ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 76

Cool ไอ้โหดผจญฯโลกกว้างSHANK [ PC ][ MF / 10 PART / Full / 1.75GB ]

จะเป็นเกมแนวแอคชั่นเดินข้างๆ (side-scrolling) พัฒนาโดย Klei Entertainment กล่าวถึง hank ตัวละครเอกของเกมต้องล้างแค้นผู้ที่อยู่เบื้องหลังทุกๆครจากการลักพาตัว ผู้หญิงอันเป็นที่ รักไป ในตอนนี้เขาได้กลายมาเป็นนักฆ่าที่จะต้องต่อสู้ผจญผ่านเหล่าผู้ร้ายมากมายใน การแก้แค้นนี้ กราฟฟิคในเกมเป็นแบบ Violent graphic novel art style ซึ่งมีลักษณะเฉพาะตัวและดูรุนแรง ในแบบ 2-D animation ระบบ Weapon-based combo system ให้คุณได้ทำคอมโบได้อย่างไม่จำกัดจากอาวุธมากมาย รวมถึงระบบ Two-Player Local Co-Op ให้คุณได้ Team up ไปกับเพื่อนคุณ และอีกมายมายให้คุณได้ลองสัมผัส ในเกมยังมี มีด ไปจนถึง Chainsaw ในการต่อสู้ระยะประชิด และเป็นหนึ่งในปืนต่างๆที่สามารถนำมารวมกันเป็นคอมโบต่างๆ

ระบบปฏิบัติการ : Microsoft Windows XP / Windows Vista / Windows 7
    CPU : Intel Core 2 Duo E6600 at 2.4 GHz / AMD Athlon 64 X2 5200+
    การ์ดจอ : 512 MB VRAM – NVIDIA GeForce 8600GTS / ATI Radeon HD 4670
    แรม : 2 GB RAM
    เนื้อที่ : 4 GB of free Hard Drive space
    Sound Card: DirectX Compatible
    Direct X : 9.0c
    Controls : Keyboard & Mouse ใช้จอยได้
    Installation : DVD-ROM Drive

PART1/10 | PART2/10 | PART3/10 | PART4/10 | PART5/10
    ----------------------------
    ----------------------------
    PART6/10 | PART7/10 | PART8/10 | PART9/10 | PART10/10

ขอให้เครดิตตามชื่อไฟล์ครับ Creditz: คุณ Milano ครับ (:

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อิอิ คนแรกเลย ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    part 6 พังครับ แก้ด่วนๆ

กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แล้วซ่อมได้ไหมครับ ผมกำลังว่าจะโหลด ถ้าพังจริงๆผมจะได้ไม่โหลด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากๆๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 110370214266 อ่านกระทู้
    part 6 พังครับ แก้ด่วนๆ
    กด ALT+R ซ่อมได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้ 100% ครับผม แจ๋วจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับผม