ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

เกรด GPA ไม่ถึงหนึ่งต้องเรียน ซ้ำมั้ยครับ

ภาคเรียนที่สองผมทำตัวเหลวแหลกมาก เลยได้เกรด GPA ไม่ถึงหนึ่ง ผมต้องเรียนซ้ำมั้ยครับ!!

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ก็อยู่ที่ สถานศึกษาท่าน ว่า ต้องเกรด เท่าไหร่ ถึงจะไปเรียน ปีที่2ได้

ส่วนใหญ่ 1.75 1.5 2.00 1.00 แล้วแต่ ต้องถามอาจารย์ที่ปรึกษา

และ หากซัมเมอร์ได้ เกรดเกินเกณ ที่กำหนด ก็ไม่ต้องเรียนซ้ำครับ เอ่ออาจจะโดนทายเลยก็ได้

อาจารย์ที่ปรึกษาครับ ถามสิ

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    มหาลัยหรือมัธยมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    แล้วแต่หมาลัยครับ เกรดต่ำสุดจะไม่เหมือนกัน
    ส่วนใหญ่ก็ประมาณ 1.8 มั้ง
    ถ้าเป็นผม ผมจะซิ่วเรียนใหม่ครับ แต่บางที่เค้าให้รีรหัสได้ ถ้าวิชาพื้นฐานไม่แน่นเรียนยังไงก็ไม่รอดอยู่ดี
    เริ่มนับจาก 0 สิ่งที่ผ่านมาเก็บไว้เป็นบทเรียน
    ถ้า ปี1 ยังไม่สายครับ (เพราะยังเนียนอยู่กับรุ่นน้องได้)
    ว่าแต่ จขกท. ปีไหนแล้วครับ

ตามคุณ bararasza บอกเลยครับ ปรึกษาอาจารย์ดีที่สุด

Edit
    ปัญหาเรื่องเกรดส่วนใหญ่จะเป็นมหาลัยหนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Narubet : 22nd March 2012 เมื่อ 13:20

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ม.5 ขอรับ (อีกรหัส)

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    พี่ผมโดนรีทายอ่ะ = = เรียนวิศวะคอมไม่จบเจอรีทาย เลยไปเรียน สถาปัต จบมาเปิดอู่แข่งรถ = =" เกรดมันไม่ถึง 1.5 อ่ะครับเลยโดน = = ผมก็ไม่รู้ชีวิตมหาลัยอ่ะนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ผมอยู่ ม.5 ครับ ผมเป็น จขกท. (มันเป็นรหัสน้องอะครับ อันนี้รหัสผม)

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icesang2007 อ่านกระทู้
    ผมอยู่ ม.5 ครับ ผมเป็น จขกท. (มันเป็นรหัสน้องอะครับ อันนี้รหัสผม)
    แง่วว งั้นผมไม่รู้ครับผมเพิ่งม.2จะขึ้น3

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    เหอะๆ
    ปัญหาอยู่ม.5
    คำตอบอยู่มหาลัยทั้งนั้น

สำหรับโรงเรียนผมนะครับ
    ถ้าเกรดไม่ถึงหนึ่งช่วงปิดเทอมจะต้องลุยแก้ให้ได้ถึง
    แล้วก็มีช่วงหลังเปิดเทอมใหม่อีกอาทิตย์สองอาทิตย์ให้แก้