ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238

[VelocityControl TV.] Cast Game อัพเดทเรื่อยๆ (Update 19 มี.ค.)

ต้องบอกก่อนผมเคยตั้งหลายทีแต่ไม่มีเวลาอัพ คราวนี้ว่างจริงๆละ จะมาอัพเดทให้เรื่อยๆละครับ เป็นรายการแคชเกมส์ของผมเองนะครับ ทำเพื่อความบันเทิงไม่ใช่ให้คนด่านะ

เข้าไปชมแชแนลผมได้นะครับ กดที่ชื่อได้เลยนะครับ ส่วนเพจของรายการก็มีนะครับกดตรงลายเซ็นเลยนะครับ!
    Main Channal รวมคลิปการแคชเกมส์ของผม เป็นแชแนลหลักนะครับอย่าลืม Subscribe ถ้าจะติดตามผลงานนะคร้าบ
    Sub Channal อันนี้ไว้รวมพวก MV ที่ผมทำหรือคอฟเวอร์เพลงต่างๆ และทริคด้านคอมก็อย่าลืม Subscribe เช่นกัน

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Latest 3 Clips : Main Channal
    Gyromancer Hands On Mission 1

Alan Wake : DLC The Signal #2

Alan Wake : DLC The Signal #1

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

Latest 3 Clips : Sub Channal
    Minecraft Mineture Science END

Minecraft Mineture Science #4

Minecraft Mineture Science #3

ช่องทางการติดต่อของผมนะครับ
    My Facebook : Alan Wake
    ส่วนถ้าอยากเจอผมในเกมออนไลน์ตอนนี้ก็คงไม่พ้น Battery Online ละครับชื่อ PrestoNxSlayer

อย่าลืม Subscribe ให้ผมด้วยนะครับให้ผมมีกำลังใจทำคลิปต่อไปนะคร้าบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย VelocityControlTV : 26th March 2012 เมื่อ 19:46
    Playing DOTA2 / อัพเดทแพตช์ทุกสัปดาห์ สดๆที่ JKG

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

l<(นครราชสีมา)>l
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ****ดด พี่เบคอน

กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    รับทราบครับ
    พี่เบคอน
    ความสนุกอยู่ที่ใจ เล่นยังไงมันก็มันส์
    FACEBOOK

กล่าวขอบคุณ
    10
    ดันหน่อยนะครับ ให้ความเห็นกันได้นะคัรบติดตามไปเรื่อยๆนะ
    Playing DOTA2 / อัพเดทแพตช์ทุกสัปดาห์ สดๆที่ JKG

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    * - - * ทำไมนักแคชมา JKG เยอะขึ้นเรื่อยๆเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    เสียงเบา มากคับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rikgamer อ่านกระทู้
    เสียงเบา มากคับ
    เสียงคลิปเบาใช่มะครับ พอดีขออภัยด้วยนะครับ คือตัวโปรแกรมตัดต่อมันทำให้เบาเองเร่งลำโพงมาอีกหน่อยละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    10

ขอบคุณทุกคนที่ยังติดตามรายการผมและซับสะไคร้เพื่อติดตามผลงานต่อไปจนถึง 350 ซับนะครับ
    ไม่ได้เอามาอวดใครแต่เป็นความภูมิใจของผมอย่างนึง คนแคชเกมส์คนอื่นที่ยังซับไม่เยอะก็สู้ต่อไปครับอย่าพึ่งท้อผมเป็นกำลังใจให้นะครับ
    แล้วก็จะทำผลงานดีๆออกมาเรื่อยๆ ไม่ให้คนซับเสียแรงกดนะครับ ^ ^

350 Subscribers

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ดันอีกครั้ง
    อัพคลิปใหม่ละนะ http://www.youtube.com/watch?v=rbGhQ_Yin-k&

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ซับให้นะครับ