ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 63 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8161718192028 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เล่นยากสุดยังไงให้ชนะอะ ผมโดนทหารเลวทีทีเดียวตายและ เซงมาก แนะนำหน่อยครับ ไม่โปร ไม่เคยเล่นมาก่อน ยังไม่รู้ทริค อิอิ

สอนคอมโบด้วยก็ได้ครับ เล่นมาตั้งนานยังไม่รู้เลยคอมโบทำไง ได้แต่คอมโบมั่ว ๆ ไป เห็นในคลิปคอมโบโหดมากกก อยากทำมั่งแต่ทำไม่เป็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boomsk : 15th March 2012 เมื่อ 14:50

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    ลงปลดล๊อคเฟรมแล้วมันลื่นๆแบบสโลว์

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมของผมเวลาแตกไฟล์มันขึ้นพาสผิดตลอดเลยอ่ะครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ผมว่า crack ตัวใหม่ เวลาศัตรูมาเยอะๆหน่วง สโล แต่ crack ตัวเก่ามาเยอะ ไม่หน่วงไม่สโล...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ผมว่า crack ตัวใหม่ เวลาศัตรูมาเยอะๆหน่วง สโล แต่ crack ตัวเก่ามาเยอะ ไม่หน่วงไม่สโล...
    ดีน่ะที่ไม่ลง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ copy_ninja อ่านกระทู้
    ทำไมของผมเวลาแตกไฟล์มันขึ้นพาสผิดตลอดเลยอ่ะครับ
    ก๊อปpass ถูกหรือป่าวครับถ้าก๊อปถูกแสดงว่าไฟล์เสียไห้ซ่อมดูหรือโหลดไหม่ มาตอนแรกดังกว่ามาทีหลังน่ะ55555 ว่างๆเข้าหมวด PC GAME บ่อยๆจะได้ไม่ต้องมาเสียเวลา

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boomsk อ่านกระทู้
    เล่นยากสุดยังไงให้ชนะอะ ผมโดนทหารเลวทีทีเดียวตายและ เซงมาก แนะนำหน่อยครับ ไม่โปร ไม่เคยเล่นมาก่อน ยังไม่รู้ทริค อิอิ

สอนคอมโบด้วยก็ได้ครับ เล่นมาตั้งนานยังไม่รู้เลยคอมโบทำไง ได้แต่คอมโบมั่ว ๆ ไป เห็นในคลิปคอมโบโหดมากกก อยากทำมั่งแต่ทำไม่เป็น
    ท่านอย่าพึ่งเล่นยากสุดสิครับ เล่น ปานกลางไปก่อน แล้วซื้ออาวุธ ที่โจมตี 20-30 ขึ้นแล้วอัพ พลังโจมตี เกราะ เลือด อะไรให้ครบ แล้วเล่น ก็เล่นยากสุดหรือลองสุดท้ายเลยครับ บางเงื่อนไขผมก็ทำไม่ได้ที่ปลดล๊อคอาวุธประจำตัวอะครับ ส่วนใหญ่ที่ได้เพราะ ไปตีจุดทีมันกระพิบเขียวๆ ให้ทันอะไรอย่างนี้อะครับ ยัง งง กับภาษาญี่ปุ่นเลยไม่รู้ว่าบางอันมันให้ทำอะไร -*- เลยยัง งง กับวิธีปลดล๊อคของบางชนิด

กล่าวขอบคุณ
    273
    แล้วเอาม้าแดงนี่ผมเล่นผ่านแล้วแต่มันยังเป็นตัวเดิมอยู่เลยอะครับ หรือว่าต้องระดับยากถึงจะได้ หรือว่าต้องไปเลือกม้าก่อน

กล่าวขอบคุณ
    141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boomsk อ่านกระทู้
    แล้วเอาม้าแดงนี่ผมเล่นผ่านแล้วแต่มันยังเป็นตัวเดิมอยู่เลยอะครับ หรือว่าต้องระดับยากถึงจะได้ หรือว่าต้องไปเลือกม้าก่อน
    เลือกก่อนครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    เลือกยังไงอะครับ มันเป็นภาษาญี่ปุ่นอะ เลือกไม่ถูก แล้วผมก็ไม่เคยเล่นภาคเก่ามาเลยด้วย T_T

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    เล่นได้ครับ ไม่มีปัญหา ขอบคุณครับ (ถ่ายแต่สาวๆ อิอิ)

กล่าวขอบคุณ
    141
    เลือกยังไงอะครับ มันเป็นภาษาญี่ปุ่นอะ เลือกไม่ถูก แล้วผมก็ไม่เคยเล่นภาคเก่ามาเลยด้วย T_T
    ว่าแต่ท่านเล่นโหมดไหนหละครับถึงหาไม่เจอ *-*
    ปล.ถ้ามี patch ตัวหนังสือภาษาอังกฤษก็ดี จะได้ปลดล๊อคอะไรหลายๆอย่างได้*-*

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigerza7779 อ่านกระทู้
    ว่าแต่ท่านเล่นโหมดไหนหละครับถึงหาไม่เจอ *-*
    ปล.ถ้ามี patch ตัวหนังสือภาษาอังกฤษก็ดี จะได้ปลดล๊อคอะไรหลายๆอย่างได้*-*
    ก็เล่นโหมดที่มันเป็นแผนที่ประเทศจีนไงครับ แล้วก็บุกยึดไปตรงถึงที่ปลดล๊อคม้าแดง แล้วก็ทำตามเงื่อนไขแล้ว ฆ่าทหาร 3 พัน

บอกวิธีเลือกให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

(วิธีคอมโบด้วยก็ดีครับ อิอิ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    คือ ผม ลง ไม่ได้ อะคับ

ฝากรูป

มันขึ้นงี้อะคับ

ใครพอทราบสาเหตุ บอกหน่อยนะคับ

ขอบคุนมากๆคับ

ผม วินโดว 7 game edition อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goingcrazy อ่านกระทู้
    คือ ผม ลง ไม่ได้ อะคับ

ฝากรูป

มันขึ้นงี้อะคับ

ใครพอทราบสาเหตุ บอกหน่อยนะคับ

ขอบคุนมากๆคับ

ผม วินโดว 7 game edition อะคับ
    ลองไปโหลด windows installer ตัวล่าสุดมาติดตั้งครับ

http://support.microsoft.com/kb/893803

กล่าวขอบคุณ
    141
    ก็เล่นโหมดที่มันเป็นแผนที่ประเทศจีนไงครับ แล้วก็บุกยึดไปตรงถึงที่ปลดล๊อคม้าแดง แล้วก็ทำตามเงื่อนไขแล้ว ฆ่าทหาร 3 พัน

บอกวิธีเลือกให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

(วิธีคอมโบด้วยก็ดีครับ อิอิ)
    ถ้าท่านเล่นโหมดนั้น ท่านต้องเข้าเมืองไปแล้วไปคุยกับเด็กผู้หญิงครับ มันมีเด็กผู้หญิงอยู่คนนึงตามไอคอนซาลาเปาบนแผนที่ครับครับ มันจะมีให้เลือกม้า
    แล้วคอมโบท่านเล่นตัวไหนหละครับ *-*

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigerza7779 อ่านกระทู้
    ถ้าท่านเล่นโหมดนั้น ท่านต้องเข้าเมืองไปแล้วไปคุยกับเด็กผู้หญิงครับ มันมีเด็กผู้หญิงอยู่คนนึงตามไอคอนซาลาเปาบนแผนที่ครับครับ มันจะมีให้เลือกม้า
    แล้วคอมโบท่านเล่นตัวไหนหละครับ *-*
    ได้แล้วขอบคุณครับ แล้วท่านพอจะมีเทคนิคคอมโบดี ๆ มั่งไหมครับ ผมเล่นกดคอมโบมั่วอะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ภาคนี้มีโหมด VS 1Pกับ2P ไหมครับเหมือนภาค6น่ะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้แล้วขอบคุณครับ แล้วท่านพอจะมีเทคนิคคอมโบดี ๆ มั่งไหมครับ ผมเล่นกดคอมโบมั่วอะ 555+
    คอมโบ ถ้าตัว หวัง อี่ ก็ j+i+i+i+i+L+L(2) ครับ (2) คือถ้าไม้ตายที่2นะครับ (หวังอี่คือตัวที่อยู่ก๊กไหนไม่รู้ผมจำไม่ได้ แต่เป็นผู้หญิงใส่ชุดเกราะ ใช้ดาบสองอันอะครับ ไม่รู้ใช่ดาบหรือป่าวแต่เหมือนดาบ ที่รูปอาวุธเป็น สามง่ามสั้น2อันอะครับ)

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    คอมโบ ถ้าตัว หวัง อี่ ก็ j+i+i+i+i+L+L(2) ครับ (2) คือถ้าไม้ตายที่2นะครับ (หวังอี่คือตัวที่อยู่ก๊กไหนไม่รู้ผมจำไม่ได้ แต่เป็นผู้หญิงใส่ชุดเกราะ ใช้ดาบสองอันอะครับ ไม่รู้ใช่ดาบหรือป่าวแต่เหมือนดาบ ที่รูปอาวุธเป็น สามง่ามสั้น2อันอะครับ)
    แล้วถ้าลิโป้อะครับ ต้องกดอะไรบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    141
    แล้วถ้าลิโป้อะครับ ต้องกดอะไรบ้าง
    ลิโป้ กด j+j+i+i+i+i(กดแค่สี่ครั้งไม่ต้องให้มันพุ่งไปจับ)>>j+j+j+j+j+i+i+i+L << (จังหวะก่อนมันจะว๊ากกด L ) ทริคเล็กๆน้อยๆ ตอนที่ท่านโดนตีจนล้มให้กดกันรัวๆ (ตอนล้มมันจะตีลังกะขึ้นมา) แล้วกด L เลย << (Lตอนตีลังกาอยู่กลางอากาศนะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tigerza7779 : 15th March 2012 เมื่อ 16:20

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    ลิโป้ กด j+j+i+i+i+i(กดแค่สี่ครั้งไม่ต้องให้มันพุ่งไปจับ)>>j+j+j+j+j+i+i+i+L << (จังหวะก่อนมันจะว๊ากกด L ) ทริคเล็กๆน้อยๆ ตอนที่ท่านโดนตีจนล้มให้กดกันรัวๆ (ตอนล้มมันจะตีลังกะขึ้นมา) แล้วกด L เลย
    สุดยอดมากครับ แล้ววิธีหาอาวุธดี ๆ นี่ทำยังไงเหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    มีเส้นๆขึ้นมาแหะ มีใครเป็นบ้างไหม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    รอแพทซ์ ENG อย่างเดว

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkung อ่านกระทู้
    มีเส้นๆขึ้นมาแหะ มีใครเป็นบ้างไหม

ผมเป็นนะ บางครั้ง พอเป็นทีก็ กดเซฟ ไว้แล้วก็โหลดมาใหม่มันก็เป็นปกติ