ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755

[ผู้ชายนะครับ] ปัสสาวะเเล้วเเสบๆคันๆน่ะครับ

เป็นมา 2-3 วันเเล้ว ผมเป็นคนนอนดึก ตื่นบ่าย ช่วยตัวเองไม่บ่อยมาก 2-3 วันมานี้พอปัสสาวะเเล้วจะรู้สึกเเสบๆคันๆนิดๆตรงปลายอวัยวะเพศ เเต่ปัสสาวะได้ปกตินะครับ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับการนอนมากไปเเล้วไม่ได้ขับถ่ายออก หรืออย่างไรครับ? ขอคำเเนะนำด้วย อายุ 15 ครับ

ปล.ชอบกินมาม่าตอนดึกด้วยนะไม่รู้เกี่ยวปล่าว -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    ผมเคยเป็นนะ แต่ผมสันนิษฐานว่าน่าจะล้างไม่สะอาด(รึเปล่า) ตอนอาบน้ำลองรูด แล้วเอาสบู่ทาดูครับ แล้วล้างให้สะอาดนะ ลองดูนะเผื่อหาย
    มาม่านี่ไม่น่าจะเกี่ยวนะ ถ้างั้นคนที่กินมาม่าตอนดึกก็คันกันหมดอ่ะดิ

ปล.ขอให้หายไวๆเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    เป็นกันทุกคนล่ะคับ(น่าจะ) เพราะผมก็ยังเคยเป็นเลยน่ะ ปัสสาวะ แล้วแสบ เป็นเรื่องปกติคับ

กล่าวขอบคุณ
    707
    มันไม่หายไปเลยอ่ะครับเเบบว่ารู้สึกคันๆข้างในหลังจากปัสสาวะเเล้วอ่ะครับ เข้าห้องน้ำไปเมื่อ 5 นาทีที่เเล้วยังรู้สึกคันๆอยู่นิดๆเลย ภายนอกก็ไม่ได้สกปรกอะไรด้วยนะ ล้างสะอาดตลอด -*- เเบบว่าอยากจะเกาก็เกาไม่ได้มันคันข้างใน

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ดื่มน้ำน้อยเปล่าครับ????

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    จาบอกว่าทุกคยต้องเคยเป็นครับ เป็นบางครั้งที่เราไม่ได้ทำความสอาด หรือ เราดึง หรือ จับ ๆ มันมากเกินไป
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    ดื่มน้ำน้อยเปล่าครับ????
    พยายามดื่มให้มากอยู่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OVLENG
    จาบอกว่าทุกคยต้องเคยเป็นครับ เป็นบางครั้งที่เราไม่ได้ทำความสอาด หรือ เราดึง หรือ จับ ๆ มันมากเกินไป
    หมายถึงรูดขึ้นรูดลงเหรอครับ -*-

ปล.ผมเเคลน S3XY นะชื่อ thermite

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Valentine. อ่านกระทู้
    พยายามดื่มให้มากอยู่ครับ

หมายถึงรูดขึ้นรูดลงเหรอครับ -*-

ปล.ผมเเคลน S3XY นะชื่อ thermite
    อ้าว !!! ซะงั้นเเคลน S3XY โหดมากเหอะ !!! ไม่ได้ว่ารูดขึ้นลงน่ะ หมายถึงมือเราไม่สะอาดน่ะครับ ไปจับก็ รักษาล้างไห้ดี ๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    กินเผ็ดมากก็มีส่วนนะ เรื่องจริงนะ ฉี่จะเผ็ดตามอาหารเผ็ดที่เรากินเข้าไป จะทำให้แสบๆ ร้อนๆ คันๆ ตรงปลาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ล้างให้สะอาดครับ ระวังเป็นหนองในนะครับ อาการแบบนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artistcho อ่านกระทู้
    ผมเคยเป็นนะ แต่ผมสันนิษฐานว่าน่าจะล้างไม่สะอาด(รึเปล่า) ตอนอาบน้ำลองรูด แล้วเอาสบู่ทาดูครับ แล้วล้างให้สะอาดนะ ลองดูนะเผื่อหาย
    มาม่านี่ไม่น่าจะเกี่ยวนะ ถ้างั้นคนที่กินมาม่าตอนดึกก็คันกันหมดอ่ะดิ

ปล.ขอให้หายไวๆเด้อ
    เอาสบู่ทา O_O แสบหนักกว่าเดิม -_-

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ที่นี้กลายเป็น เพศศึกษาไปเเล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ตรวจสอบ อ่านกระทู้
    ที่นี้กลายเป็น เพศศึกษาไปเเล้ว
    กระทู้นี้ยังดีกว่า Fap วันละกี่ครั้งนะครับ ^ ^
    ปล.ผมก็เคยเป็นครับรู้ศึกแสบๆอ่ะ -v- จนไม่อยากจะฉี่เลยอ่ะ

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมก็เคยเป็นนะ แต่มันก้หายไปเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย August : 21st March 2012 เมื่อ 14:02

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ H.S. อ่านกระทู้
    กินเผ็ดมากก็มีส่วนนะ เรื่องจริงนะ ฉี่จะเผ็ดตามอาหารเผ็ดที่เรากินเข้าไป จะทำให้แสบๆ ร้อนๆ คันๆ ตรงปลาย
    ยืนยันอีกเสียงครับ ว่ากินเผ็ดมีส่วนเพราะผมสังเกตุอยู่ว่าเพราะอะไร แล้วมันก็ตามนั้นแหละครับ

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    คัจู๋ไม่รู้เป็นอาไรรร...ล้อเล่นครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันแหะๆ(แล้วโพสทําไม)

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ทำไมผมยังไม่เคยเป็นหว่า รึผมเด็กอยู่ 555

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    ผมก็เคยเป็นเหมือนกันนะ คือตอนจะ FAP แล้วเอามือไปจับแม่มม แสบหมดลมทำเลย แต่ตอนไปฉี่ก็เคนเป็ยอยู่นะครับแล้วมันก็หายไปเองง่ะ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เป็นนิ้วครับ เิกิดจากการจับตัวของตะกอนแคลเซียมคาร์บอนเนตครับ มีวิธีที่ทำให้มันสลายพันธะอยู่แต่ลืมแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ผมเคยเวลาเยี่ยวแสบมากตรงหัวมันเลยครับ...ดื่มน้ำเยอะๆปัสสาวะให้ตรงเวลาครับ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    707
    ขอบคุณครับ ตอนนี้เริ่มเเสบน้อยลงเเล้ว เเต่ยังคันอยู่นิดๆ -*- เรื่องหนองในคงเป็นไปไม่ได้หรอกครับ ยังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์เลย[15 เองจะบ้าเรอะ ]

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    มีอาการอื่นด้วยมั้ยครับ ?
    มีเพศสัมพันธ์ มาหรือไม่ ?
    ถ้ามีอาจจะเป็นหนองใน หรือเกิดแผลในท่อปัสสาวะครับ

หรือ อวัยะถูกกระทบแรงๆมาหรือเปล่า ?
    ถ้าใช้ แสดงว่า เกิดแผลในท่อปัสาวะครับ ปล่อยไว้หายเองได้

อั้นปัสาวะ นานๆบ่อยมั้ย?
    ถ้าใช่ แสดงว่า เป็นกระเพาะปัสสาวะ อักเสบครับ ไปซื้อยา ฆ่าเชื้อ ที่ร้านยาทาน ติดต่อกัน 5-7 วันครับ
    แล้วก็พยายามดื่มน้ำมากๆ อย่าอั้นฉี่นานเพราะจะทำให้เชื้อโรคแบ่งตัวเยอะจนทำให้ เป็นอีก

แต่ถ้าไม่ใช่ทั้งหมดที่กล่าวมา แนะนำไปพบแพทย์ครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

กล่าวขอบคุณ
    707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoD_NooB อ่านกระทู้
    มีอาการอื่นด้วยมั้ยครับ ?
    มีเพศสัมพันธ์ มาหรือไม่ ?
    ถ้ามีอาจจะเป็นหนองใน หรือเกิดแผลในท่อปัสสาวะครับ

หรือ อวัยะถูกกระทบแรงๆมาหรือเปล่า ?
    ถ้าใช้ แสดงว่า เกิดแผลในท่อปัสาวะครับ ปล่อยไว้หายเองได้

อั้นปัสาวะ นานๆบ่อยมั้ย?
    ถ้าใช่ แสดงว่า เป็นกระเพาะปัสสาวะ อักเสบครับ ไปซื้อยา ฆ่าเชื้อ ที่ร้านยาทาน ติดต่อกัน 5-7 วันครับ
    แล้วก็พยายามดื่มน้ำมากๆ อย่าอั้นฉี่นานเพราะจะทำให้เชื้อโรคแบ่งตัวเยอะจนทำให้ เป็นอีก

แต่ถ้าไม่ใช่ทั้งหมดที่กล่าวมา แนะนำไปพบแพทย์ครับ
    หนองใน กับเพศสัมพันธ์ลืมไปได้เลยครับ - - เเฟนยังไม่มีเลย

น่าจะเกี่ยวกับการอั้ยฉี่ล่ะมั้ง เพราะนอนตื่นบ่าย คงจะนานเกินไป ไม่น่าจะเกี่ยวกับช่วยตัวเองด้วยไม่ได้ทำมาเป็นอาทิตย์ละ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    งั้นก็ตอนนี้พยายาม ดื่มน้ำเยอะๆ ฉี่่บ่อยๆ เพื่อไม่ให้ แบททีเรียมันสะสมนะครับ แ้ล้วไปซื้อยา ฆ่าเชื้อที่ร้านยาครับ แผงละ 40-70 บาท กินติดต่อกัน 5 วันครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook