ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    Liverpool United Kingdom England -0-
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

สอบถามเรื่องการสมัคร

คือว่า ผมสมัครช่วง 4ทุ่มอะครับ แล้วผมยืนยัน อีเมลล์แล้ว ผมไปโหลดเกมส์ไปก็ว่าจะบอกขอบคุณเค้า แต่ว่ามัน คือผมกดตอบ กระทู้ แล้วมันก็มี 2ข่อขึ้นมา

คุณThekopliv คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงหน้านี้ สาเหตุอาจเกิดจาก :

ชื่อผู้ใช้งานของคุณอาจจะไม่มีสิทธิเพียงพอที่จะเข้าถึงหน้านี้ได้ หรือ กระทู้ที่ต้องการอาจถูกแยกไป เพื่อให้ผู้ดูแลบอร์ดทำการตรวจสอบ (ซึ่งจะยังใช้ไม่ได้ชั่วคราว) หรือ กระทู้ที่ต้องการอยู่ในหมวดที่คุณไม่สามารถเข้าไปได้ (หมวดลับ ?) เป็นต้น
    หากข้อความนี้ปรากฎขึ้นในขณะที่คุณพยายามจะตอบกระทู้, ตั้งกระทู้ใหม่ หรือดาวโหลดข้อมูล หมายความว่าคุณยังไม่ได้ยืนยันการเป็นสมาชิกอย่างสมบูรณ์ กรุณาตรวจสอบอีเมล์ที่คุณสมัครไว้ และทำตามรายละเอียดที่อยู่ในอีเมล์ฉบับที่เราส่งให้ เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิก (รายละเอียดเพิ่มเติม)
    ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

จักแหล่ว
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    น่าจะต้องเป็น สมาชิกเกิน 10 วันขึ้นไปมั้งครับ เหมือนเคยเห็นในกระทู้ๆนึง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

บากะ บาก้าาา~
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    กด รายละเอียดเพิ่มเติม แล้วจะรู้เอง