ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 61 จากทั้งหมด 63 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 11515960616263 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,501 ถึง 1,525 จากทั้งหมด 1567
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ music28 อ่านกระทู้
    ท่านครับ จะมีใครพอสรุปการปลดล็อค titles ได้บ้างไหม ผมแกะยุ่นไม่ออก อ่านอังกฤษก็งง
    ผมเล่นเป็นแฮหัวตุ้น เหลือ 2 อันสุดท้าย ไม่รู้ต้องทำยังไง ใครใจดีช่วยหน่อยครับ
    รบกวนเซฟภาพ เงื่อนไขมาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ music28 อ่านกระทู้
    อ่านหน้า 58 โพสที่ 1443
    คนละด่านครับนะครับ ผมด่านที่เก็บอาวุธ ของ Ma Dai นะครับ
    ด่านนี้นะครับ
    五丈原撤退戦 Wuzhang Plains Retreat Battle (Ma Dai)
    Difficulty: 8 stars
    Ultimate weapon: Magic Brush 真哮天犬筆 - Rescue the entire Shu army
    - ช่วยเหลือกองทัพ Shu ทั้งหมด
    ด่านนี้ต้องผ่านยังไงครับ คือผมตีตามจุดเขียวไม่ทัน นะครับต้องไปตีใครก่อนครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gaarasai : 1st May 2012 เมื่อ 07:36

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossun อ่านกระทู้
    รบกวนเซฟภาพ เงื่อนไขมาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ
    [IMG] [/IMG]
    อันนี้เลยครับ รองสุดท้าย ทำอันนี้เสร็จ เดี๋ยวรบกวนอันสุดท้ายด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gaarasai อ่านกระทู้
    คนละด่านครับนะครับ ผมด่านที่เก็บอาวุธ ของ Ma Dai นะครับ
    五丈原撤退戦 Wuzhang Plains Retreat Battle (Ma Dai)
    Ultimate weapon: Magic Brush 真哮天犬筆 - Rescue the entire Shu army
    ด่านนี้ต้องผ่านยังไงครับ คือผมตีตามจุดเขียวไม่ทัน นะครับต้องไปตีใครก่อนครับ ขอบคุณครับ
    ขออภัยด้วยครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    954
    อันนี้เลยครับ รองสุดท้าย ทำอันนี้เสร็จ เดี๋ยวรบกวนอันสุดท้ายด้วยครับ
    ฆ่าแม่ทัพ 3 นาย โดยไม่ใช้เกทมูโซว ภายในเวลา 3 นาทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gaarasai อ่านกระทู้
    ลองฆ่าตามรูปดูนะฮะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossun อ่านกระทู้
    ลองฆ่าตามรูปดูนะฮะ
    ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ฆ่าแม่ทัพ 3 นาย โดยไม่ใช้เกทมูโซว ภายในเวลา 3 นาทีครับ
    ขอบคุณมากครับ พอดีพอเดาอันสุดท้ายได้ เลยปลดล็อคหมดแล้ว ขอบคุณมากจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    น่าเล่นคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    954
    ขอบคุณมากครับ พอดีพอเดาอันสุดท้ายได้ เลยปลดล็อคหมดแล้ว ขอบคุณมากจริงๆครับ
    ยินดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    โหลด ไม่ได้แฮะ

กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    การปลดล็อค Titles ของทุกตัวละครเหมือนกันหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ trickster2011 อ่านกระทู้
    การปลดล็อค Titles ของทุกตัวละครเหมือนกันหรือป่าวครับ
    ส่วนใหญ่ต่างกันแค่เรื่องตัวเลขล่ะฮะ เงื่อนไขเหมือนกัน ๆ กันเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถามอะไรหน่อยนะครับ คือ เห็นมีพวก Costume เสริมด้วยอะครับ ไม่ทราบว่ามีให้โหลดของ PC มาเสริมไหม ?

เอ่อ แล้วก็ ผมมีปัญหานิดหน่อยตอนเข้าเกม คือ ทุกครั้งที่เข้าเกมใหม่ กราฟฟิคมันจะปรับต่ำลงมาเองตลอด ไม่ทราบต้องไปเซฟเซตติ้งตรงไหน ?

แล้วก็ ผมเห็นตอนก่อนออกรบ (อยู่ในค่าย) ตัวละครมันเดินได้ด้วยอะครับ ผมกดแล้วมีแต่วิ่ง ไม่ทราบปุ่มในเหรอครับ (คำถามนี้น่าอายจัง = =)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย music28 : 9th May 2012 เมื่อ 17:12

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    มีใครรู้ข่าวเกี่ยว PC ENG มั้ยครับ อยากเล่นมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    อยากได้พวกชุดใหม่ๆ ต้องโหลดเอาหรอครับ

หรือมีปลดล็อคในเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    954
    ถามอะไรหน่อยนะครับ คือ เห็นมีพวก Costume เสริมด้วยอะครับ ไม่ทราบว่ามีให้โหลดของ PC มาเสริมไหม ?

เอ่อ แล้วก็ ผมมีปัญหานิดหน่อยตอนเข้าเกม คือ ทุกครั้งที่เข้าเกมใหม่ กราฟฟิคมันจะปรับต่ำลงมาเองตลอด ไม่ทราบต้องไปเซฟเซตติ้งตรงไหน ?

แล้วก็ ผมเห็นตอนก่อนออกรบ (อยู่ในค่าย) ตัวละครมันเดินได้ด้วยอะครับ ผมกดแล้วมีแต่วิ่ง ไม่ทราบปุ่มในเหรอครับ (คำถามนี้น่าอายจัง = =)

ท่านต้องไปหาแคร๊กเวอร์ชั่น 1.01 ขึ้นไปมาใช้ครับ กราฟฟิคที่ตั้งค่าไว้ถึงจะไม่รีเซตกลับ หากเราปรับ Resolution เกินที่จอซัพพอร์ต ส่วนวิธีเดินถ้าใช้จอย ให้เลื่อนอนาล็อคเล็กน้อยอะครับ มันจะเดิน ส่วนคีย์บอร์ดนี่ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ James47 อ่านกระทู้
    มีใครรู้ข่าวเกี่ยว PC ENG มั้ยครับ อยากเล่นมากๆ
    รู้สึกเค้าจะทำแค่ภาษายุ่นะฮะ ก็เหมือน Musou Orochi Z ล่ะฮะมีแค่ภาษายุ่นออกมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bossun : 20th May 2012 เมื่อ 18:15

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    เกมนี้ผมมีแล้ว
    อยู่เฉย ๆ ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttawatcom อ่านกระทู้
    อยากได้พวกชุดใหม่ๆ ต้องโหลดเอาหรอครับ

หรือมีปลดล็อคในเกมส์
    มันมีครับชุดที่มากับเกม เช่น ชุดเดิมแต่เปลี่ยนสี และชุดของภาคเก่าๆ ตั้งแต่ภาคหนึ่งภาคสองโน่นน่ะครับ ส่วนชุดที่เห็นเป็นสูทมีไทด์ ชุดแปลก อันนั้นผมเห็นแค่ใน ps3 ครับ พยายามตามข่าวชุดของ PC อยู่ แต่หาไม่เจอเลย

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    ขอบคุณคับ น่าเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไฟลของ DVD 3 Pass1-2 โหลดไม่ได้แล้วอ่ะคับ++ถ้ายังไงถ้าแก้ได้ช่วยแก้ให้ทีนะคับ!! จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลย!! ผมโหลดมาหลายแบบและ!! ผิดพลาดตลอดเลย!! พอเราจะโหลดแบบ mediafire ไฟล์ก็โดนลบไปซะงั้น!! พอโหลดแบบ bit มันก็ไป error ตอน 99.9 T_T!! พอถึงคราวนี้ ไฟล์ดันหายไปอีก จะโหลดครบยุแล้ว!! รอเล่นมานานแล้วน้าเกมส์นี้อ่ะ!! โชคชะตาชั่งกลั่นแกล้งเราจิงๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    1
    555+ เครื่องผมโดนไวรัสจนต้องล้างเครื่องลงวินโดวใหม่ เห้อๆ กว่าจะหาเจอนะบอร์ดนี้เศร้าเซฟก็ไม่ได้ก็อปเอาไว้
    ม:กoกมืด

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    โหลดได้แล้วคร้าบตอนนี้!!

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    1
    มันว่าพาสผิดอะครับเซ็งๆๆๆมันเป็นอยู่บางไฟล์แล้วมันก็แตกออกมาไม่ได้อะครับ
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD1-ALI213.part1.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD1.r01 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD1-ALI213.part2.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD1.r11 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD1-ALI213.part3.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD1.r20 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD1-ALI213.part4.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD1.r30 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD1-ALI213.part5.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD1.r39 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD2-ALI213.part1.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD2.r03 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD2-ALI213.part2.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD2.r13 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD2-ALI213.part3.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD2.r22 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD2-ALI213.part4.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD2.r32 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD2-ALI213.part5.rar: CRC failed in the encrypted file SM6DVD2.r41 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD3-ALI213.part1.rar: CRC failed in the encrypted file SM6GAME.r05 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD3-ALI213.part2.rar: CRC failed in the encrypted file SM6GAME.r14 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD3-ALI213.part3.rar: CRC failed in the encrypted file SM6GAME.r24 (wrong password ?)
    ! D:\Shin.Sangokumusou.6.with.Moushouden.JPN.PC.DVD3-ALI213.part4.rar: CRC failed in the encrypted file SM6GAME.r33 (wrong password ?)

หรือว่าผมต้องโหลดใหม่หมดอะ

edit

555+ ไม่น่ามาบ่นเลยผมซ่อมไฟล์แล้วบางไฟล์มันยังผิดก็โหลดใหม่ซะ
    ลงเล่นได้ตามเคย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย knight2592 : 27th May 2012 เมื่อ 20:50
    ม:กoกมืด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shadowromeo : 21st June 2012 เมื่อ 22:51