ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Arrow NTSD 2.4 Naruto The Setting Dawn Full [MF]

Minimum System Requirements
    Windows:95/XP [Windows 7 เล่นได้ครับแต่ภาพมันแตกมาก (เป็นกับเครื่องผมรึเปล่าไม่รู้นะครับ) ]
    เล่นได้ทุกเครื่องแหละครับ( เครื่องไหนเล่นเกมส์ไพ่ได้เครื่องนั้นก็เล่นได้ครับ )

Video :

Download
    :

Part 1

ขอบอกสูตรที่ไม่มีในคลิปนะครับ

วิธีแปลงร่าง naruto

กัน ขวา หรือ ซ้าย กระโดด แล้วรอให้พลังเต็มแล้วใช้ให้โดนคน แล้วกด กัน ครับ ^^

วิธีแปลงร่าง 4 หาง ( จะควบคุมการวิ่งไม่ได้นะครับ )
    เมื่อแปลงร่างตามสูตรข้างบนเสร็จแล้วก็กด กัน บน กระโดด พอมันกำลังใช้ท่าให้กด ต่อย กระโดด กัน

อันนี้คือรหัสปลดล๊อกตัวละครนะครับ เอาไปไว้ที่ data.txt ได้เลย ^^

id: 0 type: 0 file: chars\sakon.dat
    id: 0 type: 0 file: chars\badboy.dat
    id: 0 type: 0 file: chars\brrrrr.dat
    id: 0 type: 0 file: chars\bacon.dat
    id: 0 type: 0 file: chars\spike.dat
    id: 0 type: 0 file: chars\smiter.dat
    id: 0 type: 0 file: chars\speedy.dat
    id: 0 type: 0 file: chars\jkhg.dat

*ส่วนตัวละคร Tayuya Jiroubou Naruto 1 หาง และ Pein นะครับ ให้เข้าไปในไฟล์ data.txt แล้วหาคำว่า
    id: — type: 0 file: chars\tayuya.dat
    id: — type: 0 file: chars\jiroubou.dat
    id: — type: 0 file: chars\kyubi.dat
    id: — type: 0 file: chars\Pein.dat

ปรับตรง — ให้เป็น 0 ครับ

แล้วกด SAVE ครับเป็นอันจบ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ช่วย Thank หน่อยนะครับ ( ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมหน่อย T_T )

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rocketman อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ครับผม ( กด Thank ด้วยสิครับ T_T )