ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: ถ้าจะตั้งกระทู้ซักหน่อย แล้วบทความคุณได้มายังไง?

ผู้โหวต
27. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • -อ่านไม่ก็โพสตอบ

2 7.41%
  • -ขอหรือโพสถาม

1 3.70%
  • -บทความนำมาจากที่อื่นบ้าง อาจมีการกรองใหม่

17 62.96%
  • -แต่งเองสั้นๆ

4 14.81%
  • -บทความมีสาระ ยาวๆ เขียนหรือแต่งขึ้นเองทั้งหมด จากความคิด

3 11.11%
    No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554

Lightbulb ถ้าจะตั้งกระทู้ซักหน่อย แล้วบทความคุณได้มายังไง?

ถ้าจะตั้งกระทู้ซักหน่อย แล้วบทความคุณได้มายังไง?
    สำรวจความคิดเห็นประจำบอร์ด ทำมาแล้ว2เว็บ ลองjokergameth.com เพื่อสำรวจมุมมองแต่ละบอร์ดหน่อย
    ไม่ขอรวมกระทู้ที่เกียวกับการอัพเกม
    เอาส่วนใหญ่นะ ขอจริงๆเลย

-อ่านไม่ก็โพสตอบ
    -ขอหรือโพสถาม
    -บทความนำมาจากที่อื่นบ้าง อาจมีการกรองใหม่
    -แต่งเองสั้นๆ
    -บทความมีสาระ ยาวๆ เขียนหรือแต่งขึ้นเองทั้งหมด จากความคิด

ทำเพื่ออะไร เพื่อสำรวจแต่ละเว็บว่าเว็บไหนมีบทความจากตัวเว็บนั้นๆ สำหรับเว็บเรา คงไม่พ้น Harvest Moon แน่ๆ
    สำหรับผมไม่กดโพลนะ แต่ที่แน่ๆ มักจะมีคนไม่ยอบรับว่า ขอหรือโพสถาม เลยกดอันล่างสุด- -อันนี้ผมตรวจได้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    พอพูดถึง Harvest Moon ละเครียด หวังว่ารอบนี้ไม่มีหัวขโมยมาดึงไปอีกนะ

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ผมโหวด อัน ที่ 3 เพราะ กระทู้ ส่วน ใหญ่ที่ผมตั้ง จะ เอา ที่สน ใจ แล้ว search หา ใน Google แล้วก็ มาโพส แล้วก็ ให้ เครดิส ทุกครัง ครับผม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    ส่วนมากผมไม่ตั้งกระทู้ ฟรือเอาบทความหรือกระทู้จากที่อื่นมาลง กระทู้ที่ผมตั้ง 99% ผมจะเขียนขึ้นมาเอง
    ส่วนมากก็เเค่อ่านกระทู้ เเล้วก็ตอบไปถ้าอยากตอบ ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ menoskun อ่านกระทู้
    ส่วนมากผมไม่ตั้งกระทู้ ฟรือเอาบทความหรือกระทู้จากที่อื่นมาลง กระทู้ที่ผมตั้ง 99% ผมจะเขียนขึ้นมาเอง
    ส่วนมากก็เเค่อ่านกระทู้ เเล้วก็ตอบไปถ้าอยากตอบ ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้
    อ่านแล้วตอบเป็นส่วนมากเหมือนกัน นานทีจะตั้งกระทู้

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
    พอพูดถึง Harvest Moon ละเครียด หวังว่ารอบนี้ไม่มีหัวขโมยมาดึงไปอีกนะ
    - -ก็มีคนเอาไป บอร์ดเราบทความหายแบบนี้ คงตามจากบทความที่ถูกก็อปคืนก็ได้ O_O - -แต่ไปทวงเครดิตอะน-w- แต่ ปกติผมเขียนอะไรเก็บไว้หลายๆที่ กันหายO_O
    แต่สำหรับผม ไม่ทวงบทความตัวเองคืนนะ อยากก็อปเป็นของตัวเองก็ก็อปไปเหอะ - - ขี้เกียจ ทวง

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    เอามาจากที่อื่นครับ เพราะเรื่องดีๆ ยังไม่มีปัญญาคิดเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ถ้าผมจะตั้งกระทู้ ส่วนใหญ่จะเป็นกระทู้ไร้สาระครับ
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    กระทู้็สาระ ล้วนกลั่นกรองออกมาจาก Google ทั้งนั้น กระทู้ที่ผมด้นเอง มีแค่ไม่กี่อัน และส่วนใหญ่จะไม่เกี่ยวกับสาระ ความรู้เลย มีแต่เอาสถานการณ์มายำแล้วก็โยนลงกระทู้ สาระสุดๆของผมก็มีแค่ คนถาม แล้วผมก็ตอบ แค่นั้นเอ๊ง

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    2
    ส่วนมากตั้งแต่กระทู้เกม อัพเองแต่หาข้อมูลเกม พวก สเป็คเครื่องที่ต้องการ
    Video SS อะไรพวกนี้มาจากที่อื่น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    แต่งเองสิครับ มันว่างจนไม่รู้จะเอาข้อมูลจากใหนมาโพส นิ

ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 2 ,,P1
    กล่าวขอบคุณ
    1,227
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,413
    1
    บทความนำมาจากที่อื่นบ้าง อาจมีการกรองใหม่
    One Piece !!

Tags for this Thread