ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569

มาเล่าเหตุการณ์ โหด ๆที่สุดในชีวิตที่คุณได้ทำกันครับ !

สวัสดีครับ มาเล่าประสบการณ์ ที่คุณๆทั้งหลายได้เคยทำลงไปที่มัน แสบ โหด จี๊ดที่สุดมาแชร์กันครับ ยิ่งถ้าแถมประโยคให้ข้อคิดยิ่งดีครับ มาผมเปิดนะ !

ของผมอ่ะหรอ สำหรับหลาย ๆคนอาจจะคิดว่าการโดดเรียน เป็นสิ่งที่จี๊ดแต่สำหรับผมตอนม.1มันไม่ใช่ ! ตอนม.1 ประมาณตี1กว่า ๆของวันเสาร์ที่เท่าไหร่จำไม่ได้ = = พวกผมไปดักตีอริ พวกหมู่บ้านนั้น มีคนกระโลหกร้าว กะซี่โครงหัก อยู่ 2-3คนจากพวกผม 10กว่า = =" วันต่อมาผมกะเพื่อนได้ไปเล่นอยู่ที่ สวนสาธารณะแห่งหนึ่ง พวกหมู่บ้่านนั้นมันยกพวกมาเลย = =" มากัน5-6คนนี่แหละ มันมาพร้อมไม้เบสบอล เหล็ก พวกผมโทรหาเพื่อน ให้มาช่วย == " พวกนั้นก็วิ่งกรูกันมาแล้วว วว !! พวกผมเลยสู้ครับ วิ่งไปสู้ไป = =" จนพวกผมเป็นหมาจนตรอกอ้ะ ผมเลยเจอเก้าอี้แบบพับอ่ะครับ ทำไร้ได้ทำเลย จับฟาดสุดแรงแล้วเอาคอมันใส่เก้ากี้กระทืิบแล้ววิ่ง แล้วผมก็เจอเบสบอล เลยหลับ ส่วนเพื่อนผมน่ะหรอ แขนหักครับ ผมตื่นอีกที หัวโนโคตร ๆ ตำรวจมาถามผมเลย = = ว่าใครเอาเก้าอี้งัดคอมัน ผมก็ บักมาร์ค ครับ ผมรู้แต่ว่าโดนไม้เบสบอลฟาด แล้วผมก็หลับต่อ ส่วนเพื่อนคนนั้น หุหุ ~ พ่อมันใหญ่ครับเลยไม่เป็นไร ส่วนไอ้ที่โดนก็ คอใส่เฝือกครับแต่ไม่ได้หักนะ = =" แล้วพ่อ แม่ผมก็ร้องไห้ใหญ่เลย นั่นคือประเด็นทำให้ผม เลิกแว้น เลิกทำอะไรชั่ว ๆ เลยครับ ผมเกิดจิตใต้สำนึกขึ้นมา กูทำแบบนี้มันถูกแล้วหรอ มันดีแล้วหรอ ? กูทำลงไปได้ไงกูเป็นลูกคนเดียวนะเฮ้ยแล้วผมก็ร้องไห้คนเดียวน่ะครับ ผมเลยขอโทษทุก ๆคนแล้วขอโทษ พ่อแม่ จากวันนั้นผมก็ยังขับรถเล่นอยู่ แต่ไม่ตีคนไม่สูบบุหรี่ ไม่กินเหล้า เบียร์ อีกเลยน่ะครับ ปัญจุบัญนี้คนที่ดึงผมให้มาอยู่กะแก้งค์รถยนต์ ก็พี่ผมเอง พี่ลูกอาอ่ะแต่สนิทกันเหมือนพี่น้องท้องเดียวกันครับ ผมเคยสูบม้า สูบกัญชา 555 ' เยอะแยะ แต่ดูดไปได้อะไร เสียอย่างเดียว 400 ซื้อม้า 400ได้และกับข้าวอาทิตย์นึง ได้ไล่เม็ด ได้เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ล้างรถ ดีกว่าเอามาซื้อของพวกนี้ดูด ! เรื่องที่ผมเล่ามาทั้งหมดคือชีวิตจริงผมครับ เมื่อปีกว่า ๆ ตอนนี้ ม.2จะขึ้น 3 ครับ

ขออยากจะบอกพวกที่หัดแว้นหรือเริ่มเข้าสู่วงการนี้ การที่พวก*** ไปนั่งสูบยา แดกเหล้า ดูดม้า ดูดกัญชา อย่าคิดว่า***เท่ห์ หรือ ***คิดว่า***เท่ห์ เออ ถุ้ย ! มีแต่คนสมเพช สังคมรังเกียจ อายุแค่ 14 15 16 17 18 มาลองของพวกนี้ คิดว่ามันดีหรอ แล้วใส่ชุดนักเรียนนั่งดูดยาน่ะ มันไม่เท่ห์เลย เสียชื่อ โรงเรียนของพวก*** เสียชื่อวงศ์ตระกูลพวก*** ถึงพวก***จะไม่คิดถึงโรงเรียน แต่ก็ขอให้คิดถึง นามสกุล ที่***ได้ปักไว้ในเสื้อนักเรียนเถอะครับ ! สงสารพ่อแม่ครับ*ขออณุญาติใช้คำหยาบครับ คิดถึงอดีตผมแล้วมันโมโหน่ะครับไม่อยากให้ คนรุ่นหลังเป็นแบบนี้

** กระทู้นี้ไม่ใช่กระทู้ จับผิดคำเขียนผิดครับ ! ฉะนั้นอย่าจับผิดครับ

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vistalounder อ่านกระทู้
    เยี่ยมครับผมว่าพี่น่าจะไปคนอวดผีนะครับ
    เย้ยย ไปทำไมอ่ะครับ = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    อดีตผ่านมาใช่ย่อยเหมือนกัน แต่ไ่ม่อยากเล่าให้นึกถึง เพราะมันเสียเพื่อนไปเหมือนกัน TT

ตอนนี้ตั้งใจเรียนแล้วครับ 555555555555555555555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Blog Entries
    1
    อดีตมันก็นะครับ สิ่งที่เจ็บปวดที่สุด คือผมเคยจ้างคนรู้จักฆ่าคน แต่ก็โดนหักหลังแล้วเอาเงินไปแทน

- -*โง่ไหม ช่างมันเถอะเสียค่าโง่เจ็บใจ ปล่อยให้ความโกรธ ครอบง้ำบ้างที่คนเราทำไปเพราะอยากเป็นที่ยอมรับ

หรือ ความยิ่งใหญ่ หรือจะเพื่ออะไรก็ช่างตอนนี้ ก็แค่ทำสิ่งที่มี หรือ สิ่งที่เราจะทำให้ชีวิตเราเป็นสุขและไม่เดือดร้อน

ก็ดีที่สุดและ ถึงแม้อดีตมันจะสอนเรา แต่เราแก้มันไม่ได้ ถึงแม้มันจะเป็นเรื่องบ้่าๆ บ้อๆเลอะเทอะบ้างก็เถอะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    โหดที่สุดของผมก็คือปวดอึแล้วไม่มีห้องน้ำ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    วันนี้ผมเพิ่งเจอ เหตุการณ์ โหดๆมาครับ นั่นก็คือ เพื่อนผม 2 คนมา OGC บ้านผมครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

A7X foREVer
    กล่าวขอบคุณ
    1,861
    ได้รับคำขอบคุณ: 985
    1
    เคยแต่น้าลุงผมอ่ะ สั่งเก็บคนไป 1 คน แล้วเขาเครียดเป็นปีเลย มานอนอยู่ที่บ้านผมกับพ่อผม พ่อผมก้น้องชายลุงอ่ะนะ ก้ปลอบใจ พาไปวัดไปอะไร แต่ลุงเขาก้เครียดมาก ร้องไห้บ่อยด้วย เรื่องมันยาวง่ะ T T ง่วงซะแล้ว
    [CENTER][B]Avenged Sevenfold foREVer

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผม...ยังไม่มี ยังไม่ได้เจออะไรโหดๆ เจอแต่ตอนยังเด็กๆแต่ก็ยังไม่มีอะไรมาก ก็ไม่มีอะไรจะเล่า

แต่ก็ฝากบอกไว้ว่า อย่าเดินล้วงเป๋า มันไม่ดีเลย (ผมจะมีเรื่องหลายครั้งก็เพราะ ชอบเดินล้วงเป๋านี้หละ)
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ของผมก็ไม่มีไรมากครับ ยิงคนตายไป3-4 คน พอสำนึกได้ก็เกือบสาย เล่าแค่นี้พอครับ ไม่อยากคิดถึง

ผมขอเตือนทุกท่านนะครับ อดีตที่ผ่านมาแล้ว เราไม่อาจย้อนกลับไปแก้ไขได้

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    ส่วนผม... จำไม่ได้ล่ะ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมดิ เจอมากับตัวเอง โคตรโหด โคตรเสียว

ตอนที่ผมซื้อรถกระบะ 4 ประตูป้ายแดงใหม่ๆ ด้วยความคะนองขับรถไปเที่ยวร้อยเอ็ดกับเพื่อน

ตอนนั้นผมยังขับไม่ค่อยแข็ง อ้อ ลืมบอกว่ารถผมเป็นเกียร์กระปุกนะครับ จะขับยากกว่าออโต้หน่อย

ผมขับรถขึ้นเขาจะไปไหว้พระ ด้วยความไม่รู้ขับมาเหยียบ 140 ใส่เกียร์ 5 มาเพลินๆ มารู้ตัวอีกที เฮ้ย เรากำลังขับรถขึ้นเนินเขาอยู่นี่หว่า

ความเร็วลดต่ำลง เรื่อยๆ ผมไม่ทันได้เปลี่ยนเป็นเกียร์ต่ำ รถกระตุกดับซะก่อน ตอนนั้น เลิ่กลั่ก ใจไม่ดีเลย สตาร์ทเครื่องเข้าเกียร์ 1 รถก็ดับอีก

เป็นยังงี้อยู่ 4-5 ที ทีนี้ทั้งเบรค ทั้งครัทซ์ แข็งเหยียบไม่ลงเลย ไม่รู้เป็นไร รถก็ถอยสิครับ ถอยลงด้วยความเร่งตามแรงโน้มถ่วงโลก

ผมทำอะไรไม่ถูก หมุนพวงมาลัย ไปมาอยู่อย่างนั้น ไม่นานรถก็ ถอยลงข้างทาง ไปชนเสาหลักไมล์ คนกระบะท้ายผมกระเด็นไปไกลหลายเมตรเลย

โชคดีไม่มีใครตาย แต่รถผมพังไปครึ่งคัน กระบะท้ายพังยับเยิน โชคดีที่มีประกันขั้นหนึ่ง ไม่งั้นคงเครียดกว่านี้ = =

แต่ที่เด็ดกว่านั้นคือ ห่างจากจุดที่รถผมตกไปไม่ถึง 10 เมตร เป็นเหวครับ ''เหว'' ครับเหว ตกไปตายแน่นอนทั้งคัน

นับว่าโชคดีที่ผมหมุนพวงมาลัยมั่วๆในเสี้ยววินาทีนั้นเลยรอดจากความตายไปได้

ทุกวันนี้ผมกลายเป็นโรคกลัวทางชันไปเลยครับ มันฝังใจ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    อยากฟังเรื่องโหดของผมใช่มั๊ยครับ ยาวแน่งานนี้ มาๆผมจะเล่าหล่ะ

"คืองี้ เมื่อวานซืนตอนเวลา ตี 2 กว่าๆ ผมนั่งเล่นคอมอยู่แล้ว ทันใดก็มีแสงเข้ามาจากทางหน้าต่าง มันสว่างสุดๆซึ่งทำให้ผมแสบตามากๆ
    ช่วงเวลาที่ผมหลบแสงนั้น ก็คิดขึ้นได้ว่า "แม่มชาวไซยาบุกแน่ๆ"แล้วทันใดก็มีเสียงเหมือนตึกถล่มข้างหลังบ้าน ไม่รอช้าผมรีบวิ่งจากชั้น 2 ของบ้าน
    ลงไปดู ทันทีที่ผมเปิดประตูหลังบ้าน ก็เห็น เบจิต้า เดินออกมา !!! ไม่รอช้าผมพุ่งเข้าไปเตะที่ยอดหน้าของเบจิต้า !!! เขาช่างแข็งแกร่งเหลือเกิน !!!

เขารับลูกเตะของผมได้ แล้วก็ต่อยสวนกลับมาซึ่งมันทำให้ผมปลิวมากระแทกกับกำแพงหลังบ้าน....ไม่รอช้าเบจิต้าคนนั้นก็ พุ่งเข้ามาเตะที่ยอดหน้าของผม
    ผมซึ่งยังไม่ทันตั้งตัวก็โดนเข้าไปเต็มที่....จุกมากครับจุกจริงๆ !! ผมรู้สึกตอนนั้นว่าเจ็บหน้ามากๆ สติเหมือนเกือบหลุดลอย....ทันใดเบจิต้าก็ยกผมด้วยมือเดียว
    แล้วพูดกับผมว่า

"คาคาล็อต แกอ่อนลงไปเยอะนี่น่า" ผมก็ตอบกลับไปว่า
    "ผมไม่ใช่ คาคาล็อต ผมคือ...คาเมนไรเดอร์ V3" พูดเสร็จผมก็แปลงร่างในเวลา 3.58 วินาที !! แล้วก็ต่อยไปที่ลำแขนของเบจิต้า
    ซึ่งมันทำให้แขนของเขาขาดท่อนไป !! ไม่รอช้าผมยกศอกแล้วฟันไปที่คางของเบจิต้า เขาอุทานออกมาเสียงหลงว่า "แม่จ๋า" แล้วก็ปลิวไปกระแทกกับกำแพงบ้านผม
    ผมพุ่งเข้าไปแล้ว ใช้สนเท้ากระทุ้งหน้าของเบจิต้า หัวของเขาแตกดัง "แผละ" และยุบลงไปบนพื้น ...
    แล้วในที่สุด ผมก็ชนะ ในทันใด....

เป็นไงครับ เรื่องที่โหดที่สุดในชีวิตผม .....
    ฮาๆนะครับ แค่อยากให้ยิ้มกันบ้าง ขอบคุณครับ !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย safeza00 : 20th March 2012 เมื่อ 01:06
    ถึงพวกนายจะโพสมากเป็น 1,000มู้ก็ตามแต่...แต่มันก็ไม่ได้ทำให้**พวกนายใหญ่ขึ้นมาหรอกนะ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    โหดที่สุดของผมก็คือปวดอึแล้วไม่มีห้องน้ำ
    ของผมเดินขึ้นดอยสุเทพ
    ปวดขรี้ตั้งแต่ก่อนเดินขึ้น
    เดินขมิบเป็น10กิโล
    ถึงยอดดีใจมีห้องน้ำ
    .
    .
    .
    .
    .
    อนิจจาคนเต็ม....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chanwitpop : 20th March 2012 เมื่อ 00:54

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนพวกผมกับเพื่อน ไปงานสถาปนา เทคโนแห่งหนึ่ง
    ผมไปกับเพื่อนก็ไม่มีไร เฮฮาปาร์ตี้ จะไปบวงสรวงองค์พ่อ
    แต่พอพิธีเสร็ขากลับ
    มันมีนักศึกษาที่ไหนไม่รุ 20 คน มายื่นฝั่งตรงข้างถนน
    ทั้งๆที่ก้ไม่รุเรื่องไร
    ****ก็ปาก้อนหิน ใส่นักศึกษาสถาบันเดียวกับผม
    พวกคณะอื่นก็กรูกันเข้าไปก็ควักปืนยิงบ้าง มีดบ้าง ไม้บ้าง
    มีดพับบ้าง
    ขวดแก้ง อะไรต่อมิอะไร
    ปาใส่กัน
    ผมกับเพื่อนหนีตายกันแทบไม่ทัน
    พลัดหลงกันไปคนละทาง
    ผมละงงจริงๆ
    จะมาตีกันทำไม
    ดีนะรอดมาได้
    Hard Core Sex

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    ดีมากครับ เอาไปเลย +1

กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ม.2ขึ้นม.3มันยังเปลี่ยนแปลงทันนะครับ ผมตอนนี้ก็ยังกินเหล้าอยู่ครับบุหรี่พยายามเลิก แต่ที่ผมจะไม่มีวันยุ่งคือยาเสพติดครับ มันน่าลัวกว่าที่คิดครับเพื่อนผมเคยติดไอซ์จนเกือบตายมาแล้วปัจจุบันมันเลิกแล้วครับ ผมไม่ชอบเด็กแก๊งครับมันชอบหมาหมู่แต่เด็กแว้นผมไม่ชอบตรงที่มันมาขับรถเสียงดังแถวบ้าน ส่วนเรื่องตีกันจนบาดเจ็บก็เรื่องปกติของวัยรุ่นผู้ชายครับ ผมก็เคยที่จะไปร่วมกระัทืบใครสักคนแล้วก็โดนเค้าเอาคืน วัยรุ่นมันเป็นวัยเปลี่ยนชีวิตครับทำอะไรคิดดีๆก่อนทำ ก่อนที่จะไม่มีโอกาสทำ
    แค่คิดดีทำดีก็พอ...

กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    จขกท. เจ๋งมากครับ +1 เตือนทุกคนเลยนะครับ ยาเสพติดทำให้หมดอนาคตเลย จริงๆนะครับ อย่าได้เเม้เเต่ลอง

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมโดนคู่อริยิงเเขนครับ ใช้ปืน .38 ไทยทำ จำได้ตอนนั้นเฉียดตายสุดๆล่ะ ถ้าผมหั่นข้างล่ะก็ กระสุนพุ่งเข้าหัวเเน่ๆ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[["ใต้ทางด่วน"]]
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ของผมคงเป็น กระทืบแฟนอ่ะครับ จับได้ว่าเค้าคุยกับคนอื่นเตะหน้าทิ่มเลยครับ
    LaTiNo

กล่าวขอบคุณ
    3,938
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เรื่องโหดของกระผมนั้นก็คือ กระผมนั้นได้โดนเจ้าเอเลี่ยนกัดจนกระทั่งศรีษะของกระผมนั้นขาดลงอย่างน่าหดหู่จิต แต่โชคดีที่กระผมมีความอึดมากมาย กระผมเลยรอดพ้นจากความมรณามาได้ด้วยประการฉะนี้แล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย new13th : 20th March 2012 เมื่อ 10:10

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ของผมครับ คือ วันนั้น ไปทะเลมา ก็นั่งรถ อะไรไม่รู้อะ คล้ายๆ รถตู้ แต่ใหญ่กว่ามาก แล้ว ไปกับครอบครัว

ที่นี้ขากลับ ไอรถเราก็ขับไปดีๆ มีกระบะที่ไหนไม่รู้ โผล่มา แล้วเบรกไม่ทัน ชนอย่างแรงเลยครับ แล้วขณะที่รถกำลังหมุน

รถน้ำมันคันใหญ่ๆ อะครับ ยาวๆ เขาก็เบรกไม่ทัน มาชนรถผม แล้วก็มีรถยนต์ธรรมดา สัก คันสองคันมากชนอีกด้านครับ

พอหยุดหมุน โชคดีไม่มีใครเป้นไรเลยครับ อย่างมากหัวแตก

พอเสร็จพ่อผมลงไปคุยกับ ไอคนขับรถกรบะครับ ว่าขับยังไง มันก็ไม่ตอบครับ แต่เสือกตอบว่า ทีรถผมยังไม่เป็นไรเลย ( แต่รถของผมอะครับ เละไม่มีชิ้นดี ด้านหน้าด้านหลัง )

พ่อผมซัดหน้า เลยครับ ทนไม่ไหว เห็นแก่ตัวมาก
    Avenged Sevenfold

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ดของผมเหรอ
    ก็ประมาณตอนม.3
    มันมีเพื่อนห้องเดียวกันนี่แหละที่มาใหม่ มันมากวนผมขณะเรียนอยู่ ครูก็ไม่ว่าอะไร ผมก็บอกให้มันหยุด มันก็ไม่หยุดซักที กวนตีนอยู่นั่นแหละแอบตบหัวผมบ้าง โยนเศษอะไรมาบ้าง
    มาเขียนใส่สมุดผมบ้างผ่านไปประมาณ 1 ชั่วโมง ผมทนไม่ใหวเลยจับเอาคัตเตอร์ของเพื่อนข้างๆ เสียบมัน ทีแรกกะเอาตาย ดีที่โดนแค่เฉียดอก มันวิ่งหนีไปฟ้องครูทันที ผมก็ซวยโดนผ.อ.เรียกไปหา
    ก๊คุยไปมาก็ตกลงกับ ผ.อ. ได้ พอกับหอมาประมาณ 4 ทุ่มเจอหนัามันอีก มันพาพี่มันมาด้วย6-7คนโครตหมาหมู่อะ ผมก็วิ่งสิครับ แต่โชคร้ายวิ่งไม่ทันโดนจับหลังคอเสื้อไว้
    ผมพอเห็นว่าไม่รอดก็กลับหลังหันชักคัดเตอร์ที่พกไป ร.ร. ตลอดแล้วฟันแทงมั่วเลย จนพวกม.6 มาแยก ก็ดูแผลแต่ละคนถือว่าผมได้กำไล เพราะผมแค่หัวแตก&ฟันหัก 2ซี่และกระดูกซี่โครงร้าว
    ส่วนพวกมันก็โดนไปเลือดอาบหมด เย็บไป3-4 เข็ม ก็คัดเตอร์แถมพิ่งซื้อด้วย คมมากอะ ผมเห็นแผลแล้วเจ็บแทนมันเลย จากนั้น เรียกผู้ปกครอง ย้ายร.ร.

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    โดดมดกัดโหดที่สุดแล้ว ฮ่าๆๆๆ

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ของผม ตอนบอลโลก 2010 บราซิลตกรอบ คืนนั้นแทบร้องไห้

และอีกอันนึง คันแล้วไม่เกา ทรมานโคตร

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    โหดสุดฆ่าคน....ในเกมอะเป็นหมื่นๆคนเลย ฮาาาาาาา