ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] MAJOR LEAGUE BASEBALL 2K12 - RELOADED |2012|FULL|4.6Gb|TB|PL|MF|JF

Developer: Visual Concepts
    Publisher: 2K Sports
    Genre: sport
    Platform: PC / Windows

Release date: World: 06 March 2012
    USA: 06 March 2012
    Play modes: single / multiplayer
    Multiplayer: Internet | number of players: 1 - 4

Game language: English
    Age requirements: everyone
    Suggested system requirements:
    Pentium 4 2.8 GHz, 512 MB RAM (1 GB – Vista/7), graphic card 128 MB (GeForce 6600 or better), 8.5 GB HDD, Windows XP/Vista/7.

Description: The longest running Major League Baseball franchise returns with MLB 2K12 from 2K Sports. The game features advanced pitching & hitting controls, detailed player tendencies & scouting reports, and immersive game modes for any level of fan.

Features:
    MLB Today Season Mode – For the first time ever, play along with the real-life MLB season AS IT UNFOLDS. Take charge of your favorite team and see how you stack up against the rest of the league over the course of a six month-long season.
    Dynamic Tendency System – Just as in real-life, opposing pitchers and hitters will learn your tendencies from one at-bat to the next, challenging you to mix up your approach on both sides of the plate as each game unfolds.
    Improved My Player Mode – Want to be the next All-Star slugger or ace starter? All-new player types let you decide your path to the Majors™. Goals, expectations, ratings and progression are all customized by position and player type.
    New Hit Distribution System – More varied and realistic hits, from line drives in the gap to slow tappers down the line. Based on the physics of the game, including pitch location & speed and swing timing & accuracy.
    New Throw Meter – A revamped throwing system presents a classic risk vs. reward situation every time you make a play. Will you queue up throws before fielding the ball to save time, or take a moment to set your feet for better accuracy?
    Soundtrack – Tracks handpicked by SPIN magazine, featuring The Cool Kids, Skrillex, The Joy Formidable, Grouplove, My Morning Jacket and more.
    Improved AI – The game just got a little smarter, with improved CPU AI both on the field and in the dugout.
    New & Improved Commentary – Over 80 hours of new commentary featuring Gary Thorne, Steve Phillips & John Kruk. For the first time, MLB Today games will feature dynamic commentary that updates AS THE GAME UNFOLDS.

INSTALL NOTES
    1. Unrar.
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the game.
    4. Copy over the cracked content from the Crack dir on the disc to your
    install dir.
    5. Play the game.
    6. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

**ติดตั้งเกมส์ , ก๊อป crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์ , เข้าเล่นเกมส์

1.Link! & 1GB.Link! & 200MB.Link! [4.62 GB]

TURBOBiT (1.Link) | JUMBOFiLE (1GB) | PUTLOCKER (1GB) | MEDiAFiLE | JUMBOFiLE

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 8th March 2012 เมื่อ 19:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ ไม่โหลดน่ะเพราะเล่นไม่เป็น หึหึหึ
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กดโหลดไม่ได้ครับ ต้องการเล่นเกมส์นี้มานานแล้ว ขอบคุนมากๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiter อ่านกระทู้
    กดโหลดไม่ได้ครับ ต้องการเล่นเกมส์นี้มานานแล้ว ขอบคุนมากๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ ^^
    กำลังอัพอยู่เรื่อยๆครับ...^^

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เคยเล่นสมัยเป็นเกมส์ FR สนุกดีครับ ภาค PC น่าจะมันกว่าแน่ๆ...555

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    กำลังอัพอยู่เรื่อยๆครับ...^^

พี่ครับได้อัพเป็น putlocker รึเปล่าครับ

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    น่าเล่นเหมือนกันนะครับเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiter อ่านกระทู้
    พี่ครับได้อัพเป็น putlocker รึเปล่าครับ
    อัพครับ แต่ตอนนี้เว็บเน่าอีกแล้ว อาจต้องรอท้ายสุดครับ....^^

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ จะรอนะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ลงเล่นใด้ 100% BY Gii1818

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 8th March 2012 เมื่อ 14:10

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ลงเล่นใด้ 100% BY Gii1818

จัดไปครับ รออัพ...

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ขอบคุณมากรอๆ Putlocker โคตรชอบเลย เล่นตั้งแต่ MLB2K9 เผอิญชอบเบสบอล ชอบมากซะด้วย
    NY Yankees เย้จากได้เล่นแล้ว เคยเล่นแบบปิด กรอบStrike เวลาตียากโคตรเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ animosity อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากรอๆ Putlocker โคตรชอบเลย เล่นตั้งแต่ MLB2K9 เผอิญชอบเบสบอล ชอบมากซะด้วย
    NY Yankees เย้จากได้เล่นแล้ว เคยเล่นแบบปิด กรอบStrike เวลาตียากโคตรเลย

มาแล้วครับ ช้าหน่อย ....^^

http://safelinking.net/p/6f68451b26

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณมาก คุณ Gii ที่อัพเกมหนุกๆให้เล่น เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0

พอดีเล่นแล้วมันเด้งออกเองอ่ะครับ

<LAGD TEAM>
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,095
    รอ mf แล้วกันนะครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เบสบอลสนุกนะครับทำเป็นเล่นไป ไม่งั้นอเมริกาคงไม่ฮิตกันขนาดนั้น พอๆกับบาสเกตบอลได้เลย
    คนไม่รู้กติกาเลยไม่สนุก
    งั้นแนะนำให้ไปอ่านการ์ตูนเรื่อง Mr.FullSwing
    รับรองสนุกมาก รู้กติกาด้วย ไม่ยาก หนึ่งในการ์ตูนในดวงใจเลย

ย้ากกก!! ท่าตีเหล็กไหล ไผ่ราชันย์!!

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ replay-j อ่านกระทู้
    เบสบอลสนุกนะครับทำเป็นเล่นไป ไม่งั้นอเมริกาคงไม่ฮิตกันขนาดนั้น พอๆกับบาสเกตบอลได้เลย
    คนไม่รู้กติกาเลยไม่สนุก
    งั้นแนะนำให้ไปอ่านการ์ตูนเรื่อง Mr.FullSwing
    รับรองสนุกมาก รู้กติกาด้วย ไม่ยาก หนึ่งในการ์ตูนในดวงใจเลย

ย้ากกก!! ท่าตีเหล็กไหล ไผ่ราชันย์!!
    จริงๆครับสนุกมากเมือก่อนผมมี Game Boy Advance ผมเล่นทุกวัน

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    มาแล้ว ขอบคุณมากๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณคับ เล่นได้คับ แต่..งงกับปุ่มกดอยู่ค่อยๆคลำไป

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมโหลด MF มันมีแค่ 12 ไฟล์ พอโหลดเสร็จจะแตกไฟล์มันถามหาไฟล์ที่ 13 เหมือนจะเป็นไฟล์สุดท้าย

แล้วมันไม่มีอ่ะครับ ช่วยด้วยนะครับ อยากเล่น มว๊ากกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MoONiCe อ่านกระทู้
    ผมโหลด MF มันมีแค่ 12 ไฟล์ พอโหลดเสร็จจะแตกไฟล์มันถามหาไฟล์ที่ 13 เหมือนจะเป็นไฟล์สุดท้าย

แล้วมันไม่มีอ่ะครับ ช่วยด้วยนะครับ อยากเล่น มว๊ากกกกกก
    MF มันมีอยู่ 2 ลิ้งค์นะครับ โหลดให้ครบก่อน แล้วจึงคลายไฟล์......^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    MF มันมีอยู่ 2 ลิ้งค์นะครับ โหลดให้ครบก่อน แล้วจึงคลายไฟล์......^^
    ยังไงก็ขอบคุณนะครับ แต่ผมลบแล้ว

เปิดยังไงก็มีแค่ ลิ้งเดียว มีแค่ 12 พาท