ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1

Eric Salvatierra ผู้บริหาร eBay ถูกรถไฟชนเสียชีวิต [ซ้ำไม่เป็นไร]

Eric Salvatierra หนึ่งในผู้บริหารของ eBay ดำรงตำแหน่ง vice president of customer advocacy and operational excellence ถูกรถไฟชนเสียชีวิตเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา เหตุเกิดที่เมือง Menlo Park รัฐแคลิฟอร์เนียเวลาประมาณ 9:30 น. รถไฟขบวนดังกล่าวเป็นรถไฟขบวนรถชานเมือง Caltrain ที่วิ่งระหว่าง San Francisco, San Mateo และ Santa Clara ขณะนี้ยังอยู่ระหว่างการสืบสวนสาเหตุการเสียชีวิต โดย Oscar Salvatierra ผู้เป็นลุงของ Eric ให้การว่า “รู้เพียงอย่างเดียวว่ามีจักรยาน(หรือจักรยานยนต์)ของเขาอยู่ด้วย”

Eric Salvatierra อายุ 39 ปี มีลูกสาว 3 คน สำเร็จการศึกษาด้านการเงินจากมหาวิทยาลัย Georgetown ในปี 1994 หลังจากนั้นได้เข้าทำงานตำแหน่งนักวิเคราะห์หลักทรัพย์ที่ Goldman Sachs เป็นเวลา 4 ปี และยังเคยดำรงตำแหน่งซีเอฟโอให้กับ Skype อีกด้วย

ข่าวสั้นครับขออภัย

Credit : http://www.ohodownloads.com/software...8%B4%E0%B8%95/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ไว้อาลัย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ซวย : 3 ขอให้ไปดีๆน้า

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ตำแหน่ง vice president of customer advocacy and operational excellence
    Stay Hungry, Stay Foolish

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ช่วงนี้ ไมคนดังๆตายเยอะจัง

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    คนดังตายอีกละ - -

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    คนดีๆไปอีกคนเเล้ว ....

ทำไมคนเลวๆมันเยอะ+อยู่ทนทายาทจัง -*-

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpaceRB อ่านกระทู้
    คนดีๆไปอีกคนเเล้ว ....

ทำไมคนเลวๆมันเยอะ+อยู่ทนทายาทจัง -*-
    ที่จริงมันก็ไม่ได้ทนไรหรอกครับ
    แต่เพียงแค่ว่าเราไม่รู้เอง เพราะมันไม่มีค่าอะไรที่ต้องออกข่าวหรอก

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    R.I.P ไว้อาลัยด้วยครับ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeebaloon อ่านกระทู้
    ที่จริงมันก็ไม่ได้ทนไรหรอกครับ
    แต่เพียงแค่ว่าเราไม่รู้เอง เพราะมันไม่มีค่าอะไรที่ต้องออกข่าวหรอก
    กำลังจะบอกแนวๆนี้อยู่เหมือนกัน คนเลวตาย มีเกลื่อนกลาด ถ้าไม่ใช่พวกดังๆไม่มีคนมาปล่อยข่าวกันหรอก

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    ช่วงนี้ ไมคนดังๆตายเยอะจัง
    หรือว่า แอรอน แรมซี่ย์ ยิงอีกแล้ว เป็นไปตามกฏ ramsey's law
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt