ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 185

Wink [PC]PLANT VS ZOMBIES[2009/ENG/FULL/MF]28MB

PLANT VS ZOMBIE
    สงครามของพืชและซอมบี้

SCREENSHOT

VIDEO

SYSTEM REQUIREMENT

Intel CPU: Pentium 4 1.5GHz
    AMD CPU: Athlon XP 1500+
    Nvidia GFX Card: GeForce 6600 GT
    ATI GFX Card: Radeon HD 3470
    RAM: 512 MB
    Hard Disk Space: 500 MB
    DirectX: 9

INFOMATION

Genre: Strategy
    Publisher: PopCap Games
    Developer: PopCap Games
    Plant vs Zombie เกมปลูกผักเพื่อสู้รบกับเหล่าซอมบี้โดยพืชต่างๆก็จะมีคุณสมบัติต่างกันเช่นพืชบางชนิดสามารถยิงกระสุนได้ พืชบางชนิดสามารถระเบิดได้ พืชบางชนิดสามารถกินซอมบี้ได้ซึ่งพืชเหล่านี้เราต้องดูแลเพื่อนำไปต่อสู้กับเหล่าซอมบี้ ซึ่งซอมบี้ก็มีหลากหลายชนิดเช่นกัน และแต่ละด่านก็จะเพิ่มความมันส์ขึ้นไปเรื้อยๆและนอกจากความมันส์แล้วความสามารถของซอมบี้ก็จะโหดมากขึ้นด้วย และนอกจากนี้ยังมีโหมดต่างๆให้เราได้ร่วมสนุกอีกมากมาย

คุณสมบัติของเกม
    -สามารถเล่นเกมได้ถึง 5 โหมดด้วยกัน ทั้ง Adventure, Mini-Game, Puzzle, Surival, และ Zen-Garden เพิ่อช่วยให้คุณคลายเครียดได้
    -สามารถเล่นได้ถึง 50 ด่านในโหมด Adventure โดยจะมีให้เล่นกันทั้งกลางวัน, กลางคืน, และหมอกควัน หรือจะเป็นในสระน้ำ และบนหลังคา ก็สนุกได้ไม่แพ้กัน
    -เพิ่มความยากด้วยเหล่าซอมบี้สุดแกร่งหลายรูปแบบทั้งเป็นแบบนักดำน้ำ, ซอมบี้ขั้วโลก หรือแม้แต่ซอมบี้นักกล้ามสุดแกร่ง
    -รับไอเท็มเพิ่มพลังสุดเทพอย่างมากมายรวมไปถึงการสะสมเหรียญเพื่อนำไปซื้อเครื่องมือสำหรับช่วยเหลือได้

DOWNLOAD

Mediafire l RECOVERY RECORD 3% l
    1Part l 28MB l

l Part-01 l

Trainer
    Download

Password
    NAPHAT@JKG

UPLOAD BY NAPHAT
    ใครใจดีกดThankให้ด้วยนะ
    อัพเอง100%ไม่มีเครดิตแน่นอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lightenning อ่านกระทู้
    โหลด ณ วันที่ 9 กันยา 2554 เวลา 05.26 ลงเสร็จสัพ + - 2 นาที เล่นได้ครับผม
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NAPHAT : 9th September 2011 เมื่อ 17:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    เกมเล็ก แต่มัสมาก ขอบอก
    My CeNTeR SuNnY
    We Are "Rover Scout"

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    โหลด ณ วันที่ 9 กันยา 2554 เวลา 05.26 ลงเสร็จสัพ + - 2 นาที เล่นได้ครับผม

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lightenning อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับที่มาอ้างอิง

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    โอ้ ช่วยดันครับ เกมสนุกดี

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: