เริ่มที่ หน้า index.html มันจะมีลิ้งที่เชื่อมพวก ไฟล์css,js จากที่อื่น ใช่ไหมครับบ แต่ถ้าเราอยากจะเพิ่มลูกเล่น โดยที่ลูกเล่นใหม่มันต้องแยกไฟล์ css,js อีกที่หนึ่ง

อยากทราบว่าเราจะต้องเขียนลื้งเชือมcss,jsยังไงให้มันใช้กับลูกเล่นอันใหม่เท่านั้นโดยที่อันอื่นก็ไม่ได้ใช้ร่วมด้วย

ปกติลิ้งจะดป็นแบบนี้ใช้ไหมครับ

โค้ด:
<script type="text/javascript" src="#.js"/>
<link href="style/style.css" rel="stylesheet" type="text/css" />
แล้วอันที่ต้องระบุเขียนไงครับทำได้หรือป่าว

ผมมือใหม่มีอะไรผิดพลาดก็อภัยด้วยนะครับ