ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

อยากรู้ชื่อเรื่องช่วยที

การ์ตูน ที่ พระเอกมันมองเห็นจุดตายเป็นเส้นๆ สีแดง(มั้ง)

แล้วใช้มีดเป็นอาวุธ ใส่ชุด สีน้ำเงิน(มั้ง)

พระเอกได้ความสามารถมาจากนางเอกตอนต้นๆเรื่อง

ที่จำได้ก็มีแค่นี้ ใครมีสมองดีๆเหมือนพี่แอสช่วยทีครับ อยากดูแต่นึกไม่ออก

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    พระเอกใช้มีดไม่ค่อยแน่ใจ ใส่ชุดก็ไม่ค่อยแน่ใจ

แต่ได้ความสามารถจากนางเอกต้นเรื่องเนี่ยเรื่อง หมัดเหล็กเทวะปะครับ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    5555 กริวตี้คราวตอนที่ ชู มันถือกรรไกร หรือเปล่าน้อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretty_odddd อ่านกระทู้
    ไม่น่าใช่ Guilty Crown นะ
    เพราะถึงจะใช้ void ของอิโนริ แต่ความสามารถมันก็มาจาก void genome อยู่ดี
    และ void นั้นมันก็เป็นดาบ
    ถ้ามองในแง่ของคนที่ไม่รู้เรื่องอีกทีน่ะครับ คือตอนที่ได้รับวอยด์จีโนม แล้วอิโนริก็คุยๆกับชู แล้วก็บอกว่าเอาพลังของฉันไปสิ (ถูกไหมน้อ)

แต่พระเอกใส่ชุดสีฟ้านี่สิ -w- ผมเองก็ลบตอนเก่าๆออกแล้วด้วยแหะ

ผมเองก็ไม่มั่นใจเท่าไรนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HapPyFridaY : 10th March 2012 เมื่อ 10:47
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    Guilty crown ละมั้งคับ? ได้พลังจากต้นเรื่อง! ใช้มีดด้วย! ( Void ของ อิโนริ ) แต่ไอ้จุดตายเส้นแดงๆ ใช่ตอนที่มันใช้ Void ของ ยาฮิโร๊ะ ตัดเส้นชีวิตของ น้องยาฮิโร๊ะ หรือป่าวหว่า?

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ไม่น่าใช่ Guilty Crown นะ
    เพราะถึงจะใช้ void ของอิโนริ แต่ความสามารถมันก็มาจาก void genome อยู่ดี
    และ void นั้นมันก็เป็นดาบ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    Guilty Crown คือ มันใหม่เกินไปครับ

มันเป็นการ์ตูน รุ่น พวกผม อ่ะ

ตอนนี้ผมอายุ 23 ครับ

ผมจำได้ว่ามันมีตัวละครอยู่ใน mugen all stars ด้วยนะ

แล้วก็ map ของ warcraft map -->fight of character<--

แต่ว่าเกมที่พูดมาไม่ได้อยู่ในเครื่องผมเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DavidNassau : 10th March 2012 เมื่อ 22:01

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    งั้นกริวตี้คราวก็ตกไป -w- อืม ...
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ใช่เรื่อง Tsukihime รึเปล่าครับ ที่ตัวเอกชื่อ ชิกิ โตโนะ มีอีกคนหน้าเหมือนกันชื่อ ชิกิ นานายะ ผมเคยเห็นผ่านๆอยู่ครับ

ในเรื่องเห็นสู้กันพระเอกดูลนๆ แต่เหมือนจะเห็นเส้นสีแดงๆลากผ่านตัวคู่ต่อสู้อยู่ พระเอกเลยลองเอามีดไปแทงไปกรีดดู ก็เห็นว่าเป็นจุดอ่อนอะไรประมาณนี้แหละครับเท่าที่เคยเห็น

คิดว่าน่าใจใช่นะครับ พระใส่ชุดสีน้ำเงินและใช้มีดเหมือนกัน
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    Tsukihime ครับ อันนี้ แหละ

แต่คลิปเน่ากระจายเลย ขอบใจมากมาย ทุกคน