมชอบเล่นก็เพราะมันสนุกตรงนี้ล่ะ ได้อารมย์ CQB ดี ฮ่าๆๆ

เออใช่ มันเสียตรง akimbo เนี่ยแหละ อยากให้มันปรับความแรงลงเหลือเกิน
    แต่ก็ไม่ต้องสนมันหรอก มันใช้มาเราใช้กลับโล้ดดด 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanatsukung : 7th March 2012 เมื่อ 13:50