ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 46

Thumbs up เรื่อง : BTF3 คนที่อยากเล่นขอคุยทีครับ

1.เมื่อไหร่ Crack mp มันจะหลุดออกมา หละครับ
    ผมอยากเล่นมาก ๆ เลย

2.เเล้วเรื่อง Win7+Directx10 นี้ผมลำบากใจมากเลยครับ
    ผมคงเปลี่ยนเกมส์ไม่ได้เเต่ึคงต้องเปลี่ยนเครื่องตัวเองเเล้วหละ
    อยากจะถาม Gamer ทุก ๆคนที่หลุดเข้ามาในกระทู้ไร้สาระของผม
    ว่าต้องใช้วินโดว์ รุ่นไหนยังไง หรือหาโหลดได้ที่ไหน + วิธีลงด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบปล้ำกระทู้
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ซื้อเกมอย่างเดียวครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    1.เมื่อไหร่ Crack mp มันจะหลุดออกมา หละครับ ผมอยากเล่นมาก ๆ เลย
    ไม่น่าจะมีวันครับเพราะว่าภาคนี้เค้าทำระบบป้องกันไว้แน่นหนามากครับ

ป.ล.ถ้าหากว่าอยากเล่น MP คุณก็ไปซื้อของแท้เล่นเลยครับคุ้มมากๆ

ป.ล.2.อาจจะมีนะครับ Crack mp ของเกมส์ BF3 แต่ผมว่าต้องรอ BF7 ออกมากก่อนอ่ะครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    5555+ กระทู้เเบบนี้รกโลกจริง ๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    1.เมื่อไหร่ Crack mp มันจะหลุดออกมา หละครับ ผมอยากเล่นมาก ๆ เลย

ปล.ถ้าอยากเล่นเก็บเงินค่าขนมของคุณไปซื้อดีกว่าครับแนะนำ ผมยังเก็บตังเองเลย (ถ้ามี Crack MP หลุดมาผมก็เสียค่าโง่ซื้อเกมสิครับ) ช่วยสนับสนุนเกมเขาหน่อยครับ!

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ซื้อของแท้ครับ ผมกำลังจะซื้ออยู่ ^ ^

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    ซื้อเลยครับ ผมพึ่งซื้อมะวาน เข้าไปเล่นตายอย่างเดียวเลย

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    จัดคีย์เลยครับท่าน ไม่แพง แต่ต้องซื้อ DLC ต่างหาก(ก็แพงอยู่ดีละฟะ = =) ไม่ก็ถอยแบบกล่องจาก zest เลยครับ 1699.- ที่เดียวตลอดชีพ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    มันสนุกมากหรอครับไอ้มันติเนี้ย
    มีคนบอกว่าความฝันก็เหมือนคำสาบถ้าเราทำความฝันให้เป็นจริงไม่ได้เราก็ต้องตกอยู่ในคำสาบนั้นตลอดไป

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OVLENG อ่านกระทู้
    5555+ กระทู้เเบบนี้รกโลกจริง ๆ
    เเล้ว...จะตอบให้รกทำ...ไร
    มีคนบอกว่าความฝันก็เหมือนคำสาบถ้าเราทำความฝันให้เป็นจริงไม่ได้เราก็ต้องตกอยู่ในคำสาบนั้นตลอดไป

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dark_007 อ่านกระทู้
    มันสนุกมากหรอครับไอ้มันติเนี้ย
    ถ้าคุณมาเล่นแล้วจะรู้ครับ สงครามชัดๆ!

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dark_007 อ่านกระทู้
    เเล้ว...จะตอบให้รกทำ...ไร
    มันสิครับ เล่นด่านรถไฟใต้ดินนี้มันโคดๆๆครับยิง rpg กันว่อนเลยครับ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwohzaxxx อ่านกระทู้
    1.เมื่อไหร่ Crack mp มันจะหลุดออกมา หละครับ
    ผมอยากเล่นมาก ๆ เลย

2.เเล้วเรื่อง Win7+Directx10 นี้ผมลำบากใจมากเลยครับ
    ผมคงเปลี่ยนเกมส์ไม่ได้เเต่ึคงต้องเปลี่ยนเครื่องตัวเองเเล้วหละ
    อยากจะถาม Gamer ทุก ๆคนที่หลุดเข้ามาในกระทู้ไร้สาระของผม
    ว่าต้องใช้วินโดว์ รุ่นไหนยังไง หรือหาโหลดได้ที่ไหน + วิธีลงด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    บอกอายุมาก่อนนน จะบอกวิธี

มันก็หนุกกว่า SF , PB , ava ,SA ,Xshot แหละว้า
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ปั้มอย่างเดียวเลยครับด่านนั้น

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    งั้นท่านก็รอ อีก 6-10ปี มันก็จะเปิดให้เล่นฟรีครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    1
    เจ้าของกระทู้มาก่อดราม่าเฉยๆละมั้ง
    จากไปไม่ตอบเลย

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    มันสิครับ เล่นด่านรถไฟใต้ดินนี้มันโคดๆๆครับยิง rpg กันว่อนเลยครับ
    555 พูดถึงด่านนี้ ผมก็ปั้มหัวใจอย่างเดียวอะ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: