ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    ลากคำว่า Skip Add ไปวางไว้ที่ช่องใส่ เวอ วาย เว็บ ครับ
    เย้ๆๆ ฉันโหลดได้แล้ว ถ้าเป็นแบบนี้ให้ทำแบบนี้ทุกอันเลยใช่ป่ะ เว็บนี้เป็นบ่อยมากตอนแรกฉันนึกว่าลิงค์เสียซะอีก ขอบคุณมากเลยท่าน ellninoo

กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ขอตัวเกมหน่อยครับ ถ้ามี ขอบพระคุณอย่างสูง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tiew01234 อ่านกระทู้
    ขอตัวเกมหน่อยครับ ถ้ามี ขอบพระคุณอย่างสูง
    ผมด้วย นั่งหา โหลดอยู่เนี่ย งงหมดและอยากได้หลายๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    เล่นได้ครับใช้กับ Counter Strike Source

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ขอบคุณครับ :]

ลองซักนิด

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    THANK ครับที่มายืนยัน ฮาๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ใช้ยังไงครัับ ผมลง แล้ว แล้วก็เข้า map de_dust beta อะไรซักอย่างครับ แล้วมันก็โหลดค้างไปเลย ใช้ cs strike 1.8 ครับ
    ก็เป็นได้แค่ คนห่วยๆ

กล่าวขอบคุณ
    460
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DecimoX อ่านกระทู้
    ใช้ยังไงครัับ ผมลง แล้ว แล้วก็เข้า map de_dust beta อะไรซักอย่างครับ แล้วมันก็โหลดค้างไปเลย ใช้ cs strike 1.8 ครับ
    กำ มันต้อง เกมส์ Counter-Strike Source ครับ =____=

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    แก้ยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    460
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abandon123 อ่านกระทู้
    แก้ยังไงคับ
    แนะนำให้ลงใหม่ครับ ปัญหานี้ผมเคยเป็นลงใหม่หายเลย หรือไม่ก็ ลอง คลิกขวา Run ดู ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auuinw อ่านกระทู้
    แนะนำให้ลงใหม่ครับ ปัญหานี้ผมเคยเป็นลงใหม่หายเลย หรือไม่ก็ ลอง คลิกขวา Run ดู ครับ
    ลองแล้วไม่ผ่านคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สุดยอดดดดคับบ

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ต้องลอง ขอบคุณครับ
    I Love Mugi >,<

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    น่าสนแหะ(แต่ต้องเกมตัวเกม)
    Manchester United

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    ทำไมลงเเล้ว เข้า ด่านของเกม เเล้วไม่เข้าได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    เอา Mod มา ที่ไหนได้ ไม่ใช่ตัวเกม

ตัวเกมผมโหลดอยู่ครับ ประมาณ 5 Gb (Counter-Strike Global Offensive Beta)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ตัวเกมต้องใช้กับ ใช้กับ Counter Strike Source เท่านั้นครับผมลองกะภาคblackops ก็ใช้ได้น่ะครับแต่บางด่านมันเล่นไม่ได้เข้าแล้วเด้งไม่รุ้เพราะอะไร เฉพาะบางด่านนอกนนั้นเล่นได้หมดครับ

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    เห็นเว็บนอกปล่อยแล้วนะ

HOW TO PLAY

1, First install VMware Workstation v8.0.1 Full virtual machine software
    (Installation serial number to use the inner tube of key.txt directory)
    2, open the virtual machine software installed, select FILE -> OPEN -> file type (all image file) -> select the IMAGE directory to unzip the CSGOBeta.ovf
    3, press the Start button on the virtual machine software
    4, the virtual machine system, the implementation of CSGO icon to start the game
    รู้สึกว่าตัวที่ผมโหลดมาจะเป็นตัวนี้น่ะครับ มันเป็นเหมือนการจำลอง windows xp ไปในตัวเลยครับ เล่นผ่านโปรแกรมตัวนี้กระตุกครับ แถมเป็นภาษารัสเซียอีก
    มีตัวอื่นให้โหลดไหมครับ
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ woaini อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าตัวที่ผมโหลดมาจะเป็นตัวนี้น่ะครับ มันเป็นเหมือนการจำลอง windows xp ไปในตัวเลยครับ เล่นผ่านโปรแกรมตัวนี้กระตุกครับ แถมเป็นภาษารัสเซียอีก
    มีตัวอื่นให้โหลดไหมครับ
    ผมก็โหลดจากตัวนี้เหมือนกันครับ อยากรู้ว่าเป็นแบบไหน

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    ผมไม่ค่อยชอบ counter strike เท่าไหร่เล่นแล้วเวียนหัวมาก

กล่าวขอบคุณ
    951
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Redthai084 อ่านกระทู้
    ผมก็โหลดจากตัวนี้เหมือนกันครับ อยากรู้ว่าเป็นแบบไหน
    อ้าวยังเล่นไม่ได้หรอครับ ทำตามวิธีนี้ก็เล่นได้นิครับ แต่เป็นภาษารัสเซียน่ะครับ

1, First install VMware Workstation v8.0.1 Full virtual machine software
    (Installation serial number to use the inner tube of key.txt directory)
    2, open the virtual machine software installed, select FILE -> OPEN -> file type (all image file) -> select the IMAGE directory to unzip the CSGOBeta.ovf
    3, press the Start button on the virtual machine software
    4, the virtual machine system, the implementation of CSGO icon to start the game

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ woaini อ่านกระทู้
    อ้าวยังเล่นไม่ได้หรอครับ ทำตามวิธีนี้ก็เล่นได้นิครับ แต่เป็นภาษารัสเซียน่ะครับ

แก้เป็นอังกฤษได้นะ

To change language click start and then Run. Type 'regedit', press enter and there were already open steam settings and just changed it from russian to english.(ทำใน ตัวจำลอง VMware )

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ภาพสวยดี อย่างงี้ ไปเล่น บน steam เลย

กล่าวขอบคุณ
    951
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    แก้เป็นอังกฤษได้นะ

To change language click start and then Run. Type 'regedit', press enter and there were already open steam settings and just changed it from russian to english.(ทำใน ตัวจำลอง VMware )

โอ้ ขอบคุณมากครับ เป็น english แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auuinw อ่านกระทู้
    ใช่ครับผม มันมีบอกตัวลง อ่า ใช้ได้หมด repack full rip แท้ เถื่อนได้หมด รับประกัน 5555
    ถามโง่ๆอีกคนนะครับ...โหลดมาแล้วก็อบไปวางในโฟลเดอร์css หรือเซ็ทอัพครับ...มันมีบอกตัวลง นี่ดูตรงไหนครับ