ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

ขอสอบถามนัก UPLOAD Game หน่อยครับ

ในการ UPLOAD เกมส์ เกมส์นึงนี่นานไหมอะครับ เห็นนัก UPLOAD แต่ละคนเช่น GIGKOK RAMIS ENZO เป็นต้นนี้อะครับ อัพเกมส์ไฟล์ใหญ่เยอะ ๆ นี่ ใช้วิธีอะไรหรอครับ ถึงทำได้ขนาดนี้ ซึ่งตอนนี้ผมก็กำลังฝึก UPLOAD อยู่ครับ กว่าจะอัพได้แต่ละ ไฟล์ เช่น 199 MB อัพ ประมาณเกือบ 40 นาที อะครับ อยากสอบถามผู้ที่อัพโหลดเกมส์เก่ง ๆ ที่ UPLOAD พวกเกมส์ อย่าง BF3 MWF3 NFS RUN
    MASS Effect 3 ที่เป็นเกมส์ขนาดใหญ่มากๆ และแต่ละท่านที่อัพเกมส์ลง ไม่ได้อัพแค่ เว็ป เดียว มี Putlocker Mediafire Saveufile ซึ่งเยอะมาก รบกวนตอบทีครับ อยากรู้ว่าใช้วิธีอะไรกันหรอครับ

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    นานครับ ผมเคยลองอัพดูpart1ครึ่งชั่วโมง แค่ไม่ถึง150MBนะ ตอน6โมงเช้าด้วย

แต่ของนักอัพเกมเน็ตเขาต้องเร็วจริงครับ คอมต้องดู(ไม่รู้ว่าเกี่ยวมั้ยนะ)

แต่ผมเห็นแต่ละท่านอัพมาแจกก็จะมีแค่MFกับSaveUfileนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    ผมยกตัวอย่างนะ USER นี้อะ SHUJI อะเค้าใช้เน็ต 100MB นะครับ พวกอัพโหลดเค้าต้องมีฐานะก่อนแล้วก็มาอัพเกมส์ฝั่งลิ้งลงไปได้กำไร*2 ไอเราคนโหลดไม่ได้อะไรได้แค่ความสนุก แต่คนอัพโหลดได้เงินไปจ่ายค่าไฟ+ซื้อเกมส์แท้ ผมแนะนำอย่าทำเลยสู้ไม่ได้หรอกผมคุยกับ SHUJI ทางเอ็มเค้าก็เลิกแล้ว เพราะพวก RAMIS GIGKOK เค้าทำมานานไว้ใจได้ว่าเกมส์เล่นได้จริง คนเลยโหลดกันเยอะพวกหน้าใหม่ๆจะมีแต่เสียเวลา แล้วอีกอย่างถ้าไม่มีเวลาว่างจริงๆอย่าทำเลยเดียว พอมันโหลดแล้วเล่นไม่ได้มาถามโน้นถามนี้นายต้องตอบให้ได้
    ห้ามปล่อยละเลยเหมือนนักอัพโหลดบ้างคนอัพทิ้งไว้พาสเสียไม่แก้ ไฟล์เสียไม่แก้แบบนี้ ผมแนะนำอย่าทำครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ผมยกตัวอย่างนะ USER นี้อะ SHUJI อะเค้าใช้เน็ต 100MB นะครับ พวกอัพโหลดเค้าต้องมีฐานะก่อนแล้วก็มาอัพเกมส์ฝั่งลิ้งลงไปได้กำไร*2 ไอเราคนโหลดไม่ได้อะไรได้แค่ความสนุก แต่คนอัพโหลดได้เงินไปจ่ายค่าไฟ+ซื้อเกมส์แท้ ผมแนะนำอย่าทำเลยสู้ไม่ได้หรอกผมคุยกับ SHUJI ทางเอ็มเค้าก็เลิกแล้ว เพราะพวก RAMIS GIGKOK เค้าทำมานานไว้ใจได้ว่าเกมส์เล่นได้จริง คนเลยโหลดกันเยอะพวกหน้าใหม่ๆจะมีแต่เสียเวลา แล้วอีกอย่างถ้าไม่มีเวลาว่างจริงๆอย่าทำเลยเดียว พอมันโหลดแล้วเล่นไม่ได้มาถามโน้นถามนี้นายต้องตอบให้ได้
    ห้ามปล่อยละเลยเหมือนนักอัพโหลดบ้างคนอัพทิ้งไว้พาสเสียไม่แก้ ไฟล์เสียไม่แก้แบบนี้ ผมแนะนำอย่าทำครับ
    ใช่เลยครับ อัพมาสัก40part ใช้เวลาเท่าไหร่ถ้าเน็ตช้า แล้วถ้าพาสเสียอีกละ? แล้วถ้าทำลิ้งสำรองอีก?

เสียเวลา เปลืองค่าไฟ ถ้าคุณไม่ว่างจริงอย่าืทำเลยครับ อย่างที่คุณHero23093060บอก

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เน็ตต้อง 100 MB เลยหรอครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    ^
    ^
    ^
    ไม่ต้องก็ได้ขนาด 100 MB อัพกันข้ามวันข้ามคืนลองนึกสภาพเน็ตกากแค่ 6 MB อัพเอาละกัน คงเข้าใจนะ