ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 92

ขาวิ่งเตรียม !!! 12 มีนาคม 55 OBT แน่!!!

ขาวิ่งเตรียม !!! 12 มีนาคม 55 OBT แน่!!!
    อีกไม่กี่วันเพื่อนๆเตรียมตัวเตรียม วิ่งกัน ในวันที่ 12 มีนาคม 55 นี่แน่นอน ซึ่งช่วงOBTจะมาพร้อมฟีเจอร์ใหม่ๆ ที่น่าสนใจ มีการเพิ่มตัวละครใหม่อีก3ตัวคือMomo, Tina และ GoodSpeed เชื่อได้ว่าเพื่อนๆ ที่เข้าทดสอบในช่วง Close Beta คงจะไม่หนำใจเท่าไรนัก นั่นเพราะว่ามีตัวละครให้เล่นเพียงแค่ 2 ตัวละครเท่านั้น แต่สำหรับในช่วง Open Beta นั้นทางทีมงาน FreeJack จัดเต็มด้วยการเพิ่มตัวละครที่เพื่อนๆ รอคอยเข้ามาถึง 3 ตัวละครด้วยกันนั่นคือ Momo, Tina และ GoodSpeed รับรองว่าคราวนี้ความสนุกจะทะลุ 3 เท่าแน่นอน และยังไม่หมดเพียงเท่านี้ แว่วๆ มาว่าทางทีมงานเตรียมที่จะเพิ่มตัวละครใหม่ตัวอื่นๆ เข้ามาในทุกๆ เดือน รับประกันอัพเดทยาวเต็มเหยียดข้ามปีเลยทีเดียว

เพิ่ม 2 แผนที่ใหม่ ให้สนุกมันส์เต็มเหยียด
    ไม่เพียงแค่เพิ่มตัวละครเท่านั้น ซึ่งยังหนำใจไม่พอ ทีมงาน FreeJack ขอจัดเต็มอีกนิดกับการอัพเดทฉากหรือแผนที่ใหม่รวดเดียวถึง 2 แผนที่เลยที่เดียว นั่นคือแผนที่ Star City และ Gold Rush ต่อไปนี้การวิ่งตะลุยของเพื่อนๆ จะไม่จำเจอีกต่อไปแล้ว ว่าแล้วก็ไปชมความงามของแผนที่ใหม่กันเลยดีกว่า

Map ใหม่สุดท้าทาย Star City
    อีก Map สุดแจ่ม Gold Rush
    ยังไม่หมดเพียงเท่านี้ เพราะยังมีระบบตู่กาชาปองและเพิ่ม Item Mall มากมายเข้ามาให้เพื่อนๆ ได้ช็อปปิ้งกันอย่างสนุกสนาน ขอบอกว่าแฟชั่นที่เพิ่มเข้ามานั้นมีเพียบ แบบนี้จะพลาดได้อย่างไร เตรียมมาสนุกพร้อมกันกับ FreeJack ช่วง Open Beta วันที่ 12 มีนาคม 2555 นี้ ทั่วประเทศนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    เชิญเถอะครับ Windows 7 ผมเล่นไม่ได้555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    โอวอีก 2 วัน จัดเต็ม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Windows 7 เล่นได้ครับ= =

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newchamea อ่านกระทู้
    เชิญเถอะครับ Windows 7 ผมเล่นไม่ได้555
    จะบ้าหรอ ? เขาเล่นได้กันหมด = =''