ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

รู้สึกเสียดาย!! ทำไงดี ?

ผมมีเซ็กส์กับแฟนผมหลายครั้ง และุทุกที่มีครั้งก็ไม่ใส่ถุงยาง พอมีอะไรกันแล้วแฟนผมแลไม่ใส่ใจอะไรกับชีวิตเลย เล่นๆไปวันๆ กอดคนนู้นที ควงแขนคนนี้ที

แล้วเธอก็ไปคบกับคนอื่น ไปคบกันแบบผมไม่ได้ตั้งตัวเลยอ่ะ สุดท้ายก็ยอมต้องเลิก โอเคผมทำใจได้ แต่พอหลังๆมา ผมรู้สึกแปลกๆ เวลาเห็นเธออยู่กับคนอื่น

ผมคิดว่าผมรู้สึกว่าเสียดายอ่ะ ! เสียดายที่ผมไม่น่าไปมีเซ็กส์กับเธอเลย ถ้ารู้ว่ามีแล้วจะเป็นแบบนี้ !! ผมพลาดไปแล้ว ..

- หลายคนอาจจะไม่เข้าใจ หรือไม่ก็งง แต่เดี๋ยวผมจะสรุปสั้นๆให้เลยว่า ' ผมไม่น่าไปเสียซิงให้****เลย!! '

ใครพอมีวิธีดี ๆ ที่จะช่วยเรื่องนี้ได้บ้าง ?? ผมไม่ได้อยากลืม แต่ผมอยากได้วิธีที่จะอยู่กับความรู้สึกนี้ได้ ใครพอมีแนวทางบ้าง ?

*และผมเชื่อว่าคนส่วนหนึ่งใน JKG ก็ต้องเคยพลาดไปแล้วแบบผมแน่นอน
    FeelGooD ! !

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    แบบว่าอะนะ เลิกกันแล้วใครมันจะทำอะไรได้อ่า
    Tt'esport Gview Rocket Razer Cm Strom

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    The life and soul
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ไม่รู้ จะ บอก ยังไง เลย ทำ ใจ แล้ว ลืม มัน ซะ คิด ว่า เธอ เป็น แค่ เกมที่เราเล่น เคลียแล้ว ^ ^ สู้ๆ คับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ปกติผู้หญิงต้องเสียดายนะไม่น่าไปมีเซ็กเนี่ย = =
    ของผมไม่สนอ่ะได้ก็พอละถ้าหนุกก็็OKเอาไว้...เล่น
    ถ้าไม่หนุกก็ตีตัวออกห่าง แต่อย่าทำตามเลยนะ
    มันเป็นความคิดของคนชั่ว = v =

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ผมว่าคุณอย่าไปเสียดายเลยผู้ชายไม่มีอะไรเสียหายสักหน่อย น่าจะเป็นผู้หญิงมากกว่านะที่เสียดาย

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    เก็บ Lv. นี่นา !!

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมว่าอย่าไปใส่ใจครับ เรื่องมันผ่านมาแล้ว ก็แล้วกันไปครับ หาเพลง มันส์ๆฟังแล้วจะได้ลืมๆไปครับ
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    โดนเลือด + ปล่าว จขกท อิอิ ล้อเล่น น่าจะเก็บซฺงไว้ชิงโชคนะ
    Hoolywood Undead

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ก็แค่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป

มันอาจเป็นแค่ความทรงจำ แต่ก็ไม่จำเป็นต้องเสียดาย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    มีเซ็กกับผู้หญิง ที่เคยผ่านผู้ชายมาแล้ว

มันก็จะมีความเป็นไปได้สูงครับ ว่าจะไม่อยู่กับเรานาน

แต่ถ้ามีเซ็กกับผู้หญิงที่บริสุทธิ์ เขาก็จะติดเราหนึบหนับเลยล่ะครับ แต่อย่าไปทำเช่นนั้นจะดีกว่าครับ เพราะว่า นิสัยจะเปลี่ยนไปจากเดิมเยอะเลยครับ ถ้ามีเซ็กในช่วงวัยเรียน กับผู้หญิงบริสุทธิ์ *

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เป็นประสบการณ์ครับ ไม่ต้องเสียดาย ซิงไม่ซิงอยู่ที่ใจเราครับ

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    ผมแฟนตาย น่าเสียดายกว่าเยอะครับ รักมากๆ ดันมาตายก่อนวัยอันควร โคตรเสร้าเลย ระทมเป็นเดือน จะไม่รักใครอีกง่ายๆอีกละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ "Liberate" อ่านกระทู้
    แฟนผมตอน ม.1 ตายครับ ผมเสียใจมาก
    หัวอกเดียวกันครับ แต่ผม ม.2 เสียไม่นานนี่เองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yasintorn123 : 7th March 2012 เมื่อ 17:02

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    ผมแฟนตาย น่าเสียดายกว่าเยอะครับ รักมากๆ ดันมาตายก่อนวัยอันควร โคตรเสร้าเลย ระทมเป็นเดือน จะไม่รักใครอีกง่ายๆอีกละ
    แฟนผมตอน ม.1 ตายครับ ผมเสียใจมาก
    FeelGooD ! !

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    อย่าไปคิดมากเลย การซั่มมันคือ ศิลปะครับ ขาดเพียงคู่นอน แต่อุปกรณ์ยังพร้อม 10 ปีซั่มยังไม่สายครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    คุณได้เปลี่ยนแผ่นเกมแล้ว
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้

หัวอกเดียวกันครับ แต่ผม ม.2 เสียไม่นานนี่เองครับ

ถ้่าเขารักคุณมากระวังหน่อยน่ะครับ แรงแค้นแรงหึงของวิญญาณมันจะ้ร้ายรึ หิหิหิหิหิ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เก็บซิงไว้ชิงโชค เอาไว้โยกกับคนที่ใช่ ดีกว่านะ
    แค่คิดดีทำดีก็พอ...

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    นี่คุยเรื่องไรกันแว้ - -

เรื่องเกมหรอ 555

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมไม่เคยเสียซิงให้สาวเปลี่ยนคู่แบบนี้แต่ผมเสียผิวหนังชั้นนอกให้คนอื่นนอกจากคู่นอนแท้ๆจริงๆ สรุป ผมมีชู้นั่นเอง แต่เวลามีกับแฟนจริงๆใส่ถุงตลอด แต่ไปมีกับสาวอื่น ไม่ใส่ถุง

ชั่งมันเถอะครับ เจอคนใหม่ ได้คนใหม่ก็ลืมคนเก่า เอางี้ คิดในแง่สะใจ มองแฟนใหม่ของแฟนคุณแล้วด่ามันในใจ แม่มหน้าโง่ แฟนอ็งนห่ะหรอ ตูได้แล้ว 555+

ผมเป็นประเภทนี้แหละ -..- เย้ย แฟนใหม่ของเมียเก่า 555+ มันสะใจดีจะได้ไม่ ช้ำซากด้วย

กล่าวขอบคุณ
    3,196
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    คิดซะว่าขึ้นครูแล้วกัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    วัยรุ่นอยู่ สนใจไปทำไม เครียดไปก็เท่านั้น ยิ่งคิดก็ยิ่งหาคนใหม่ไม่ได้สักที หาคนใหม่แล้วเล่นกะคนใหม่ก้อหมดเรื่อง ไว้ตอนสัก21 22 ค่อยหาคนที่อยู่ด้วยกันได้ไปตลอดชีวิต ตอนนั้นล่ะค่อยคิดให้มากๆคิดให้ดีๆ ตอนนี้ยังวัยรุ่นอยู่ยังไม่ต้องคิด เรียนๆเล่นๆไปนะครับ