ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

Lightbulb ถ้าทำแบบนี้จะผิดไหม ?

ถ้าสมมติ ผม โพสลิ้ง แบบเว็บบิท ต่อจากโพสขอบคุณ

เช่น
    ขอบคุณมากครับ เกมส์นี้น่าเล่นมากครับ

ปล.ฝาก เว็บหน่อยครับ...

อยากถามว่า มันผิดกฎบอร์ดไหมครับ

ขอบคุณครับ
    I Love Ma' Core i5 - 2300 @2.8 GHz :: 6GB of RAM :: Nividia GT 440 ASUS 1 GB :: 1 TB of HDD :: ASUS P8H61-M .. Yaa !!>Nt&Me< ACL'27 http://diffent.igetweb.com

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    เป็นเว็บ ที่คุณ ทำเอง รึป่าวล่ะ ครับ ถ้าไม่ใช่ (ในความคิดส่วนตัวนะ) มันเหมือนเป็นการแฝงโฆษณา นะครับ
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    ไม่ควรครับเพราะ ถ้าหากว่าทำได้เนี่ย คนอื่นๆจะทำมั้ง จะมีแต่คนเข้ามาโพสขอบคุณครับ แล้วก็ฝากลิ้งค์เป็นเหมือนการปั้ม แบบนืงนะครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    Blog Entries
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoD_NooB อ่านกระทู้
    ไม่ควรครับเพราะ ถ้าหากว่าทำได้เนี่ย คนอื่นๆจะทำมั้ง จะมีแต่คนเข้ามาโพสขอบคุณครับ แล้วก็ฝากลิ้งค์เป็นเหมือนการปั้ม แบบนืงนะครับ
    ขอบคุณคับเคยเห็นช่วงหนึ่ง ผมยังงงๆมีคนมาโปรโมทเกมดาก้อนเนสอ่ะครับ 2 ยูสเซอร์เห็นทำกัน

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 000TripleZeRo000 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับเคยเห็นช่วงหนึ่ง ผมยังงงๆมีคนมาโปรโมทเกมดาก้อนเนสอ่ะครับ 2 ยูสเซอร์เห็นทำกัน
    เออ ใช่ ผมก็เห็น มันผิดกฏไม่น้า - -(แต่ก็น่าจะผิดอ่ะแหละ หรือไม่?????)
    : Bless or Death :

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ
    I Love Ma' Core i5 - 2300 @2.8 GHz :: 6GB of RAM :: Nividia GT 440 ASUS 1 GB :: 1 TB of HDD :: ASUS P8H61-M .. Yaa !!>Nt&Me< ACL'27 http://diffent.igetweb.com