ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] MASS EFFECT 3 - BLACK BOX |2012|RePack|3.7Gb|TB|PL|MF|JF

..MASS EFFECT 3 - BLACK BOX - FIX..

..**แก้ไขเข้าเล่นเกมส์ไม่ใด้ , วาง FIX ที่ \BIOGame\Movies\ และเปิด vid_fix ..

..DOWNLOAD-MF...oR...DOWNLOAD-JF..

Developer: BioWare Corporation
    Publisher: Electronic Arts Inc.
    Genre: Action , RPG
    Platform: PC / Windows

Release date: World: 06 March 2012
    USA: 06 March 2012
    Europe: 07 March 2012

Play modes: single / multiplayer
    Multiplayer: Internet
    Game language: English
    Age requirements: 18+
    Suggested system requirements:
    Core 2 Duo 2.4 GHz, 2 GB RAM (4 GB RAM - Vista/7), graphic card 512 MB (GeForce 9800 GT or better), 15 GB HDD, Windows XP/Vista/7, Internet connection.

Description:
    Mass Effect 3 is a Role-playing Game (RPG) / Third-Person Shooter hybrid set in a Science Fiction universe. Mass Effect 3 is the third game in the popular Mass Effect series, and is rumored to be the final installment. In it players continue the adventures of Commander Shepard utilizing extreme character customization which is the hallmark feature of the series. Additional features include: the ability to import decisions from both of the previous games into the new game, ownership/play of previous games not required, customizable weapons, improved mobility and melee combat, many returning characters (if they were not killed off in previous imported games), an improved cover system that allows for more action and more.

Features:
    Battle as Commander Shepard on many worlds across the galaxy as you unite the ultimate force to take back the Earth before it’s too late
    Enormous enemies and take on a smarter type of foe that will consistently challenge your best combat tactics and put you on the edge of your seat
    Customize your Commander Shepard, your squad and weapons to engage the enemy on your terms
    Allows the option to import decisions from both of the previous games into the new game, but can also be played as a standalone game
    Experience a new emphasis on melee combat, movement and an improved cover system

INSTALL NOTES
    1. Unrar.
    2. Install the game.
    3. Play the game.
    4. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

**ติดตั้งเกมส์ , เข้าเล่นเกมส์

1.Link! & 1GB.Link! & 200MB.Link! [3.7 GB]

TURBOBiT (1.Link) | PUTLOCKER (1GB) | JUMBOFiLE (1GB) | MEDiAFiLE | JUMBOFiLE

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 10th March 2012 เมื่อ 05:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เนี้ยแหละที่รอคอย BlackBox

ขอบคุณมากครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onncombo : 9th March 2012 เมื่อ 09:22
    AonComBo@JokerGameth

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ตอนแรกว่าจะโหลด แต่ดูพื้นที่ ที่ใช้ 16 GB ลงเสร็จเหลือ 7.46 GB
    มะอาวดีกั่ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัวนี้ขนาดเล็กดีจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    369
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ตอนแรกว่าจะโหลด แต่ดูพื้นที่ ที่ใช้ 16 GB ลงเสร็จเหลือ 7.46 GB
    มะอาวดีกั่ว
    เพราะอะไรหรอครับ อยากรู้เหตุผล

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182
    Preview MassEffect 3

กล่าวขอบคุณ
    369
    อ่า งานงอกและครับผม

ผมลงเกมสื เข้าเกมส์ ได้ถึงหน้า Logo Bioware เสร๊จ มันก้อ จอมืด แล้วกอ้ รอพักใหญ่ ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับผม

หง่ะ ใครโหลดไปแล้ว เล่นได้ บ้างมั้ยครับ หง่ะ ทำไงดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้

ผมลงเกมสื เข้าเกมส์ ได้ถึงหน้า Logo Bioware เสร๊จ มันก้อ จอมืด แล้วกอ้ รอพักใหญ่ ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับผม

หง่ะ ใครโหลดไปแล้ว เล่นได้ บ้างมั้ยครับ หง่ะ ทำไงดี
    ผมก็เป็นเหมื่อนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    BLACK BOX มาซักทีโหลดเลยละกัน ขอบคุณมากครับคุณ Gii เป็นกำลังใจให้ครับ+1

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mingrt อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมื่อนกันครับ

..MASS EFFECT 3 - BLACK BOX - FIX..

..**แก้ไขเข้าเล่นเกมส์ไม่ใด้ , วาง FIX ที่ \BIOGame\Movies\ และเปิด vid_fix ..

..DOWNLOAD-MF...oR...DOWNLOAD-JF..

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    369
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้

มายืนยันครับผม เล่นได้ 100%

ปล.ไม่มีรูปหน่ะ อ่าาา

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ทำไมผมใช้ ..**แก้ไขเข้าเล่นเกมส์ไม่ใด้ , วาง FIX ที่ \BIOGame\Movies\ และเปิด vid_fix .. ตามนี้เเล้ว มันยังดำอยู่เลยอะ ขอ แบบ ละเอียดหน่อยได้ไหมอะ

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    ทำไมผมใช้ ..**แก้ไขเข้าเล่นเกมส์ไม่ใด้ , วาง FIX ที่ \BIOGame\Movies\ และเปิด vid_fix .. ตามนี้เเล้ว มันยังดำอยู่เลยอะ ขอ แบบ ละเอียดหน่อยได้ไหมอะ
    ผมก็เป็นเช่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    ลองลงโปรแกรมในโฟลเดอร์ Redist ครับ

ส่วนวิธีลง FIX พอเปิดตัว vid_fix จะมีหน้าต่างสีดำ (dos) เด้งขึ้นมา รอจนทำงานเสร็จ กดปุ่มใดๆก็ใด้เพื่อปิดโปรแกรม แล้วเข้าเล่นเกมส์....^^

กล่าวขอบคุณ
    369
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ลองลงโปรแกรมในโฟลเดอร์ Redist ครับ

ส่วนวิธีลง FIX พอเปิดตัว vid_fix จะมีหน้าต่างสีดำ (dos) เด้งขึ้นมา รอจนทำงานเสร็จ กดปุ่มใดๆก็ใด้เพื่อปิดโปรแกรม แล้วเข้าเล่นเกมส์....^^
    ใช่แล้วครับผม

Fix ต้องรอมันทำงานจนเสร๊จก่อนครับผม แล้วมันจะมีบอกว่าตอนเสร๊จให้กดปุ่มใดก้อได้มันจะปิดไป แค่นี้ก้อเล่นได้แล้วครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ความคิดส่วนตัว ผมว่าตัว BLACK BOX มักจะเน้นบีบ รีแพคเกมส์ ให้มีขนาดน้อยที่สุด (จาก 13 GB เหลือ 3.7 GB บีบไฟล์วิดีโอ) ซึ่งบางครั้งจะมีปัญหากับตัวเกมส์

และพักหลังนี้ กับเกมส์ที่มีขนาดใหญ่ๆ มักจะมีปัญหา ถ้าให้แนะนำตัวรีแพค ตัวของทีม R.G.CATALYST จะดูดีกว่านะ

ไม่บีบวีดีโอ แถมลงทุกอย่างมาให้ครบ (DLC , DLC.Unlocker , ยกเว้น MOD) ติดตั้งง่ายและไม่นานเกินไปครับ.....^^

MASS EFFECT 3 - REPACK BY R.G.CATALYST | 6.6 GB

http://www.jokergameth.com/board/sho...226#post835226

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774

ได้ละครับ ขอบคุณมากครับ สนุกดีพึ่งเคยเล่น เกมส์นี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่นจบสองรอบแหละ VDO ยืนยัน "Click..!!
    Mass Effect 3 "บทสรุป" Click..!!

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณมากครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณ มากๆ ค้าฟฟฟฟ ^^