ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

.:: สิ้นสุดการรอคอย OFFICIAL SITE AC III ::.

.:: สิ้นสุดการรอคอย OFFICIAL SITE AssassinCreed III เปิดตัวแล้ว ::.

ถ้าคุณชอบในการลอบสังหาร ปีนป่ายไปตามหลังคาบ้านเรือน ชอบลีลาการต่อสู้ที่แข็งแกร่งและ สง่างาม ปริศนาที่ชวนให้หลงใหล และชอบเนื้อเรื่องที่ชวนให้ติดตาม ที่กล่าวมาถือว่าเป็นความสำเร็จอย่างมากของ Ubisoft ที่พัฒนา ซีรีย์ Assassin's Creed จนกลายเป็น เกมในดวงใจของใครหลายๆคน

(49.99€ = 2 028 บาทไทย โหแพงนะเนี้ย)

หลังจาก Ubisoft เริ่มปล่อยข่าว Assassin's Creed III ออกมา เชื่อว่าหลายๆคนคงจะตั้งหน้าตั้งตารอ การนับถอยหลัง ของเว็ปเปิดตัว Assassin's Creed III โดยใน ภาคนี้ทีมผู้สร้างใช้เวลา พัฒนามาตั้งแต่สิ้นสุดการพัฒนา Assassin's Creed II
    นับว่า Asasssin's Creed III เป็นการพัฒนาที่นานที่สุดของ ซีรีย์ Assassin's Creed อีกทั้งยัง ยก Anvil Engine เวอร์ชั่นใหม่มาพัฒนา Assassin's Creed III

หน้าตาของ OFFICIAL SITE Assassin's Creed III

(สวยเวอร์ )

หลังจากที่ปิดตำนาน 2 นักฆ่า Altair และ Ezio ไปแล้ว ตัวเกมในภาคนี้จะถูกกำหนดอยู่ในช่วงสงครามปฏิวัติอเมริกัน ระหว่าง ค.ศ. 1775 ถึง 1799 ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Cornor (คอนเนอร์) ลูกครึ่งชนพื้นเมืองอเมริกัน-อังกฤษ
    และเนื้อเรื่องในภาคนี้ก็ยังคงเกี่ยวข้องกับบรรพบุรุษของนาย Desmond Miles

ในยุคศตวรรษที่ 18 ช่วงที่เกิดสงครามกลางเมืองในอเมริกา เพราะอังกฤษได้ กดขี่ชาวอเมริกัน จากการเก็บภาษี ฯลฯ จนชาวอเมริกันคิดว่า ต้องการประกาศอิสระภาพแยกตัวจากการปกครองของอังกฤษ ฝรั่งเศษจึงได้แอบส่งอาวุธและกำลังเสริมช่วยเหลืออเมริกาต่อสู้เพื่ออิสระภาพขึ้น

ซึ่งผู้นำกองทัพปฏิวัติในครั้งนั้นก็คือ George Washington ผู้ดำรงตำแหน่งประธานาธิบดีคนแรกของสหรัฐอเมริกานั่นเอง และ Cornor ก็จะมีส่วนช่วยในสงครามกู้เอกราชของอเมริกันในครั้งนี้ด้วย

.:: Trailer ::.

Credit IGN , Gameinformer , Gamespot

โดย
    GamerUnleashed
    EZIO & oI3lacKLisTo

ขอขอบคุณท่าน Xunno Blash ที่นำวิดีโอมาแปะให้ครับ

THANK + Comment เป็นกำลังใจในการทำข่าวต่อๆไป

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EZIO : 6th March 2012 เมื่อ 19:50

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ดู Trailer ไปเรียบร้อย ภาคนี้สุดยอดแน่ๆเลยขอบอก

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    เอา Trailer มาแปะหน่อยคับหาไม่เจอ

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    Blog Entries
    1

ภาคนี้ EPIC ที่สุดแล้วเนี่ยน่าจะสนุกเอามากๆ!!!!

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neenomp5 อ่านกระทู้
    เอา Trailer มาแปะหน่อยคับหาไม่เจอ
    เทเลอร์ฉายสดครับ ทางช่องนี้ไปดูได้เลย ใกล้จบละมั้งเขารีเพลย์อยู่ ฮ่าๆ

http://www.youtube.com/watch?feature...&v=GV6n8oW97rg

... " JOKERGAMETH " ...

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ผมว่าเปิดตัวยังไม่เท่าAssassin's Creed II นะ

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591
    เป็น 1 นาทีกว่าที่แจ่มมากๆ

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    เห็นแล้วสุดยอด ฝีมือคอนเนอร์เก่งไม่ใช่ย่อย *0*
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ฝรั่งเขาพล่ามกัมันส์จริงๆเลยครับ พูดสะจนขี้เกียจรอเลย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanwitpop อ่านกระทู้
    ผมว่าเปิดตัวยังไม่เท่าAssassin's Creed II นะ
    ใจเย็นสิท่านนี่ยังเป็นน้ำจื้มอยู่ รออีกซัก 2-3 เดือนสิ อลังการแน่ผมว่า

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    555+ ในที่สุด พระเอกเรา ก็ ปีนตันไม้ ได้ 5555

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    จากที่ดูๆไปแล้วเหมือนสิ่งที่หายไปจากตัวเอกในคลิปนี้คือ รอยแผลเป็นที่ปาก, Hidden Blade.
    แต่ดูคลิปแล้วสุดยอดมากครับ เอ้าอย่ารอช้า จัดแท้มาเลย
    ปล.Assassin's Creed ทุกภาคต้องมีคำคมเป็นของตัวเองคือ Nothing Is True Everything Is Permitted!!

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    เยี่ยมเลยไม้

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    มันเป็นอะไรที่สวดยอดมากเลยอ่ะลวกเพี่ย จะโหลดคลิปเก็บไว้รอ trailer ต่อไป

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    สุดยอดมากครับ ไม่มีอะไรจะบรรยายจริงๆ คลิปบรรยายไว้หมดแล้ว เทรลเลอร์ไม่ได้ใช้ CG ทำภาพเลยไม่อลังการ

แต่ใช้ Anvil Engine ในการ Render สวยไม่แพ้ CG คิดว่าทีมงานจะโชว์เอนจิ้นด้วยแหละ

ป.ล.49.99USD นี่ถือว่าราคาถูกนะครับ(AC ทุกภาคราคานี้หมด) ทุกเกมก็ราคาประมาณนี้กันหมด
    แต่พอเข้าไทยราคาก็ลดลง เกมฟอร์มยักษ์มัน 59.99USD ทั้งนั้น อย่างเกมนี้น่าจะ 699 บ.

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamesHeller อ่านกระทู้
    จากที่ดูๆไปแล้วเหมือนสิ่งที่หายไปจากตัวเอกในคลิปนี้คือ รอยแผลเป็นที่ปาก, Hidden Blade.
    แต่ดูคลิปแล้วสุดยอดมากครับ เอ้าอย่ารอช้า จัดแท้มาเลย
    ปล.Assassin's Creed ทุกภาคต้องมีคำคมเป็นของตัวเองคือ Nothing Is True Everything Is Permitted!!
    ตัวเอกตัวใหม่นะครับ ไม่ใช่คนเดิม
    War would end if the Dead could Return

In Stock Me Trust
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    โอ้วววว แค่เห็นภาพก็อยากเล่นสุดๆ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onmyway อ่านกระทู้
    ตัวเอกตัวใหม่นะครับ ไม่ใช่คนเดิม
    อ่อ... อันนี้ทราบครับว่าเป็นคนใหม่แต่ก็ยังมีพระเอกคนเดิมที่ยังมีรอยแผลเป็นอยู่คือ Desmond Miles ครับ อิอิ

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อยาดได้ Hidden Blade แต่ เปิดตัวอลังโคตร ๆ

T^T Assassin ทำซีรีย์ได้น่าติดตามมาก
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    พอดีว่าผมพิมว่า ดอก ลงไปใน นั้น อ่ะครับผมตอน Live ขอโทดครับ 5555
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    2000 ไม่มีตังค์ซื้อรอเข้าไทยดีกว่า 600+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใช้ครับยังเป็น Desmond อยู่นะหุหุ แต่ตรงที่ไม่มี Hidden Blade อะผมเห็นในคลิปมันเป็น มีดเล็กๆไปแล้ว T T

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    ต้องอัฟเครื่องใหม่แล้วๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Ezio ใช่ไหม ทำไมแผลหายไป นี่มันตัวปลอมแน่ๆ เอา Ezio กลับมาเลยนะ - -

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ่อ ลืมผ่าน มันคือ cornor หน้าไม่เท่นะ 55+